Diễn đàn tuổi trẻ Uhm Vietnam - Ai Đây ? Phèo @ Chứ Ai Nữa....=)

Diễn đàn tuổi trẻ Uhm Vietnam

Phiên bản đầy đủ: Ai Đây ? Phèo @ Chứ Ai Nữa....=)
Bạn đang xem phiên bản rút gọn. Xem phiên bản đầy đủ với định dạng thích hợp.
Tình hình là hum nay khìn khìn nên post hình lên cho mọi ng` bik mặt chém gió gì ấy lun Smile)...Nói chung là mình k đẹp như Bác Zông Sút nhưng chắc cũng k đến nỗi =)) (cái này bạn nó nói...k bik nó nói xạo hay nói giỡn Smile))...

Sẵn tiện cho cái pro5 lun nè, để tiện cho việc xin chữ ký của mọi ng` =))...(bik đâu từ topic này mình trở thành ngôi sao của 4rum sao =)))...
Tên : cứ gọi là Phèo, 3 Nờ, 3 Nổ gì cũng dc...3 cái tên ấy thích gọi cái nào gọi (cảm thấy zui là dc Smile))
Tuổi : chui ra khỏi bụng mẹ năm 1989...năm nay bao nhiu tuổi cũng k bik nữa Smile)...(4 số nên mình k bik tính :-<)
Hiện tại thì đang ở HCM...tương lai và sau này sẽ lông bông về đâu thì có trời mới bik Smile)

Pro5 như z chắc đủ r` ấy nhỉ...có thíu sót gì thì mọi ng` nhắc tớ bổ sung sau :">
Và kết thúc là phần sâu hình =))...(đây là những tấm ảnh mới nhất và đẹp nhất dc sưu tầm từ các 4rum khác =)))
[Image: 1294395608724440957_130_0.jpg]
[Image: 12943956011810378864_130_0.jpg]
[Image: 1294582621729390720_130_0.jpg]

Nói thì nhìu nhưng chắc 3 tấm là đủ bik mặt nhau r` ấy nhở...hình thì nhìu nhưng cái nào cũng 1 kiểu z thui à (k phải ng` mẫu nên chả bik tạo dáng)...Hết r` á..Chém đi mọi ng` Smile)
con của má đây sao *__*
Wink)
bóc tem con iu của thím ^^ con của thím đẹp zai ghê ...Wink) khìn khìn iu iu :x
nhin` mat pheo` thia' kia. ma k ngo` noi' nhiiu` da? man :-? hihi
Phèo đây ớ !! đẹp zai thế mà dấu nha! ông pots típ đi tôi yêu ông luôn á
.Doraemon. Đã viết:con của má đây sao *__*
Wink)

còn ai vô đây nữa hả má Smile)...chính con á =))

pippi Đã viết:bóc tem con iu của thím ^^ con của thím đẹp zai ghê ...Wink) khìn khìn iu iu :x

k phải xoáy con như z đâu thím ơi Smile)

0o.xU.o0 Đã viết:nhin` mat pheo` thia' kia. ma k ngo` noi' nhiiu` da? man :-? hihi

ảo và thật là 2 chuyện khác nhau mà xU Wink)...trên 4rum nói nhìu z chứ ở ngoài chưa chắc đã z đâu Smile)

9xlovesexpro Đã viết:Phèo đây ớ !! đẹp zai thế mà dấu nha! ông pots típ đi tôi yêu ông luôn á

Phèo đó chứ còn ai vào đây nữa Smile)...hình thì còn...nhưng có 1 kiểu z à :|...3 tấm kia cũng 1 kiểu đó..nên tui nghĩ 3 tấm để bik mặt là đủ r` :">...3 tấm để ông thương thầm nhớ trộm là đủ Smile)
làm nốt tấm Thị Nở đy nhỷ a Phèo Wink)
pékẹo_98 Đã viết:
làm nốt tấm Thị Nở đy nhỷ a Phèo Wink)

tại 4rum ấy chưa có ai đặt nick Thị Nở...chứ có thì a đã fs r` Smile)