Tìm quạt trần chạy êm, chất lượng tốt, tiết kiệm điện - Phiên bản có thể in
Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN
Tìm quạt trần chạy êm, chất lượng tốt, tiết kiệm điện - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN (https://uhm.vn/forum)
+-- Diễn đàn: Hỏi đáp - Chia sẻ kiến thức, Kinh nghiệm cuộc sống (https://uhm.vn/forum/Forum-H%E1%BB%8Fi-%C4%91%C3%A1p-Chia-s%E1%BA%BB-ki%E1%BA%BFn-th%E1%BB%A9c-Kinh-nghi%E1%BB%87m-cu%E1%BB%99c-s%E1%BB%91ng)
+--- Diễn đàn: Vật dụng gia đình (https://uhm.vn/forum/Forum-V%E1%BA%ADt-d%E1%BB%A5ng-gia-%C4%91%C3%ACnh)
+---- Diễn đàn: Hỏi đáp (https://uhm.vn/forum/Forum-H%E1%BB%8Fi-%C4%91%C3%A1p)
+---- Chủ đề: Tìm quạt trần chạy êm, chất lượng tốt, tiết kiệm điện (/Thread-T%C3%ACm-qu%E1%BA%A1t-tr%E1%BA%A7n-ch%E1%BA%A1y-%C3%AAm-ch%E1%BA%A5t-l%C6%B0%E1%BB%A3ng-t%E1%BB%91t-ti%E1%BA%BFt-ki%E1%BB%87m-%C4%91i%E1%BB%87n)

Trang: 1 2

Tìm quạt trần chạy êm, chất lượng tốt, tiết kiệm điện - maisocute - 05-31-2019

Em đang muốn mua quạt trần cho quán trà nhỏ của em. Quán xây dựng nhỏ xinh, không gian ấm cúng nên em muốn tìm mua 1 cái quạt trần để thoáng hơn nhưng phải chạy êm để không gây ra tiếng và tiết kiệm điện. Về thiết kế thì em muốn thiết kế cổ điển, có kết hợp đèn trang trí nữa thì càng tốt. Bác nào biết nhiều về quạt trần hoặc bán thì bảo em với ạ. Giá thành từ 10tr đổ lại

RE: Tìm quạt trần chạy êm, chất lượng tốt, tiết kiệm điện - tuongvy7 - 05-31-2019

Ae giờ làm ăn đầu tư kinh quá. Có cái quạt mà cũng chơi hẳn hàng chục củ.

RE: Tìm quạt trần chạy êm, chất lượng tốt, tiết kiệm điện - huongmuahe - 05-31-2019

Bác yêu cầu lắm thế???
Đã chạy êm, tiết kiệm điện lại còn thiết kế đẹp, có đèn trang trí???
Chắc oder loại quạt trần cực phẩm rồi.

RE: Tìm quạt trần chạy êm, chất lượng tốt, tiết kiệm điện - hanhpham88 - 05-31-2019

Yêu sách này của bác thì chỉ hãng Royal Home mới đáp ứng đc.
Bên nó tính sơ sơ cũng vài trăm mẫu quạt rồi. Bác tham khảo thử Quạt trần ROYAL FINO CHIC, Quạt trần ROYAL FINO, Royal EAGLE 60, Samara LED, UTDOOR LIGHT…….
Loại nào bác yêu cầu cũng có, chỉ sợ có tiền hay k thôi 

RE: Tìm quạt trần chạy êm, chất lượng tốt, tiết kiệm điện - shinnosuke - 05-31-2019

(05-31-2019, 10:07 AM)maisocute Đã viết: Em đang muốn mua quạt trần cho quán trà nhỏ của em. Quán xây dựng nhỏ xinh, không gian ấm cúng nên em muốn tìm mua 1 cái quạt trần để thoáng hơn nhưng phải chạy êm để không gây ra tiếng và tiết kiệm điện. Về thiết kế thì em muốn thiết kế cổ điển, có kết hợp đèn trang trí nữa thì càng tốt. Bác nào biết nhiều về quạt trần hoặc bán thì bảo em với ạ. Giá thành từ 10tr đổ lại

1.     Quạt trần cho quán trà nhỏ thì mua em này đi.[Image: quat-tran-dai-loan-royal-windmill%20%20(4).jpg]

RE: Tìm quạt trần chạy êm, chất lượng tốt, tiết kiệm điện - nonrose - 05-31-2019

Em vote quạt trần cho người giàu nhé. Làm quán xá thì phải đầu tư loại xịn thì các tín đồ mới tích cực đến uống trà sống ảo quán nhà bác đc.

RE: Tìm quạt trần chạy êm, chất lượng tốt, tiết kiệm điện - hienanh - 05-31-2019

Chủ top lên trang https://quattran.vn/ mà tham khảo chứ lên đây hỏi thì ai biết mà trả lời. Lại ông nói gà bà nói vịt thì chết. Trên này hơn 300 mẫu, toàn hàng đài loan, lại bảo hành 10 năm, nhà hỏng, quạt chưa hỏng.

RE: Tìm quạt trần chạy êm, chất lượng tốt, tiết kiệm điện - rikimaru - 05-31-2019

Bác này đưa em 5tr e cũng mua được quạt ngon cho bác rồi

RE: Tìm quạt trần chạy êm, chất lượng tốt, tiết kiệm điện - maisocute - 05-31-2019

(05-31-2019, 10:21 AM)huongmuahe Đã viết: Bác yêu cầu lắm thế???

hề hề, em tính dùng cái quạt trần trang trí làm điểm nhấn cho cái trần nó đỡ trống, 1 công 2 việc, để trang trí luôn cho quán nó đẹp

(05-31-2019, 10:30 AM)hanhpham88 Đã viết: Yêu sách này của bác thì chỉ hãng Royal Home mới đáp ứng đc.
Bên nó tính sơ sơ cũng vài trăm mẫu quạt rồi. Bác tham khảo thử Quạt trần ROYAL FINO CHIC, Quạt trần ROYAL FINO, Royal EAGLE 60, Samara LED, UTDOOR LIGHT…….

hãng này có tiết kiệm điện và chạy êm k bác? Giá cả thì tầm nào tiền?

RE: Tìm quạt trần chạy êm, chất lượng tốt, tiết kiệm điện - hanhpham88 - 05-31-2019

(05-31-2019, 05:02 PM)maisocute Đã viết:
(05-31-2019, 10:21 AM)huongmuahe Đã viết: Bác yêu cầu lắm thế???

hề hề, em tính dùng cái quạt trần trang trí làm điểm nhấn cho cái trần nó đỡ trống, 1 công 2 việc, để trang trí luôn cho quán nó đẹp

(05-31-2019, 10:30 AM)hanhpham88 Đã viết: Yêu sách này của bác thì chỉ hãng Royal Home mới đáp ứng đc.

hãng này có tiết kiệm điện và chạy êm k bác? Giá cả thì tầm nào tiền?
Đây là lý do e khuyên bác nên chọn quạt trần royal home:
-         Quạt trần royal làm gió tự nhiên, có 2 chể độ cho hè và đông ,có tới 100 cấp độ gió
-         Thiết kế quá tinh tế, phong cách vừa hiện đại vừa cổ điện. Quá phù hợp để trang trí phòng , Nhiều mẫu quạt dấu cánh - có đèn chùm độc đáo, tinh xảo.
-         Đông cơ Aluminum hoạt động bên bỉ, tiết kiệm điện năng, vận hành cực êm
-         Điều khiển từ xa quá tiện lợi
-         Chế độ bảo hành 10 quá ok. Một năm bên hệ thống ng ta sẽ đến bảo dưỡng 2 lần.
-         Giá cả đa chủng loại, 3tr, 10tr, 30tr hay 100tr đều có .