Có ứng dụng Chat nào không cần GPRS và 3G không ? - Phiên bản có thể in
Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN
Có ứng dụng Chat nào không cần GPRS và 3G không ? - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN (https://uhm.vn/forum)
+-- Diễn đàn: Hỏi đáp - Chia sẻ kiến thức, Kinh nghiệm cuộc sống (https://uhm.vn/forum/Forum-H%E1%BB%8Fi-%C4%91%C3%A1p-Chia-s%E1%BA%BB-ki%E1%BA%BFn-th%E1%BB%A9c-Kinh-nghi%E1%BB%87m-cu%E1%BB%99c-s%E1%BB%91ng)
+--- Diễn đàn: Điện thoại di động (https://uhm.vn/forum/Forum-%C4%90i%E1%BB%87n-tho%E1%BA%A1i-di-%C4%91%E1%BB%99ng)
+---- Diễn đàn: Trợ giúp - Yêu cầu (https://uhm.vn/forum/Forum-Tr%E1%BB%A3-gi%C3%BAp-Y%C3%AAu-c%E1%BA%A7u)
+---- Chủ đề: Có ứng dụng Chat nào không cần GPRS và 3G không ? (/Thread-C%C3%B3-%E1%BB%A9ng-d%E1%BB%A5ng-Chat-n%C3%A0o-kh%C3%B4ng-c%E1%BA%A7n-GPRS-v%C3%A0-3G-kh%C3%B4ng--30241)

Có ứng dụng Chat nào không cần GPRS và 3G không ? - thepvietsin - 03-01-2013

Tình hình em thì vẫn đang trong hội FA (Hội độc thân ý ạ) mà 8/3 sắp đến rồi, muốn gia tăng kết bạn giao lưu để còn tán gái rồi thì lấy vợ sinh con cho thầy bu yên lòng :”> Em để ý thấy có mấy cái ứng dụng chat hay lắm, wechat này, Line messenger này …

Nhưng mà nó toàn là đòi xì mát phone với 3G thui. Em thì cũng không phải không đủ xiền để mua xì mát nhưng mà đang có tích góp để túm em iphone 5 nên em mạo muội lập thớt này hỏi mấy cao nhân có biết ứng dụng chat hay dịch vụ chat nào mà không cần xi mát phone với 3G, GPRS không để em còn tán gái.

Em nói trước là phí dịch vụ bao nhiêu em cũng không quan tâm nhé, cái em cần là có gấu để đi chơi 8/3 này.

Có ứng dụng Chat nào không cần GPRS và 3G không ? - never.cry - 03-02-2013

yêu đương vào đau đầu lắm bạn

Có ứng dụng Chat nào không cần GPRS và 3G không ? - thepvietsin - 03-05-2013

Smartphone giờ rẻ bèo mà bác, cố gắng sắm tạm 1 em đi Big Grin

Có ứng dụng Chat nào không cần GPRS và 3G không ? - thoitrangviet - 03-06-2013

thepvietsin Đã viết:Tình hình em thì vẫn đang trong hội FA (Hội độc thân ý ạ) mà 8/3 sắp đến rồi, muốn gia tăng kết bạn giao lưu để còn tán gái rồi thì lấy vợ sinh con cho thầy bu yên lòng :”> Em để ý thấy có mấy cái ứng dụng chat hay lắm, wechat này, Line messenger này …

Nhưng mà nó toàn là đòi xì mát phone với 3G thui. Em thì cũng không phải không đủ xiền để mua xì mát nhưng mà đang có tích góp để túm em iphone 5 nên em mạo muội lập thớt này hỏi mấy cao nhân có biết ứng dụng chat hay dịch vụ chat nào mà không cần xi mát phone với 3G, GPRS không để em còn tán gái.

Em nói trước là phí dịch vụ bao nhiêu em cũng không quan tâm nhé, cái em cần là có gấu để đi chơi 8/3 này.

Rủ gái vào net mà chat Yahoo cho rồi.

Có ứng dụng Chat nào không cần GPRS và 3G không ? - ngoainguaau - 03-06-2013

thepvietsin Đã viết:Tình hình em thì vẫn đang trong hội FA (Hội độc thân ý ạ) mà 8/3 sắp đến rồi, muốn gia tăng kết bạn giao lưu để còn tán gái rồi thì lấy vợ sinh con cho thầy bu yên lòng :”> Em để ý thấy có mấy cái ứng dụng chat hay lắm, wechat này, Line messenger này …

Trời ơi, đã quyết tâm tán gái thì mạnh dạn đầu tư đi bác, gọi luôn đi chứ chat chit gì

Có ứng dụng Chat nào không cần GPRS và 3G không ? - thepvietsin - 03-07-2013

ngoainguaau Đã viết:Trời ơi, đã quyết tâm tán gái thì mạnh dạn đầu tư đi bác, gọi luôn đi chứ chat chit gì

Em nhát gái lắm bác ơi, lại nói năng ko được trôi chảy nên là cứ chat cho nó yên tâm.

Có ứng dụng Chat nào không cần GPRS và 3G không ? - phomuaban - 03-07-2013

Dùng cái chat Yahoo trên di động ý, đang có gói cước mới rẻ hều đây này: Soạn tin: DK<dấu cách>M1 gửi 8269

Có ứng dụng Chat nào không cần GPRS và 3G không ? - angles - 03-08-2013

phomuaban Đã viết:Dùng cái chat Yahoo trên di động ý, đang có gói cước mới rẻ hều đây này: Soạn tin: DK<dấu cách>M1 gửi 8269

Cho xin cái link nghiên cứu bác ơi!

Có ứng dụng Chat nào không cần GPRS và 3G không ? - ngoainguaau - 03-11-2013

Thế nào rồi chủ thớt, hậu 8/3 đã có gấu chưa?

Có ứng dụng Chat nào không cần GPRS và 3G không ? - ngoainguaau - 03-11-2013

Bọn con gái bây giờ chúng nó toàn thích các ồ pá Hàn Quốc thôi, bác cứ học tập mấy pha tỏ tình sến sẩm trong phim là thế nào các em ấy cũng đổ cái rụp thui Big Grin