Diễn đàn tuổi trẻ Uhm Vietnam - Cao đẹp dáng - sáng tương lai cùng cuộc thi "Siêu mẫu nhí Kicker Gold"

Diễn đàn tuổi trẻ Uhm Vietnam

Phiên bản đầy đủ: Cao đẹp dáng - sáng tương lai cùng cuộc thi "Siêu mẫu nhí Kicker Gold"
Bạn đang xem phiên bản rút gọn. Xem phiên bản đầy đủ với định dạng thích hợp.
Hạnh phúc của ba mẹ là được thấy con yêu khôn lớn mỗi ngày. Lúc con khóc, khi con cười, những lúc vui đùa hay dáng vẻ dễ thương của con, ba mẹ đều muốn “khoe” với cả thế giới.

Hãy tham gia cuộc thi “Siêu mẫu nhí Kicker Gold” để sẻ chia niềm tự hào lớn nhất của ba mẹ bằng những hình ảnh đẹp, nổi bật vóc dáng, sự tự tin của con yêu. Không chỉ nhận được nhiều phần quà và giải thưởng ý nghĩa với tổng giá trị lên đến hơn 30 triệu đồng, thí sinh còn được tham gia vào đêm gala Fashion show hoành tráng, một sân chơi bổ ích giành cho cả ba mẹ và con yêu với những hoạt động vô cùng thú vị.

Để cho con tham gia cuộc thi, ba mẹ chỉ cần thực hiện 02 bước rất đơn giản:

Bước 1 : Gửi trực tiếp hình ảnh của trẻ lên app dự thi Siêu mẫu nhí Kicker Gold trên fanpage “Kicker Gold – vươn tới chiều cao lý tưởng” tại địa chỉ http://www.facebook.com/kickergold.vuont...caolytuong
Bước 2 : Kêu gọi bạn bè bình chọn và like ảnh của trẻ (like Fanpage sau đó vote ảnh).

Các mẹ hãy nhanh tay chọn những bức hình xinh nhất của con để tham gia chương trình và giành ngay những phần quà hấp dẫn nhé.

Mọi thông tin về cuộc thi các mẹ tham khảo tại Fanpage chương trình : http://www.facebook.com/kickergold.vuont...caolytuong
Ui tiếc quá, bé nhà em thì chiều cao có thừa nhưng đến tháng 11 này mới đủ 3 tuổi để tham gia Sad. Mẹ nào có con từ 3-13 tuổi thì mới được đăng ký dự thi đó
Hôm quốc tế thiếu nhi vừa rồi cả nhà đi Thảo Cầm Viên chơi chụp được rất nhiều hình đẹp, hihi. Em cũng đang chọn ra mấy kiểu nhóc nhà em tạo dáng cạnh mấy chú voi để dự thi nè. Mọi người nhớ ủng hộ 2 mẹ con nha ^-^
Các mẹ ơi, em đang muốn cho con tham gia học 1 khóa đào tạo người mẫu nhí trong hè này, ở HN có chỗ nào đào tạo uy tín không. Con em cũng rất thích những hoạt động vui chơi ngoại khóa và chỗ đông người, nhất là có các bé cùng trang lứa.
Sao bây giờ nhiều cuộc thi cho nhí thế nhỉ, tổ chức trò chơi người lớn đi thớt. Big Grin
jiwoo37 Đã viết:Sao bây giờ nhiều cuộc thi cho nhí thế nhỉ, tổ chức trò chơi người lớn đi thớt. Big Grin

Mình thấy có rất nhiều cuộc thi cho người lớn rồi mà bạn. Những cuộc thi cho các bé có điều kiện thể hiện năng khiếu như này rất dễ thương Big Grin
---------- Bài viết đã được nhập tự động bởi http://www.uhm.vn ----------
MyAnh89 Đã viết:Các mẹ ơi, em đang muốn cho con tham gia học 1 khóa đào tạo người mẫu nhí trong hè này, ở HN có chỗ nào đào tạo uy tín không. Con em cũng rất thích những hoạt động vui chơi ngoại khóa và chỗ đông người, nhất là có các bé cùng trang lứa.

vậy mẹ cho bé tham gia luôn cuộc thi này đi, mình thấy vòng 2 các bé được tham gia khóa đào tạo catwalk trước đêm diễn fashion show đó Smile
Bi nhà mình gần 2 tuổi mà có 88cm, chắc mình phải bổ sung Kicker Gold sớm thôi, mua ở đâu được nhỉ?
Kamsu Đã viết:Bi nhà mình gần 2 tuổi mà có 88cm, chắc mình phải bổ sung Kicker Gold sớm thôi, mua ở đâu được nhỉ?

Mẹ ơi, không cần mất công đi mua đâu, đợt mình gọi điện đến số 097 654 9797 đặt mua hàng và họ giao tận nơi đấy.
Thế ạ. Tiện quá. Cám ơn mẹ nhé. Để em gọi thử.
Mình chưa có con để cho bé tham gia, chỉ vô bình chọn cho con của chị bạn. Bé nào cũng cao ráo, xinh xắn và rất ăn ảnh nữa chứ, yêu quá đi mất :X