Đừng ngần ngại khi nhấn nút "Thanks" - Phiên bản có thể in
Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN
Đừng ngần ngại khi nhấn nút "Thanks" - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN (https://uhm.vn/forum)
+-- Diễn đàn: Tổng hành dinh Uhm.vN (https://uhm.vn/forum/Forum-T%E1%BB%95ng-h%C3%A0nh-dinh-Uhm-vN)
+--- Diễn đàn: Góp ý - Trợ giúp kỹ thuật (https://uhm.vn/forum/Forum-G%C3%B3p-%C3%BD-Tr%E1%BB%A3-gi%C3%BAp-k%E1%BB%B9-thu%E1%BA%ADt)
+--- Chủ đề: Đừng ngần ngại khi nhấn nút "Thanks" (/Thread-%C4%90%E1%BB%ABng-ng%E1%BA%A7n-ng%E1%BA%A1i-khi-nh%E1%BA%A5n-n%C3%BAt-Thanks)

Trang: 1 2

Đừng ngần ngại khi nhấn nút "Thanks" - prince.new01 - 08-14-2011

Đừng ngần ngại khi nhấn nút "Thanks"
[INDENT]Theo mình thì nhiều bạn vẫn có thói quen là vào đọc rồi đi, cùng lắm thì bình luận 1 - 2 câu . . . nhưng nhiệm vụ các member đâu phải thế đã hết???

[/INDENT][INDENT]Nhấn Thanks cho 1 bài viết hay, bổ ích sẽ có rất nhiều cái lợi mà chỉ cần chưa đến 1 giây để bạn click Thanks ở cuối mỗi bài viết . . .

1. 1: Cái lợi thứ nhất là bạn sẽ tạo cho người viết bài một sự thích thú. Họ thích phần nhiều không phải vì do Thanks, mà là họ đã thấy bài viết của mình thực sự có ích cho ai đó. Họ mừng vì mình đã được một điều hay.
  2. 2: Cái lợi thứ 2 là bạn sẽ được ghi tên vào sổ "đen" của những người viết khi bạn Thanks họ . . . bởi vì ở đây sổ "đen" là họ sẽ biết đến nick của bạn. Đa số những người được Thanks luôn nhìn nick những mem đã Thanks họ để ghi nhớ lại và sau này có cơ hội . . . hay họ sẽ tìm các bài viết của bạn để đọc - đó là một lợi thế của bạn!
  3. 3: Cái lợi thứ 3 là tỏ ra bạn là một người lịch sự, khi tiếp nhận một thông tin có ích cũng như hiểu được nó! là người chúng ta luôn biết cho và nhận. Khi ta nhận được điều có ích của họ thì điều duy nhất chúng ta không phải là để lại một lời bình mà là thêm 1 lần Thanks .
  1. Thay vì spam linh tinh, các bạn hãy nhấn nút Thanks nhé ^^!
Chúc mọi người vui vẻ, nhớ Thanks nhiều nhiều !!

9xlovesexpro

[/INDENT]

Đừng ngần ngại khi nhấn nút "Thanks" - NoName. - 08-14-2011

ủng hộ nà .....................

Đừng ngần ngại khi nhấn nút "Thanks" - Rick - 08-14-2011

Đúng đúng ... ý định này mình muốn nói từ lâu lắm nhưng sợ mình không có đủ thực lực nay có người nói ta thấy...Smile

Đừng ngần ngại khi nhấn nút "Thanks" - lee eun hee - 08-14-2011

vs ~ ng ko tks mà zo^ phá thỳ sao nhỷ:|
xử lý ~ ng này ntn đây:-<

Đừng ngần ngại khi nhấn nút "Thanks" - †ћïêη Ұếŧ - 08-14-2011

hy`. kái này ko có gì để bàn cãi. người post bài lên thấy người khác vô coi bài của mình mà càng nhiều thankk thì càng cảm thấy vui hơn. vì họ biết bài của mình đc mọi người yêu thick. nút thank thể hiện nhiều điều. ko đơn giản chỉ là 1 cái nút bt

Đừng ngần ngại khi nhấn nút "Thanks" - hoangtusitinh288 - 08-14-2011

9x nói rất đúng, mình ủng hộ bài viết của bạn

Đừng ngần ngại khi nhấn nút "Thanks" - kids0407 - 08-15-2011

ở Uhm.vn là nút Thích :x

Đừng ngần ngại khi nhấn nút "Thanks" - prince.new01 - 08-15-2011

kids0407 Đã viết:ở Uhm.vn là nút Thích :x
>Tongue biết roài Đại ka!

Đừng ngần ngại khi nhấn nút "Thanks" - Rick - 08-15-2011

lee eun hee Đã viết:

vs ~ ng ko tks mà zo^ phá thỳ sao nhỷ:|
xử lý ~ ng này ntn đây:-<

không cần phải xử lý vì đây là quyền tự do của mõi người ai thích thì TK ai không thì tùy...

Đừng ngần ngại khi nhấn nút "Thanks" - prince.new01 - 08-15-2011

Rick Đã viết:không cần phải xử lý vì đây là quyền tự do của mõi người ai thích thì TK ai không thì tùy...
=)) tội phá thì ban chứ sao tự do được Rick kuteo