có ai biết chỗ nào học tiếng Anh tốt không - Phiên bản có thể in
Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN
có ai biết chỗ nào học tiếng Anh tốt không - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN (https://uhm.vn/forum)
+-- Diễn đàn: Diễn đàn Học tập - Học sinh, Sinh viên (https://uhm.vn/forum/Forum-Di%E1%BB%85n-%C4%91%C3%A0n-H%E1%BB%8Dc-t%E1%BA%ADp-H%E1%BB%8Dc-sinh-Sinh-vi%C3%AAn)
+--- Diễn đàn: Hỏi Đáp - Kinh Nghiệm - Hỗ Trợ Học Tập (https://uhm.vn/forum/Forum-H%E1%BB%8Fi-%C4%90%C3%A1p-Kinh-Nghi%E1%BB%87m-H%E1%BB%97-Tr%E1%BB%A3-H%E1%BB%8Dc-T%E1%BA%ADp)
+--- Chủ đề: có ai biết chỗ nào học tiếng Anh tốt không (/Thread-c%C3%B3-ai-bi%E1%BA%BFt-ch%E1%BB%97-n%C3%A0o-h%E1%BB%8Dc-ti%E1%BA%BFng-Anh-t%E1%BB%91t-kh%C3%B4ng)

Trang: 1 2

có ai biết chỗ nào học tiếng Anh tốt không - lnt310 - 11-30-2011

mình đang cần chỗ học tiếng anh, mọi người biết trung tâm nào học tốt không chỉ giúp mình với, bây h nhiều chỗ học quá chẳng biết nên học chỗ nào nữa. Mình hay học bài trên trang TiengAnh.com.vn cũng thấy ở đây mở trung tâm, có bạn nào học chỗ này chưa, cho ý kiến với. mình đang rất cần tìm chỗ học tốt.

có ai biết chỗ nào học tiếng Anh tốt không - phibi - 12-02-2011

chỗ tienganh.com.vn này học được mà bạn, mình cũng học ở đây rồi, giáo viên chỗ này được lắm, dạy khá hay, chỗ này là trong những cái trung tâm mình rất thích, giá cả hợp lý bạn ạ, mà ở đây còn rất nhiều hoạt động nữa vui phết, bạn học thử xem

có ai biết chỗ nào học tiếng Anh tốt không - lnt310 - 12-05-2011

bạn học khóa nào ở đấy thế, mình đang muốn học giao tiếp với người nước ngoài, hoặc toeic, mình chưa biết nên học khóa nào, ở đây bạn có biết thầy cô nào dạy tốt không. Mình đọc trên web TiengAnh.com.vn thì thấy khóa học ở đây có triệu8, giá thế cũng tạm ổn

có ai biết chỗ nào học tiếng Anh tốt không - laogia - 12-05-2011

tiền nào của nấy thui, chủ yếu lấy phương pháp về nhà tự học
chứ trên trường thì dạy dc bao nhiu đâu

có ai biết chỗ nào học tiếng Anh tốt không - Ha_linh_2010 - 12-06-2011

bạn muốn học online hay offline? mình đang học VUS, khá ổn, mình từng đi nhìu trung tâm, nhưng thấy chỗ đó ổn nhất

có ai biết chỗ nào học tiếng Anh tốt không - phibi - 12-09-2011

hix nhưng mà giao tiếp thì sao tự học được hả bạn, mà học với người Việt cũng chán, mình thấy cứ đi học 1 khóa giao tiếp với người nước ngoài là ổn nhất, chỗ TiengAnh.com.vn giáo viên cũng toàn người Anh nên họ nói rất chuẩn, mình khá thích cái giọng họ nói, chứ nhiều nơi là giáo viên Ấn Độ,... mình không được thích lắmSadSad

có ai biết chỗ nào học tiếng Anh tốt không - lnt310 - 12-12-2011

thế bạn có biết ở trung tâm đấy ai dạy được không, thầy cô nước ngoài ý, để mình tìm người học cho tốt, mình khá là thích học với ngừoi nước ngoài ý, nghe giọng họ nói mình chỉ muốn được giọng như thế, mà bạn có tí kinh nghiệm gì học ở chỗ đấy không chỉ mình với, để sau thi học kì còn đến đấy đăng kí học

có ai biết chỗ nào học tiếng Anh tốt không - dd_phu - 12-13-2011

ra các trung tâm lớn như ILA , hội việt mỹ mà học

có ai biết chỗ nào học tiếng Anh tốt không - phibi - 12-16-2011

lnt310 Đã viết:thế bạn có biết ở trung tâm đấy ai dạy được không, thầy cô nước ngoài ý, để mình tìm người học cho tốt, mình khá là thích học với ngừoi nước ngoài ý, nghe giọng họ nói mình chỉ muốn được giọng như thế, mà bạn có tí kinh nghiệm gì học ở chỗ đấy không chỉ mình với, để sau thi học kì còn đến đấy đăng kí học

bạn học thầy Paul hoặc cô Annie ý, mình thấy 2 thầy cô đấy dạy hay lắm, mà dạy nhiệt tình nữa, nếu bạn có đến chỗ TiengAnh.com.vn học thì học 2 thầy cô đấy, mà chỗ này mình đang thấy nó giảm giá đấy, bạn đăng kí học trc tết ý.

có ai biết chỗ nào học tiếng Anh tốt không - lnt310 - 12-23-2011

uhm hehe cám ơn bạn phibi nhiều nhé, mấy ngày trươc đọc trên trang chủ của nó thấy các khóa đang có nhiều khuyến mại nên rủ 1 đứa bạn nữa đi học cùng lớp giao tiếp cho vui, mình nghe theo lời bạn đăng kí học lớp thầy Paul , học đc 1 buổi rồi, thầy này đáng yêu phết, mà lớp cũng vui hehee thanks nhé