Nên điêu khắc body hay giảm béo theo liệu trình? - Phiên bản có thể in
Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN
Nên điêu khắc body hay giảm béo theo liệu trình? - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN (https://uhm.vn/forum)
+-- Diễn đàn: Hỏi đáp - Chia sẻ kiến thức, Kinh nghiệm cuộc sống (https://uhm.vn/forum/Forum-H%E1%BB%8Fi-%C4%91%C3%A1p-Chia-s%E1%BA%BB-ki%E1%BA%BFn-th%E1%BB%A9c-Kinh-nghi%E1%BB%87m-cu%E1%BB%99c-s%E1%BB%91ng)
+--- Diễn đàn: Làm đẹp (https://uhm.vn/forum/Forum-La%CC%80m-%C4%91e%CC%A3p)
+---- Diễn đàn: Toàn diện (https://uhm.vn/forum/Forum-To%C3%A0n-di%E1%BB%87n)
+---- Chủ đề: Nên điêu khắc body hay giảm béo theo liệu trình? (/Thread-N%C3%AAn-%C4%91i%C3%AAu-kh%E1%BA%AFc-body-hay-gi%E1%BA%A3m-b%C3%A9o-theo-li%E1%BB%87u-tr%C3%ACnh)

Nên điêu khắc body hay giảm béo theo liệu trình? - bigmom - 03-27-2019

Mình thì cũng không thuộc dạng béo quá! Giờ mình chỉ muốn giảm thêm được 3-4 kí thui, nhưng không phải là giảm cân toàn thân mà muốn giảm theo vùng như: bắp tay, bắp chân, bụng…Bạn nào có kinh nghiệm thì có thể tư vấn giúp mình là mình nên lựa chọn phương pháp nào thì phù hợp không? Mình định làm dịch vụ ở S.Vcare luôn, nếu các bạn biết về địa chỉ này thì có thể đánh giá chất lượng dịch vụ ở đây giùm mình với nhé! Mình cảm ơn nhiều.

RE: Nên điêu khắc body hay giảm béo theo liệu trình? - cà phê đắng - 03-27-2019

Sao bạn không đi tập gym, có những bài tập để tập vùng như bạn nói đó.
Mà giảm 3-4 kí thì cũng không quá khó khăn mà Big Grin  Chỉ cần chế độ luyện tập và ăn uống phù hợp là ok nhé!

RE: Nên điêu khắc body hay giảm béo theo liệu trình? - rocketman - 03-27-2019

(03-27-2019, 10:24 AM)cà phê đắng Đã viết: Sao bạn không đi tập gym, có những bài tập để tập vùng như bạn nói đó.
Mà giảm 3-4 kí thì cũng không quá khó khăn mà Big Grin  Chỉ cần chế độ luyện tập và ăn uống phù hợp là ok nhé!

Đừng nói là giảm 3-4 kí là đơn giản nha, như mình đây muốn giảm thêm 1-2 kg mà còn chẳng giảm được chứ nói gì đến giảm 3-4 kí.  Sad Sad Phải là những người đang trong giai đoạn ăn kiêng thì mới hiểu rõ vấn đề này. 
Mình cũng đã đi tập gym, ăn kiêng theo chế độ locab, nhưng phải nói nhìn thấy đồ ăn ngon khó có thể kiềm chế được lắm. Nên không cẩn thận là tăng kí liền.

RE: Nên điêu khắc body hay giảm béo theo liệu trình? - forgetmenot - 03-27-2019

Nếu như có điều kiện thì xài liệu trình điêu khắc body để giảm được các vòng như mn mong muốn nha, vì e coi thấy gói điêu khắc body của S.Vcare Organic Spa cũng phải hơn 40 lận. 

Còn nếu không thì chị xài 1 liệu trình giảm béo chuyên sâu Organic của spa, sau liệu trình cũng đã giảm đến 22cm eo bụng và giảm 3-4 kg rùi, sau 1 liệu trình dáng ok rồi mình tập tành để vừa giữ dáng vừa khỏe.

RE: Nên điêu khắc body hay giảm béo theo liệu trình? - bigmom - 03-28-2019

(03-27-2019, 10:53 AM)forgetmenot Đã viết: Nếu như có điều kiện thì xài liệu trình điêu khắc body để giảm được các vòng như mn mong muốn nha, vì e coi thấy gói điêu khắc body của S.Vcare Organic Spa cũng phải hơn 40 lận. 

Còn nếu không thì chị xài 1 liệu trình giảm béo chuyên sâu Organic của spa, sau liệu trình cũng đã giảm đến 22cm eo bụng và giảm 3-4 kg rùi, sau 1 liệu trình dáng ok rồi mình tập tành để vừa giữ dáng vừa khỏe.

Nhưng không biết là 1 liệu trình giảm béo chuyên sâu của S.Vcare Organic Spa này thì liệu có giảm được các vùng như: bắp tay, bắp chân...hiệu quả được không ạ? Shy Shy 
Bụng thì chắc chắn e cũng muốn giảm rùi, nhưng e còn muốn giảm thêm các vùng khác nữa.

RE: Nên điêu khắc body hay giảm béo theo liệu trình? - hienanh - 03-28-2019

Không béo quá thì không nhất thiết phải sử dụng liệu trình điêu khắc body đâu  Cool Cool Cool 
E nghĩ là giảm béo theo liệu trình là hợp lý đó. 
Nếu như không được thì mình đi tập cũng ok nhé! 
Có HLV thì sẽ có các bài tập phù hợp để thu nhỏ từng vùng.

RE: Nên điêu khắc body hay giảm béo theo liệu trình? - cà phê đắng - 03-28-2019

(03-27-2019, 10:31 AM)rocketman Đã viết:
(03-27-2019, 10:24 AM)cà phê đắng Đã viết: Sao bạn không đi tập gym, có những bài tập để tập vùng như bạn nói đó.

Đừng nói là giảm 3-4 kí là đơn giản nha, như mình đây muốn giảm thêm 1-2 kg mà còn chẳng giảm được chứ nói gì đến giảm 3-4 kí.  Sad Sad Phải là những người đang trong giai đoạn ăn kiêng thì mới hiểu rõ vấn đề này. 
Mình cũng đã đi tập gym, ăn kiêng theo chế độ locab, nhưng phải nói nhìn thấy đồ ăn ngon khó có thể kiềm chế được lắm. Nên không cẩn thận là tăng kí liền.

E kiêng mà thấy đồ ăn ngon lại không kiềm chế được thì nói làm gì  Confused Confused Confused Confused Confused Confused
Nếu như thực sự muốn giảm cân thì phải có quyết tâm. 
Bạn không gọi là quyết tâm đâu mà như bạn là giảm cũng được mà không giảm cũng ok.

RE: Nên điêu khắc body hay giảm béo theo liệu trình? - sauthienthu - 03-28-2019

Mình có xài 1 liệu trình giảm béo giảm cân chuyên sâu ở S.Vcare Organic Spa, nếu như chỉ cần giảm từ 3-4 kg thì bạn có thể lựa xài liệu trình này được nhé! Vĩ vẫn giúp giảm được số đo các vùng. 
Mà mình thấy trên website có chương trình "dáng càng thon - giá càng giảm" này khá là hay http://svcare.vn/giam-bung-ky-dieu-khong-lo-ve-gia.html đến hôm nay là hết hạn đăng kí đó. 
Bạn mà định xài dịch vụ ở đây thì coi lun mà đăng kí nha.

RE: Nên điêu khắc body hay giảm béo theo liệu trình? - bigmom - 03-28-2019

(03-28-2019, 08:43 AM)sauthienthu Đã viết: Mình có xài 1 liệu trình giảm béo giảm cân chuyên sâu ở S.Vcare Organic Spa, nếu như chỉ cần giảm từ 3-4 kg thì bạn có thể lựa xài liệu trình này được nhé! Vĩ vẫn giúp giảm được số đo các vùng. 
Mà mình thấy trên website có chương trình "dáng càng thon - giá càng giảm" này khá là hay http://svcare.vn/giam-bung-ky-dieu-khong-lo-ve-gia.html đến hôm nay là hết hạn đăng kí đó. 
Bạn mà định xài dịch vụ ở đây thì coi lun mà đăng kí nha.

Cảm ơn bạn đã chia sẻ ha  Heart Heart Heart Chương trình này cũng hay à nha, cũng sẽ là 1 động lực để các chị em càng quyết tâm giảm nhiều hơn. 
Để e lựa, có gì rùi cũng phải book 1 liệu trình để chăm sóc bản thân.