Diễn đàn tuổi trẻ Uhm Vietnam - trò chơi [Đọc và làm theo...]

Diễn đàn tuổi trẻ Uhm Vietnam

Phiên bản đầy đủ: trò chơi [Đọc và làm theo...]
Bạn đang xem phiên bản rút gọn. Xem phiên bản đầy đủ với định dạng thích hợp.
Trang: 1 2 3 4 5
Tôi chúc bạn một ngày không [Buồn] như Duy Khánh, đừng [Khóc] giống Đông Nhi, nếu người yêu bạn [Lạnh] như Khổng Tú Quỳnh thì hãy tặng người yêu bạn [Chiếc Khăn Gió Ấm] của Khánh Phương để giữ mãi [Tình Yêu Đẹp] như Bằng Cường. hãy mong mình có [Tình Yêu Diệu Kì] như Nhật Tinh Anh
hãy cho mình một [Cảm Giác] như Ngô Kiến Huy, mong mình luôn có một [Tình Yêu Tuyệt Vời] như Phan Đình Tùng.
Đừng bao h [Giả Vờ Yêu] như Ngô Kiến Huy để rồi lại [Chợt Khóc] như Chí Cường,
Đừng bao h thắc mắc để rồi phải hỏi những câu hỏi ngớ ngấn như Tuấn Hưng với [Tình Là Gì], cũng đừng bao h [Hờ Hững] như Tim,để rồi [Hãy Xem Như Là Mơ] như Chubin
hay [Đến Sau] như Ưng Hoàng Phúc để rồi lại [Mất Em] như Noo Phước Thịnh.
Cũng đừng bao giờ [Bên Người Này Nhớ Người Kia] như B.O.M để rồi lại phải [Chia Tay] như Khắc Việt.Nếu bạn thấy [Đơn Côi] như Trương Quỳnh Anh thì hãy tìm đến tôi vì tôi luôn là chỗ dựa cho bạn, và khi ấy hãy [Tựa Vào Vai Anh] như Khánh Phương để viết lên [Cổ Tích Tình Yêu] như M4U

:x:x:x

Các bạn thấy câu chuyện này có logic và hay ko ? Vậy tại sao chúng ta lại ko tiếp diễn câu chuyện nhỉ? Nhưng nhớ là cho nó hợp logic , kế tiếp nhau đều đều và có ý nghĩ nha . Tôi khởi đầu nha

hãy [cho một tình yêu] như [mỹ tâm]

tiếp đi coi bạn có hơn đc tôi ko>Tongue>Tongue>Tongue

chú ý: nhấn nút like nhé :x:x:x
Phạm Quỳnh Anh thật " Khổ Tâm " khi" yêu đơn phương" Huyền Thoại Big GrinBig Grin

hãy luôn nhìn vào trong [ gương ] như [ đông nhi]
Sỹ luân an ủi " Hãy vui lên Bạn ơi!! " Khi thấy Đông Nhi " Khóc "
Đừng Giả Vờ Yêu như Ngô Kiến Huy để r` phải Yêu Lại Từ Đầu như Khắc Việt
Khang Việt hỏi " Em có yêu anh ?? "
Ngô TRác Linh trả lời " Vâng, Em yêu anh "
cả hai nhờ Quang Linh tổ chức " Đám cưới trong mơ " và Thủy Tiên xây giúp " Ngôi nhà hạnh phúc "

=))=))
sự ngọt ngào của đông nhi khiến cho phạm thưởng không được khóc =))
Ê Kẹo ơi sửa lại cái nội quy khi chơi game là phải LIKE luôn y nhen Big Grin
---------- Bài viết đã được nhập tự động bởi http://www.uhm.vn ----------
Đừng Nhạt Phai như Thủy Tiên để rồi cuối cùng phải Cho Nhau Lối Đi Riêng Như Hoàng Thùy Linh
ước gì như mỹ tâm để có giấc mơ trưa của thùy chi
>"< mọi ng toàn.. nói tên bài hát ..rồi kêu " Như.... " hic viết truyện đi cả nhà .... :x:x:x
Trang: 1 2 3 4 5