Các bạn đã mua sắm gì cúng rằm trung thu chưa ạ? - Phiên bản có thể in
Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN
Các bạn đã mua sắm gì cúng rằm trung thu chưa ạ? - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN (https://uhm.vn/forum)
+-- Diễn đàn: Diễn đàn cuộc sống tuổi Teen (https://uhm.vn/forum/Forum-Di%E1%BB%85n-%C4%91%C3%A0n-cu%E1%BB%99c-s%E1%BB%91ng-tu%E1%BB%95i-Teen)
+--- Diễn đàn: [888] Chém gió - Tìm bạn - Làm quen (https://uhm.vn/forum/Forum-888-Ch%C3%A9m-gi%C3%B3-T%C3%ACm-b%E1%BA%A1n-L%C3%A0m-quen)
+--- Chủ đề: Các bạn đã mua sắm gì cúng rằm trung thu chưa ạ? (/Thread-C%C3%A1c-b%E1%BA%A1n-%C4%91%C3%A3-mua-s%E1%BA%AFm-g%C3%AC-c%C3%BAng-r%E1%BA%B1m-trung-thu-ch%C6%B0a-%E1%BA%A1)

Trang: 1 2 3

Các bạn đã mua sắm gì cúng rằm trung thu chưa ạ? - bundau - 09-20-2018

Các bạn mua sắm gì cúng rằm trung thu chưa ạ? Mình mới mua 2 hộp bánh trung thu Kinh Đô (1 hộp bánh thiếu nhi mình mua vì được tặng kèm đèn lồng cho con chơi, hộp còn lại mình chọn bánh dẻo & bánh nướng truyền thống của Kinh Đô), mai bà nội gửi bưởi, hồng ở quê ra nữa. Vậy là đủ cái tết trung thu rồi nhỉ!

RE: Các bạn đã mua sắm gì cúng rằm trung thu chưa ạ? - suky - 09-22-2018

Hôm qua em mua bánh trung thu thiếu nhi của Kinh Đô được tặng thêm đèn lồng hình cún cho con chơi rồi. Năm nay con vừa được ăn bánh vừa có đèn lồng chơi. Có bánh trung thu cúng rằm rồi mai chủ nhật ra chợ em chỉ cần mua thêm trái bưởi, hồng, lựu nữa là okie.

RE: Các bạn đã mua sắm gì cúng rằm trung thu chưa ạ? - dungkhung - 09-22-2018

Em mua đầy đủ rồi nè! bánh thì mua của kinh đô, bưởi, hồng ngoại vừa gửi ở quê ra! chắc mua thêm lựu nữa thoai hihi

RE: Các bạn đã mua sắm gì cúng rằm trung thu chưa ạ? - cubinxx - 09-22-2018

em mua bánh kinh đô rồi, ai cũng thích! bưởi các mẹ biết mua đâu ngon chỉ em với???

RE: Các bạn đã mua sắm gì cúng rằm trung thu chưa ạ? - suky - 09-22-2018

@cubinxx mẹ n cứ vào siêu thị nhiều nhé! nhà em cũng làm đầy đủ lắm, được cái toàn đồ gưir ra từ quê

RE: Các bạn đã mua sắm gì cúng rằm trung thu chưa ạ? - khaidao - 09-22-2018

ui nhà mình mới có bánh, chiều về phải đi mua bưởi với hồng, lựu các thứ cho đủ mâm thôi!

RE: Các bạn đã mua sắm gì cúng rằm trung thu chưa ạ? - tieulaclac - 09-22-2018

Mình mua bánh rồi lại còn được tặng đèn cho bé chơi nên bé nhà mình thích lắm!! hihi

RE: Các bạn đã mua sắm gì cúng rằm trung thu chưa ạ? - khoitrang - 09-22-2018

aayy giờ vẫn đang phải đi làm, tan ca mình cũng phải đi sắm thôi! các bé nhà mình cũng háo hức lắm rồi, chắc chiều về cho đi sắm cùng luôn!

RE: Các bạn đã mua sắm gì cúng rằm trung thu chưa ạ? - khuonghit - 09-22-2018

Hihi nhà em may ở quê toàn sẵn mấy loại quả này nên ông bà gửi ra đủ cả không phải đi mua nên cho các bé ăn cũng yên tâm phần nào! Chỉ mua bánh thôi

RE: Các bạn đã mua sắm gì cúng rằm trung thu chưa ạ? - bundau - 09-22-2018

Ui không biết nhaf các mẹ thế nào chứ nhà em năm nào cũng bày mâm đầy đủ hết! mà bưởi em toàn tỉa tót năm thì hình cún, năm thì trang trí hình con lợn con, dưa hấu em cũng tỉa hihi các bé nhà e thích lém