Diễn đàn tuổi trẻ Uhm Vietnam - UHM kỷ niệm 3 năm .

Diễn đàn tuổi trẻ Uhm Vietnam

Phiên bản đầy đủ: UHM kỷ niệm 3 năm .
Bạn đang xem phiên bản rút gọn. Xem phiên bản đầy đủ với định dạng thích hợp.

Chỉ là người truyền đạt lại, Lu cố gắng nói hết ý của anh Linh và anh Nam , BQT UHM.
Nhân dịp 3 năm chào đời, BQT muốn tổ chức một cuộc thi hoành tráng cho UHM.

Cuộc thi, chắc là các bạn góp ý , rồi BQT sẽ chọn.
Giải thưởng là bự nhất từ trước tới nay.Nhiều giải.

Thời gian thi đợt 1 là 40 ngày, đợt 2 và 3 mỗi đợt 10 ngày.

Mong mọi thành viên quan tâm và cho ý kiến.
Sẽ thông báo thêm khi nghe ngóng được thêm.
Sẽ có một thông báo cụ thể và rõ ràng hơn. Một người chuyên viết thông báo.

Bà Tám.

dạ bác lu ơi con đảm nhận cái vụ này mà con chắc rút quá. chẳng nghĩ ra cái gì. sáng nay linh gọi điên kêu rùi .. hic đợt 1 diễn ra 20 ngày bắt đầu từ 26-6. cuộc thi yêu cầu kết hợp đc marketing cho uhm và hướng sâu vào công tắc từ thiện. khó quá Sad(
Xoa đầu con Bác nói;" Cố lên con". có gì Bác phụ vô.^^!.
hic.. con phá quen rồi. phá thì nhanh thôi nhưng cái vụ này lớn quá. con nghĩ ra đc sơ lược vài hướng triển khai rồi. nhưng ko biết làm nổi ko. tại chưa hướng chính xác chủ đề về cái gì nên càng khó. hic
Bởi vậy Lu mới đưa lên, xem có ai góp ý gì hay. Chứ Lu có biết gì đâu. kẹo lên tiếng đi. Mọi người hưởng ứng.
ludongho Đã viết:Bởi vậy Lu mới đưa lên, xem có ai góp ý gì hay. Chứ Lu có biết gì đâu. kẹo lên tiếng đi. Mọi người hưởng ứng.
kái này để họp riêng rùi kẹo đưa kế hoạch của mình. nhưng kẹo đang bị "phỉ báng" trong 4rum. lời nói của kẹo ko biết còn cái kg nào ko nữa
keoxjnh Đã viết: kái này để họp riêng rùi kẹo đưa kế hoạch của mình. nhưng kẹo đang bị "phỉ báng" trong 4rum. lời nói của kẹo ko biết còn cái kg nào ko nữa

Kẹo vẫn là Kẹo ngày nào đó thôi. Sao mất tự tin vậy? Lu ko thích .
Hành động đi.

MỚi đây mà 3 năm rồi sao,thế lúc em gặp anh Linh thì UHm mới thành lập thôi ah,mình biết nhau cũng lâu rồi anh Linh nhỉ,hôm nào vô bệnh viện nghe ~^^~
ludongho Đã viết:Kẹo vẫn là Kẹo ngày nào đó thôi. Sao mất tự tin vậy? Lu ko thích .
Hành động đi.
đang bị bạn zen bạn ấy đuổi khỏi 4rum rồi.. kẹo ko hiểu tại sao trong nóm điều hành vẫn còn tên của kẹo nữa. vẫn còn quản lý box nhưng bị ngtta coi ko ra gì hết thì tự dưng thấy nản ghê
Lai ủng hộ kẹo nhiều nhiều. nếu kế hoạch của kẹo được mọi người hưởng ứng. thì ta sẽ theo ý kiến của kẹo Smile
topic này là để mọi người cùng nhau góp ý kiến mà đúng không?
mọi người hãy lên 1 kế hoạch xem sao nèo Smile nói chung là makerting Uhm và tình nguyện của Uhm là được à
Giải thưởng được này hơn bị bự à nha