Tư vấn lắp đặt dịch vụ truyền hình - Phiên bản có thể in
Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN
Tư vấn lắp đặt dịch vụ truyền hình - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN (https://uhm.vn/forum)
+-- Diễn đàn: Hỏi đáp - Chia sẻ kiến thức, Kinh nghiệm cuộc sống (https://uhm.vn/forum/Forum-H%E1%BB%8Fi-%C4%91%C3%A1p-Chia-s%E1%BA%BB-ki%E1%BA%BFn-th%E1%BB%A9c-Kinh-nghi%E1%BB%87m-cu%E1%BB%99c-s%E1%BB%91ng)
+--- Diễn đàn: Vật dụng gia đình (https://uhm.vn/forum/Forum-V%E1%BA%ADt-d%E1%BB%A5ng-gia-%C4%91%C3%ACnh)
+---- Diễn đàn: Hỏi đáp (https://uhm.vn/forum/Forum-H%E1%BB%8Fi-%C4%91%C3%A1p)
+---- Chủ đề: Tư vấn lắp đặt dịch vụ truyền hình (/Thread-T%C6%B0-v%E1%BA%A5n-l%E1%BA%AFp-%C4%91%E1%BA%B7t-d%E1%BB%8Bch-v%E1%BB%A5-truy%E1%BB%81n-h%C3%ACnh)

Trang: 1 2 3 4 5

Tư vấn lắp đặt dịch vụ truyền hình - ronal88 - 01-17-2013

zmenboy Đã viết:Giá vẫn còn cao nhỉ? Nếu giảm xuống được thì tốt

Cơ mà đc cái chất lượng bù lại, bác nào có điều kiện lắp thì tuyệt vời r

Báo cáo với cả nhà là em lắp K+ rồi nhé.

Lắp từ đầu tuần, chơi hẳn gói HD+ cho thích. Và như bác nói thì chất lượng tuyệt vời luôn, em thấy hợp lý với giá rồi ạ Wink

Tư vấn lắp đặt dịch vụ truyền hình - mrdee6868 - 01-17-2013

Thât hả bạn? Lắp HD+ thế thì xem bóng đá thích lắm nhỉ :x

Tư vấn lắp đặt dịch vụ truyền hình - anhchang_codon - 01-17-2013

Em cũng vừa mới lắp gói Access+, 75k 1 tháng tính ra còn ít hơn so với lắp cáp

Chất lượng thấy khá ổn, tín hiệu ổn định, chưa có trục trặc gì

Tư vấn lắp đặt dịch vụ truyền hình - zmenboy - 01-17-2013

ronal88 Đã viết:Báo cáo với cả nhà là em lắp K+ rồi nhé.

Lắp từ đầu tuần, chơi hẳn gói HD+ cho thích. Và như bác nói thì chất lượng tuyệt vời luôn, em thấy hợp lý với giá rồi ạ Wink

Với em thì hơn 200k là cao rồi bác ơi Sad nhưng mà xem HD thì công nhận thích thật, mấy lần ra quán cafe e cũng xem ké rồi Big Grin

Tư vấn lắp đặt dịch vụ truyền hình - hanh_cici - 01-17-2013

Ngoài bóng đá ra thì K+ còn gì hấp dẫn nữa không bạn? Mình cũng đang tính dần dần lắp truyền hình đón Tết

Tư vấn lắp đặt dịch vụ truyền hình - zmenboy - 01-17-2013

Mình thì chỉ biết mỗi K+ có bóng đá, hết =)) vì đã có đủ tiền để lắp bao giờ đâu Sad

Sinh viên nghèo T____T

Tư vấn lắp đặt dịch vụ truyền hình - mrdee6868 - 01-17-2013

Mình đi thực tập, thấy mấy chị ở văn phòng buổi trưa cũng hay bàn luận phim ảnh gì trên K+ ý, nếu nhớ không nhầm là phim gì Home Land thì phải

Tư vấn lắp đặt dịch vụ truyền hình - ronal88 - 01-17-2013

hanh_cici Đã viết:Ngoài bóng đá ra thì K+ còn gì hấp dẫn nữa không bạn? Mình cũng đang tính dần dần lắp truyền hình đón Tết

Còn nhiều chứ bạn, cứ mạnh dạn lắp đi Big Grin Ngoài bóng đá còn phim phủng, ca nhạc tạp kỹ, rồi các chương trình thiếu nhi Smile)

Nhiều phim hay lắm, mà lại chiếu liền mạch 3 4 tập 1 lúc, k bị ngắt quãng hay quảng cáo Smile)

Hôm nọ mình mới ngồi xem lại Transformer 1 2, chiếu liền mạch, kỹ xảo mãn nhãn Smile)

zmenboy Đã viết:Mình thì chỉ biết mỗi K+ có bóng đá, hết =)) vì đã có đủ tiền để lắp bao giờ đâu Sad

Sinh viên nghèo T____T

Bạn có thể dùng cái Multiroom chia ra 2 phòng trọ, rủ bạn bè chịu chi phí chung đc mà. Tính ra rẻ bèo, rẻ hơn đi cafe bóng đá là cái chắc

mrdee6868 Đã viết:Mình đi thực tập, thấy mấy chị ở văn phòng buổi trưa cũng hay bàn luận phim ảnh gì trên K+ ý, nếu nhớ không nhầm là phim gì Home Land thì phải

Series đó hết r thì phải, mình k xem nhưng nghe giới thiệu thôi. Chắc các chị ở văn phòng cậu chuẩn bị bàn sang 1 loạt phim khác cho coi =))

Tư vấn lắp đặt dịch vụ truyền hình - anhchang_codon - 01-17-2013

anhchang_codon Đã viết:Em cũng vừa mới lắp gói Access+, 75k 1 tháng tính ra còn ít hơn so với lắp cáp

Chất lượng thấy khá ổn, tín hiệu ổn định, chưa có trục trặc gì

Đúng như thím ronal nói ý Big Grin

Dùng cái Multiroom ấy bạn, lắp 1 năm Premium+ thì chỉ 190k/ tháng, 2 phòng trọ chắc cỡ 6 - 8 bạn, mỗi bạn 1 tháng 30k =)) rẻ hơn cafe bóng đá thật ý chứ Big Grin

Tư vấn lắp đặt dịch vụ truyền hình - hanh_cici - 01-17-2013

Nghe ổn quá nhỉ Big Grin mai phải bảo với bố mẹ, xin lắp K+ mới đc Big Grin thoải mái ngồi nhà xem phim với ca nhạc ^^