Diễn đàn tuổi trẻ Uhm Vietnam - Cuộc thi Tỏ tình 4rum [UHM]

Diễn đàn tuổi trẻ Uhm Vietnam

Phiên bản đầy đủ: Cuộc thi Tỏ tình 4rum [UHM]
Bạn đang xem phiên bản rút gọn. Xem phiên bản đầy đủ với định dạng thích hợp.
Trang: 1 2 3 4 5 6 7
Mem [UHM] Tỏ tình nào

Kín thưa: 2 ẹc min và BQT đáng kính ( Smod , mod , trial mod ..) cùng toàn thể MEM iu wuy' của gia đình [UHM] chúng ta ....

Vào ngày 14/02/269 sau Công nguyên
ngày Mr Valentine qua đời ...
Cho đến nay cứ đến hẹn lại lên

Kể từ đó ,
ngày được người ta coi là
ngày truyền thống để trao đổi
những lời tỏ tình .
Nghĩ đến Valentine người ta
nghĩ đến ngày của
bạn bè , bằng hữu và tình yêu .

Không khí " yêu thương "
vốn đã luôn bao trùm
trong 4rum của chúng ta
( Mặc dù không thể phủ nhận
những lúc các Mem nhà mềnh phải
tự an ủi câu tục ngữ của ông bà ta
" Yêu nhau lắm chém nhau đau " khi chứng kiến cảnh yêu thương nhau bằng chém và xiên.........)

Một năm mới đã đến và một mùa yêu thương cũng đã tới ...
Để hòa chung không khí của thế giới , và nhiệt độ yêu thương đang tăng cao và cũng để góp phần thổi lửa nấu 4rum ........................

Pi xin chính thức Phát Hành Cuộc Thi...........
Chết nhầm Big Grin
Chính thức Phát động
Cuộc Thi " Tỏ Tình 4rum [UHM] "
:x:x:x:x:x:x:x

Mục đích của cuộc thi :Sân chơi vui cho các Mem nhà mềnh....Là nơi để các bạn có bày tỏ những gì mà chưa thể nói ....Hãy mở " dạ dày " ra để nói lên những lời iu thương thầm kín của mình .... Hãy thể hiện tình yêu của mình với những người mình yêu thương ..

Đối tượng tham gia : Toàn thể các công dân 4rum[ UHM] ở mọi lứa tuổi , mọi giới , mọi ngành nghề ..già trẻ gái trai bê đê , gay les tham gia hết ..nhé .. Miễn là công dân [ UHM ] là ok

Thời gian Tổ chức :
- Đối với các Mem tham dự cuộc thi bắt đầu từ Ngày 11 -01 /2011 cho đến hết ngày 11-02/2011
- Đối với việc bình chọn qua nút Thank : Các mem nhà mềnh được quyền bình chọn từ ngày bắt đầu cuộc thi : 12-01/2011 cho đến hết ngày 14-02/2011
BGK chính thức chấm thi và
Công bố kết quả và trao giải vào ngày 14-02 /2011

Nội Dung Cuộc thi : bao gồm 3 Giải : Nhất , Nhì , Ba. Mỗi giải sẽ gồm 2 bài : 1 bài do các Mem bình chọn và 1 giải do BGK chấm

Cách thức tham gia :
Dưới mọi hình thức tham gia cuộc ( ngoại trừ Spam , đứa nào Spam ăn ngay socola Đồng và tấm " thiệp đỏ " cảnh cáo cho Valentine )
Bài dự thi có thể là bài viết , lời tỏ tình , bài hát mang ý nghĩa sâu sắc , hoặc là Mix những thứ đó với nhau để tạo ra 1 bài dự thi hoàn hảo ^^ ( thêm cả kẹo bánh , socola , gấu bông , vật phẩm nữa càng hay ... )
Bài dự thi không giới hạn bắt buộc phải là một lời tỏ tình dành cho người bạn yêu , hay có tình cảm đặc biệt ...mà là những cảm xúc , những dòng tâm sự của bản thân bạn dành cho một ai đó có thể là bạn bè , người thân trong gia đình .........v.......v ..những người mà bạn có cảm tình ^^

Các thí sinh tham dự cuộc thi yêu cầu điền đầy đủ thông tin theo mẫu sau :

Nick4rum:..................................
Sđt:.............................................
Dành tặng cho ai : .........................

Cơ cấu chấm thi và giải thưởng :
BGK là Pi và Admin Linh , Mod bên nhóm TVTY bác Lu ...
Giải thưởng lần này do Pi phụ trách , vì các bạn ở xa nên không biết làm cách nào để có 1 giải thưởng hợp lý nên Pi sẽ trao giải bằng cách tặng thẻ điện thoại cho các bài được giải
Giải nhất 20k , giải Nhì 10k , giải Ba 2 bài nhạc chờ cho điện thoại ..
( Pi còn là sinh viên nên không thể tặng giải nhiều được mong cả nhà thông cảm ,, chơi vui là chính )

Các bài tham dự đăng ở đây nhé ..Nghiêm cấm Spam nhoa ...iu cả nhà nhều ơi nà nhều :"> :x:x:x :-*:-*:-*
http://uhm.vn/forum/showthread.php?p=209250#post209250

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin3.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog/?My81My8zNTNlNTFhYWFmZjkzYTMwMDZiMDZjNTZmOWIwOTZmNy5cUIbaBmUsICDN8TG92ZSBwYXJhZGlzZXxLZWxseSBDaGVdUngfHRydWV8[/FLASH]
ặc hok có bồ giờ sao ta!!:-??
đang nghĩ xem tỏ tình với ai được =))
9xlovesexpro Đã viết:ặc hok có bồ giờ sao ta!!:-??
có cùng câu hỏi vs lovesex...nhưng đang nghĩ ra phương án tỏ tình cho ng` ấy (ng` trong tương lai ấy :">...trc sau gì chả có =)))...đã có ng` từng vít thư cho ng` yêu trong tương lai...chắc tớ vít lời tỏ tình cho ng` ấy trong tương lai...bik đâu sau khi vít xog thì có ng` yêu cũng nên...hy vọng thế =))

ý.. em ko có chơi nhac chờ... chị pi tặng nhạc chờ thì sao em xài đc...Sad( cái này ko chơi.
viết gần xong thì chả biết nó load cái trang gì gì ý Sad(, back lại mất sạch :|
thảm
có lẽ nào tình yêu của mình bị gió bụi Internet cuốn đi mất TT__TT
sac sao thê your ...hic viết lại đc mà your tham gia nhiệt tình nhé ^^
kòn iem huk ở VN thỳ sao đâu mý anh chỵ ơy..........ủa mòz sao chắk là mỳnh được giải nhể..............Wink) rõ khỗ................
phai? nghien cuu ki? r` tham gia da? hihi.
thế là mình cũng viết đc bài để rành cho vk rùi!!!
vk ơi a yêu e !!!
Trang: 1 2 3 4 5 6 7