Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - Phiên bản có thể in
Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN
Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN (https://uhm.vn/forum)
+-- Diễn đàn: Tổng hành dinh Uhm.vN (https://uhm.vn/forum/Forum-T%E1%BB%95ng-h%C3%A0nh-dinh-Uhm-vN)
+--- Diễn đàn: Thông Báo (https://uhm.vn/forum/Forum-Th%C3%B4ng-B%C3%A1o)
+--- Chủ đề: Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! (/Thread-Uhm-Vn-tuy%E1%BB%83n-Qu%E1%BA%A3n-tr%E1%BB%8B-vi%C3%AAn-Admin-Smod-Mod)

Trang: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - linhcvkt - 11-21-2011

Uhm.VN – Diễn đàn tuổi trẻ Việt Nam Một diễn đàn phi chính trị, phi tôn giáo, phi lợi nhuận, Tất cả những gì Uhm mong muốn mang lại là truyền tải những gì tốt đẹp nhất đến cộng đồng đến cho tất cả chúng ta những con người tuổi trẻ Việt Nam.
Khi các bạn nhấp vào topic này tôi tin chắc rằng các bạn cũng muốn thử sức cống hiến của mình cho xã hội, cho diễn đàn tuổi trẻ.
Một lần nữa tôi muốn nhắc lại mục đích của diễn đàn mà chúng ta đang hướng đến. Mong các bạn đọc qua trước khi đồng ý. Xin cảm ơn.
1. Giúp các bạn trẻ xây dựng một nền tảng kiến thức về các vấn đề xã hội, nâng cao nhận thức về thế giới xung quanh và khơi dậy mong muốn học hỏi, đóng góp cho cộng đồng.

2. Xây dựng một Diễn đàn nơi các bạn trẻ được nói ra những ý kiến của mình, cũng như đóng góp, gợi ý những sáng kiến cho các vấn đề hiện tại của xã hội.

3. Phát triển các kỹ năng cần thiết: lãnh đạo, tổ chức, thuyết trình, giao tiếp, làm việc nhóm … cho mỗi cá nhân tham gia Diễn đàn

4. Là cầu nối giữa những người có chuyên môn, đang làm việc trong nhiều lĩnh vực khác nhau của xã hội… với người trẻ tuổi để họ được nói chuyện, trao đổi về chính những vấn đề của xã hội một cách hiệu quả và thỏa đáng nhất

5. Thông qua việc khơi dậy nhận thức, truyền tải kĩ năng cũng như cảm hứng và động lực thay đổi để xây dựng và phát triển, mang lại hiệu quả cao dựa trên nền tảng các thế hệ thành viên Diễn đàn tuổi trẻ Việt nam có chung tâm huyết

6. Tạo lập giá trị và uy tín của Diễn đàn tuổi trẻ Việt nam, từ đó kết nối Diễn đàn tuổi trẻ Việt nam với thanh niên và các dự án thanh niên nhằm hỗ trợ, hợp tác và phát triển các hoạt động của thanh niên Việt Nam.

7. Online Kết bạn – Giao lưu – Chia sẻ - Học hỏi sau những giờ học tập, làm việc mệt nhọc.

8. Offline thành nhóm để hổ trợ nhau trong vấn đề cuộc sống, giúp đỡ nhau về học tập, việc làm trên thực tế.

9. Để muốn xây dựng 1 diễn đàn uy tín và lành mạnh trong các vấn đề xã hội chúng tôi rất cần những bạn có cùng chung suy nghĩ cùng chung chí hướng, để cùng nhau đóng góp 1 chút công sức gì đó cho cộng đồng.
Đọc đến chắc các bạn cũng biết mục đích rỏ rang của Uhm chúng ta rồi. Và giờ các bạn có ý định phát triển cùng Uhm vui lòng đăng ký theo 2 cách sau.

I. Gửi thông tin theo mẫu tại topic này.

Họ Tên:
Ngày/tháng/năm Sinh:
Yahoo:
Số Điện Thoại:
Box dự tuyển:
Ý kiến dự định để phát triển box:

II.
- Vui lòng PM trực tiếp nick yahoo: Linhcvkt
- Gửi mail theo địa chỉ sau: uhm@sure.vn
- Gọi Điện thoại theo số sau gặp Mr. Uhm : 0976126126 hoặc 0974555678

Mong các bạn không spam và lịch sự khi đăng ký. xin cảm ơn!
BQT UHM.VN

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - Hột Na - 08-20-2012

Họ Tên: Na
Ngày/tháng/năm Sinh: 18/11/1997
Yahoo: coidepgai13
Số Điện Thoại: 01884093431
Box dự tuyển: game online
Ý kiến dự định để phát triển box: không có

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - ducanhtran11cdth02 - 08-20-2012

Họ Tên: Trần Đức Anh
Ngày/tháng/năm Sinh: 19/05/1993
Yahoo: congtukinhloai
Số Điện Thoại: 01666174256
Box dự tuyển: Đại Học - Cao Đẳng - Trung Cấp - Công nghệ thông tin
Ý kiến dự định để phát triển box: Mở thêm các toppic về phần mềm, tài liệu, hỏi và giải đáp thắc mắc về tin học về các thể loại,...

[COLOR="Red"]
P/s Đã sét mod cho bạn, Chúc bạn hoạt động tốt nhé.
Thân Admin Uhm.Vn
[/COLOR]

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - lbosslCanhqnvn - 08-20-2012

Họ tên : Lưu Đức Cảnh
Ngày/tháng/năm 24/8/1997
yahoo: canhmk123
số Điện thoại: không có
box dự tuyển:
. Online Kết bạn – Giao lưu – Chia sẻ - Học hỏi sau những giờ học tập, làm việc mệt nhọc

Em vui lòng kiểm tra lại thông tin đăng ký dùm admin nhé. Hiện Uhm kg có box nào như em nói cả, :-s
Admin Uhm.Vn

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - Tin_DanceBoy - 08-20-2012

Cho pé đăng kí lại chơi được hok ? Haha

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - manhquynh_drt - 08-21-2012

Họ Tên: Phạm Văn Quỳnh
Ngày/tháng/năm Sinh: 03- 03 -1988
Yahoo: phammanhquynh91@yhoo.com.vn
Số Điện Thoại: 0974426236
Box dự tuyển: Trung Học Cơ Sở , Trung Học Phổ thông
Ý kiến dự định để phát triển box: Cập nhật những thông tin mới và đầy đủ kịp thời cho các bạn học sinh

Thân Admin Uhm.Vn

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - honghadethuong - 08-22-2012

Họ Tên:
Ngày/tháng/năm Sinh:
26/04/1992
Yahoo:
phitruongbietly1221
Số Điện Thoại:
0 có
Box dự tuyển:
chém gió-tìm bạn-làm quen
Ý kiến dự định để phát triển box:ý kiến sau

Thân Admin Uhm.Vn

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - lbosslCanhqnvn - 08-23-2012

Họ tên : Lưu Đức Cảnh
Ngày/tháng/năm sinh : 24/8/1997
Yahoo: canhmk123
Số Điện thoại : không có
Box dự tuyển : chém gió - tìm bạn - giao lưu
Ý kiến dự tuyển để phát triển : giúp cho uhm.vn có nền văn hóa phong tục việt nam

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - cungbaccamxuc - 08-23-2012

Họ Tên: Lữ Thế Sang
Ngày/tháng/năm Sinh: 29/11/1992
Yahoo: mrsthethesnaglatoicdag
Số Điện Thoại: 012 3435 2627
Box dự tuyển: Lịch sử THPT hoặc Xã Hội Nhân Văn
Ý kiến dự định để phát triển box: Mình là người rất yêu thích môn Lịch sử và nghànhh Xã Hội Nhân Văn, nay mình muốn góp chút sức để phát triển diễn đàn của mình, mình xin đăng ký thử sức ở box Lịch Sử THPT hoặc box Xã Hội Nhân Văn, tình hình là mình thấy hai box này quá vắng vẻ, bởi thế nên mình rất mong đc thử sức ở một trong hai box này để vừa giúp box đông vui hơn vừa giúp các bạn giao lưu, học hỏi chia sẻ kinh nghiệm bổ ích lẫn nhau trong học tập và trong cuộc sống...và mục tiêu cao hơn nữa là để phát triển diễn đàn Uhm.vn ngày càng nổi tiếng!

Thân Admin Uhm.Vn

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - lbosslCanhqnvn - 08-24-2012

Họ tên : lưu đức cảnh
ngày/tháng/năm sinh/ 24/8/1997
yahoo: canhmk123
Số Điện Thoại : không có
box dự tuyến : bảo vệ chatbox không cho spam quậy phá
Ý kiến dự định phát triển box : giúp cho uhm.vn có nền văn hóa phong tục việt nam

Thân Admin Uhm.Vn