Vì sao nên chọn sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser của CEO Quế Ánh mỗi ngày? - Phiên bản có thể in
Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN
Vì sao nên chọn sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser của CEO Quế Ánh mỗi ngày? - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN (https://uhm.vn/forum)
+-- Diễn đàn: Hỏi đáp - Chia sẻ kiến thức, Kinh nghiệm cuộc sống (https://uhm.vn/forum/Forum-H%E1%BB%8Fi-%C4%91%C3%A1p-Chia-s%E1%BA%BB-ki%E1%BA%BFn-th%E1%BB%A9c-Kinh-nghi%E1%BB%87m-cu%E1%BB%99c-s%E1%BB%91ng)
+--- Diễn đàn: Làm đẹp (https://uhm.vn/forum/Forum-La%CC%80m-%C4%91e%CC%A3p)
+--- Chủ đề: Vì sao nên chọn sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser của CEO Quế Ánh mỗi ngày? (/Thread-V%C3%AC-sao-n%C3%AAn-ch%E1%BB%8Dn-s%E1%BB%AFa-r%E1%BB%ADa-m%E1%BA%B7t-Premium-Herbal-Cleanser-c%E1%BB%A7a-CEO-Qu%E1%BA%BF-%C3%81nh-m%E1%BB%97i-ng%C3%A0y)

Trang: 1 2

Vì sao nên chọn sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser của CEO Quế Ánh mỗi ngày? - forgetmenot - 10-29-2020

Tình hình em đang cần đổi sữa rửa mặt mới vì thời tiết bắt đầu hanh khô hơn, da em khô hơn mọi khi nữa. Srm hiện tại dùng làm da em bị khô, nhiều khi còn gây rát da nữa, khó chịu lắm. Bạn em đi spa về mách dùng thử sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser của CEO Quế Anh này xem, làm sạch sâu mà còn có thể dùng để massage rất dễ chịu. Chị CEO Quế Anh này thì em biết vì chị rất nổi tiếng và rất giỏi, rất yên tâm về sản phẩm mà chị ấy tung ra mà em chưa bao giờ dùng dòng sữa rửa mặt mới này. Không biết có thực sự làm sạch sâu và ẩm mịn da, không gây khô da không. Có chị em nào dùng rồi cho em xin 1 vài lí do để cho thêm sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser này vào chu trình skincare mùa thu đông với!!

[Image: 128409093_1108970432866800_6683921782044...e=5FEC3D2A]

RE: Vì sao nên chọn sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser của CEO Quế Ánh mỗi ngày? - moondangyeu - 10-29-2020

Mùa hanh khô hay mùa nào cũng thế, riêng sữa rửa mặt nên có độ pH chuẩn từ tầm 5.5 đến 6.5 thôi thì sẽ tốt cho da nhất. Độ pH đạt chuẩn thì mới không bị khô da, da lúc nào cũng giữ được độ ẩm mịn tự nhiên ^^ Nên kiểm tra kĩ độ pH nàng nhé <3

RE: Vì sao nên chọn sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser của CEO Quế Ánh mỗi ngày? - maingoc - 10-29-2020

Mình đi spa cũng hay được nhân viên dùng sữa rửa mặt đó để làm sạch với massage đó, thích lắm. Cái này mình tưởng chỉ dùng trong spa thôi mà bây giờ cũng bán lẻ rồi à, thế phải mua ngay mới được hihi, ai có địa chi mua cho mình xin với nhé!

RE: Vì sao nên chọn sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser của CEO Quế Ánh mỗi ngày? - hanhpham88 - 10-29-2020

Sữa rửa mặt chị hỏi có phải là loại này không? Search mạng thấy review ổn lắm mà, làm sạch sâu, da ẩm mịn mà dùng được cho mọi loại da, không hề gây kích ứng nữa. Chắc không phải tự nhiên mà được khen đâu đúng ko nhỉ? ^^

RE: Vì sao nên chọn sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser của CEO Quế Ánh mỗi ngày? - forgetmenot - 10-29-2020

(10-29-2020, 10:09 AM)hanhpham88 Đã viết: Sữa rửa mặt chị hỏi có phải là loại này không? Search mạng thấy review ổn lắm mà, làm sạch sâu, da ẩm mịn mà dùng được cho mọi loại da, không hề gây kích ứng nữa. Chắc không phải tự nhiên mà được khen đâu đúng ko nhỉ? ^^

Uhm đúng loại này rồi đó e, thấy con bạn đi về khen quá trời mà không biết có thật sự hợp da không nên muốn xin tư vấn của chị em cho chắc ý mà Big Grin

RE: Vì sao nên chọn sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser của CEO Quế Ánh mỗi ngày? - elizabest - 10-29-2020

Em cũng vừa đc chị bạn tặng nè mng
[Image: 128174277_1108970456200131_3829352003910...e=5FECE1DF]

RE: Vì sao nên chọn sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser của CEO Quế Ánh mỗi ngày? - maisocute - 10-30-2020

Chị chưa dùng sữa rửa mặt premium herbal cleanser này bao giờ, nhưng đang dùng cái serum Snow White Diamond cùng hãng thấy phục hồi da, dưỡng trắng và dưỡng ẩm da tốt, dùng xong da rất mịn, trắng đều màu hơn.
Hãng Ruby Queen này cũng uy tín mà, sữa rửa mặt cũng thế thôi, bạn đã khen rồi thì em cứ thử xem sao. Vì thấy thánh phần của srm này cũng rất oke đấy.

RE: Vì sao nên chọn sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser của CEO Quế Ánh mỗi ngày? - forgetmenot - 10-30-2020

(10-30-2020, 02:41 AM)maisocute Đã viết: Chị chưa dùng sữa rửa mặt premium herbal cleanser này bao giờ, nhưng đang dùng cái serum Snow White Diamond cùng hãng thấy phục hồi da, dưỡng trắng và dưỡng ẩm da tốt, dùng xong da rất mịn, trắng đều màu hơn.
Hãng Ruby Queen này cũng uy tín mà, sữa rửa mặt cũng thế thôi, bạn đã khen rồi thì em cứ thử xem sao. Vì thấy thánh phần của srm này cũng rất oke đấy.

Nàng ơi mua sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser ở đây này, từ hôm đi spa về thích quá phải mò tìm địa chỉ mua bằng được thế là được em ở spa giới thiệu cho mua ở đây cho chuẩn chính hãng ý, tham khảo thử ngen!
https://www.facebook.com/queanh.nguyen.73

RE: Vì sao nên chọn sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser của CEO Quế Ánh mỗi ngày? - bienxanhsautham - 10-30-2020

Sữa rửa mặt 1 khi đã hợp với da rồi thì dùng được quanh năm luôn ấy Smile) Riêng da khô thì không nên sử dụng các loại sữa rửa mặt có đất sét hoặc dành riêng cho da dầu vì nó sẽ rất khô da.
Ngoài ra cũng nên hạn chế các sp có chưa scrub hoặc tạo quá nhiều bọt cũng khiến da bị khô nhé.
Nên dùng các loại srm nhẹ dịu thôi, dạng sữa hoặc gel, có chứa tp glycerin, HA, tinh chất các loại hoa,...nhé. Chúc da ấy luôn đẹp

RE: Vì sao nên chọn sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser của CEO Quế Ánh mỗi ngày? - forgetmenot - 10-30-2020

(10-30-2020, 02:51 AM)bienxanhsautham Đã viết: Sữa rửa mặt 1 khi đã hợp với da rồi thì dùng được quanh năm luôn ấy Smile) Riêng da khô thì không nên sử dụng các loại sữa rửa mặt có đất sét hoặc dành riêng cho da dầu vì nó sẽ rất khô da.
Ngoài ra cũng nên hạn chế các sp có chưa scrub hoặc tạo quá nhiều bọt cũng khiến da bị khô nhé.
Nên dùng các loại srm nhẹ dịu thôi, dạng sữa hoặc gel, có chứa tp glycerin, HA, tinh chất các loại hoa,...nhé. Chúc da ấy luôn đẹp

Cảm ơn bạn nhiều nhé, mình sẽ dựa theo lời khuyên của bạn để chọn thử xem hihi.