Diễn đàn tuổi trẻ Uhm Vietnam - Tư vấn giúp mình con máy in màu HP Ink Tank 415 (Z4B53A)

Diễn đàn tuổi trẻ Uhm Vietnam

Phiên bản đầy đủ: Tư vấn giúp mình con máy in màu HP Ink Tank 415 (Z4B53A)
Bạn đang xem phiên bản rút gọn. Xem phiên bản đầy đủ với định dạng thích hợp.
Đang tìm một chiếc máy in màu vòng vòng thì thấy con này.
Thấy thông số hộp mực ngon quá không biết xài ổn không mấy bác
Cửa hàng ghi 
Mực đen GT51 in được 5000 trang, mực màu GT52 in đến 8000 trang mới hết, khủng thật vậy luôn hả các bác
Thông số kỹ thuật em nó đây
Model: Z4B53A
Nhà sản xuất: HP
Thời gian bảo hành: 12 tháng
Địa điểm bảo hành: Nguyễn Kim
Loại máy in: In phun màu
Chức năng: In, photocopy, scan
Độ phân giải: 4800 x 1200 dpi
Tốc độ in trắng đen: 8 trang/phút
Tốc độ in màu : 5 trang/phút
In 2 mặt tự động: Không
Khổ giấy: A4, B5, A6
Khay đựng giấy: 60 tờ
Kết nối USB: Có
Kết nối mạng: Không
Độ phân giải copy: 600 x 300 dpi
Copy nhiều bản: 9 trang
Loại máy scan: Mặt kính phẳng
Tốc độ scan: 21 giây
Độ phân giải: 1200 x 1200 dpi
Loại máy Fax : Không
Khối lượng sản phẩm (kg): 4.67 kg
Kích thước sản phẩm: 525 x 553,5 x 256,6 mm
Mực HP GT51, GT52
Em này quá ổn đó bác, thông số vài ngàn trang đó là khi bác in trang độ phủ 5% (tương đương in văn bản)
Còn khi bác in hình full màu toàn bộ trang A4 thì số lượng vài trăm trang thôi nhưng cũng là quá khủng so với các máy in phun gia đình văn phòng nhỏ khác rồi
Nói chung nhu cầu dùng cá nhân và văn phòng nhỏ thì em này quá ổn luôn đó bác
[Image: 1gfXfDq.jpg]
(11-16-2018, 09:18 AM)topcute Đã viết: [ -> ]Em này quá ổn đó bác, thông số vài ngàn trang đó là khi bác in trang độ phủ 5% (tương đương in văn bản)
Còn khi bác in hình full màu toàn bộ trang A4 thì số lượng vài trăm trang thôi nhưng cũng là quá khủng so với các máy in phun gia đình văn phòng nhỏ khác rồi
Cám ơn bác, e ko in full trang thường xuyên đâu, thường chủ yếu là văn bản á bác. Mà con này có WiFi in trực tiếp từ điện thoại cũng được luôn phải không bác
(11-16-2018, 09:53 AM)Slidbarbe Đã viết: [ -> ]
(11-16-2018, 09:18 AM)topcute Đã viết: [ -> ]Em này quá ổn đó bác, thông số vài ngàn trang đó là khi bác in trang độ phủ 5% (tương đương in văn bản)
Cám ơn bác, e ko in full trang thường xuyên đâu, thường chủ yếu là văn bản á bác. Mà con này có WiFi in trực tiếp từ điện thoại cũng được luôn phải không bác

Đúng rồi bác, dòng này có hỗ trợ in ấn qua di động, bác tải app hp smart từ kho ứng dụng điện thoại về, rất dễ xài, kết nối điện thoại trực tiếp vào máy in hay qua wifi của accesspoint đều được