Học tiếng Anh – Nay đã khác xưa! - Phiên bản có thể in
Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN
Học tiếng Anh – Nay đã khác xưa! - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN (https://uhm.vn/forum)
+-- Diễn đàn: Diễn đàn Học tập - Học sinh, Sinh viên (https://uhm.vn/forum/Forum-Di%E1%BB%85n-%C4%91%C3%A0n-H%E1%BB%8Dc-t%E1%BA%ADp-H%E1%BB%8Dc-sinh-Sinh-vi%C3%AAn)
+--- Diễn đàn: Ngoại ngữ (https://uhm.vn/forum/Forum-Ngo%E1%BA%A1i-ng%E1%BB%AF)
+---- Diễn đàn: Tiếng Anh (https://uhm.vn/forum/Forum-Ti%E1%BA%BFng-Anh)
+---- Chủ đề: Học tiếng Anh – Nay đã khác xưa! (/Thread-H%E1%BB%8Dc-ti%E1%BA%BFng-Anh-%E2%80%93-Nay-%C4%91%C3%A3-kh%C3%A1c-x%C6%B0a)

Học tiếng Anh – Nay đã khác xưa! - hanoitrongtoi - 08-22-2013

[FONT=&quot]Đã xa rồi cái thời mà người học tiếng Anh chỉ biết đến các lớp học thêm tại trường, hay đăng kí khóa học tại các trung tâm tiếng Anh. Giờ chúng ta có thể học online mọi lúc mọi nơi, 24/7, bất cứ khi nào có thời gian phù hợp.[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Xu hướng thay đổi, tất yếu dẫn đến công nghệ cần ngày một đáp ứng theo yêu cầu. Sống trong thời đại của công nghệ, bạn có rất nhiều lựa chọn khác nhau để nâng cao khả năng ngoại ngữ của mình thay vì chọn cách học truyền thống với những cuốn sách, bộ đề dày cộp. [/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]
[FONT=&quot]Người học tiếng Anh cũng không còn chỉ chú tâm vào việc học ngữ pháp, họ nhận biết được rằng, trong thời đại giao lưu quốc tế hiện nay, việc giao tiếp tiếng Anh một cách thành thạo, lưu loát mới thực sự là điều quan trọng. Bởi vậy, việc học nghe và nói tiếng Anh được đặt lên hàng đầu.[/FONT]

[FONT=&quot]Bạn có thể học Nói tiếng Anh qua việc nghe nhạc, xem phim có phụ đề tiếng Anh; kết bạn và giao tiếp với người nước ngoài; và giờ đây, thêm 1 phương pháp mới được rất nhiều người học tiếng Anh ưu ái , đó là học Nói tiếng anh ngay trên điện thoại di động

[/FONT]
[FONT=&quot]Giờ đây trong lúc chờ xe buýt, hay tranh thủ thời gian nghỉ trưa, bạn có thể luyện Nói tiếng Anh ngay trên di động của mình. Chỉ với 250.000đcho 1 năm sử dụng, nếu bạn đang sở hữu một em smartphone sành điệu và đang tìm kiếm một chương trình học tiếng Anh uy tín với giá cực rẻ, hãy cùng chúng tôi khám phá ứng dụng học Nói tiếng Anh mới và cực kỳ hiệu quả - SpeakingPal

[/FONT]
[FONT=&quot]Hãy trải nghiệm cùng SpeakingPal và thay đổi cách học tiếng Anh của bạn ngay hôm nay![/FONT]
[FONT=&quot]Tải về miễn phí tại http://noitienganh.vn[/FONT]
[FONT=&quot]HOTLINE[/FONT][FONT=&quot]: 098 226 0378 [/FONT]

Học tiếng Anh – Nay đã khác xưa! - vuichoi66 - 08-27-2013

hay day. up cho nhung ban can

Học tiếng Anh – Nay đã khác xưa! - hanoitrongtoi - 08-29-2013

Đăng ký để nhận link download miễn phí nha mọi người!

RE: Học tiếng Anh – Nay đã khác xưa! - tata_nguyen - 03-01-2019

Mình thì đang theo học tại ICES, vì trung tâm này phù hợp với khả năng tài chính và phù hợp với nhu cầu học của mình. Được học với giáo viên có kinh nghiệm giảng dạy, vui tính và truyền đạt rất tốt. Môi trường học thân thiện, rất dễ gần tạo điều kiện cho học viên tiếp thu bài rất nhanh và có hiệu quả. Giáo viên bên này toàn có kinh nghiệm nên dạy dễ hiểu lắm đó. Nói chung thầy cô luôn đề cao học được phải dùng được nên bạn không cần phải lo là ko nói được T.A. Trung tâm này ở quận 7 luôn đó (đối diện cổng sau trường cấp 2 Nguyễn Thị Thập) bạn thử tìm hiểu xem, học ở đây có giáo viên kèm cập mình dễ lên level hơn 091.333.5203 mọi nguoi tham khảo nhé

RE: Học tiếng Anh – Nay đã khác xưa! - nonrose - 04-06-2019

Người học tiếng Anh cũng không còn chỉ chú tâm vào việc học ngữ pháp, họ nhận biết được rằng, trong thời đại giao lưu quốc tế hiện nay, việc giao tiếp tiếng Anh một cách thành thạo, lưu loát mới thực sự là điều quan trọng. Bởi vậy, việc học nghe và nói tiếng Anh được đặt lên hàng đầu

RE: Học tiếng Anh – Nay đã khác xưa! - Amero - 07-21-2020

Bạn muốn tìm nơi học mà giá cả hợp lý và chất lượng tốt thì bạn thử đến ICES tìm hiểu qua đi. Gv dạy giao tiếp 4 kĩ năng cũng như giúp mình hoàn thiện khả năng phát âm chuẩn, thầy cô dạy rất nhiệt tình, chăm chút học viên, học được 2-3 khóa là giao tiếp lưu loát 70% rồi. Fb: Hoc Anh Van ICES

RE: Học tiếng Anh – Nay đã khác xưa! - cầu vồng nhỏ - 11-10-2020

Mình cũng học bên ICES, vốn tiếng Anh cũng đã được cải thiện nhiều nhờ tìm được trường tốt và ưng ý với mình. Trường ko quá lớn như nhưng chất lượng lại ko hề thua kém, quan trọng học phí lại ko cao . Giờ mình cũng có thể giao tiếp khá tốt rồi nhờ vì cô chỉnh sửa phát âm chuẩn giọng Mỹ luôn đó. À mình còn được tặng account học online nữa nha.

RE: Học tiếng Anh – Nay đã khác xưa! - Quốc Đại - 06-19-2021

thời đại này công nghệ phát triển rất nhanh, ra nhìu app với máy phiên dịch maythongdich.com để hỗ trợ việc học dễ dàng hơn, nhưng cũng dễ lạm dụng nó

RE: Học tiếng Anh – Nay đã khác xưa! - Lalin - 06-24-2021

Mình thấy bên trung tâm ICES dạy hay nè. Giáo viên có nhiều kinh nghiệm lắm. Bạn có thể đạt mục tiêu khoảng 1-2 khóa học. Học phí bên này cũng mềm. Lớp học ít học viên, mình có nhiều thời gian thực hành và trao đổi với giáo viên. Mình thích học tiếng Anh bên này hơn những chỗ khác là vì giáo viên dạy rất nhiệt tình, lớp học không quá đông học viên. Mình lại được ôn cả 4 kỹ năng cũng như được tặng mã code học online nữa.