đố vui có thưởng, 1ly cafe tại điểm hẹn sài gòn!!! - Phiên bản có thể in
Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN
đố vui có thưởng, 1ly cafe tại điểm hẹn sài gòn!!! - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN (https://uhm.vn/forum)
+-- Diễn đàn: Diễn đàn cuộc sống tuổi Teen (https://uhm.vn/forum/Forum-Di%E1%BB%85n-%C4%91%C3%A0n-cu%E1%BB%99c-s%E1%BB%91ng-tu%E1%BB%95i-Teen)
+--- Diễn đàn: Đố vui ! (https://uhm.vn/forum/Forum-%C4%90%E1%BB%91-vui)
+--- Chủ đề: đố vui có thưởng, 1ly cafe tại điểm hẹn sài gòn!!! (/Thread-%C4%91%E1%BB%91-vui-c%C3%B3-th%C6%B0%E1%BB%9Fng-1ly-cafe-t%E1%BA%A1i-%C4%91i%E1%BB%83m-h%E1%BA%B9n-s%C3%A0i-g%C3%B2n)

đố vui có thưởng, 1ly cafe tại điểm hẹn sài gòn!!! - hoangtusitinh288 - 05-21-2011

1. Trong nhà có đứa con tập đếm!!
Một hôm khách đến nhà chơi!! Đến bửa cơm trưa mẹ bảo con chạy lên đếm bao nhiêu người để dọn chén!!
Một lúc sau con chạy xuống bảo : 7 ạ
đố các bạn mẹ bé don bao nhiêu cái chén!!!! hihi
2. bé chưa biết đếm; một hôm cả nhà gồm ba , mẹ và bé vào công viên chơi, lúc đi về bé nói : bốn người chúng ta hôm nay đi chơi vui quá!!! tại sao bé lại nói như vậy?

Đáp đúng hết mình mời cafe ok? tại TP.HCM điểm hẹn sài gòn! trên đường 3tháng 2 .
ghi chú !! người nào đáp đúng thì mời ng đó!! chỉ cho phép dẫn theo em gái hoặc em vợ.. hihi.Smile)

đố vui có thưởng, 1ly cafe tại điểm hẹn sài gòn!!! - ludongho - 05-21-2011

câu 1- là 9 người.
Câu 2 - Bé tính luôn người đang kể lại, nên là 4 người

đố vui có thưởng, 1ly cafe tại điểm hẹn sài gòn!!! - NoName. - 05-21-2011

hoangtusitinh288 Đã viết:1. Trong nhà có đứa con tập đếm!!
Một hôm khách đến nhà chơi!! Đến bửa cơm trưa mẹ bảo con chạy lên đếm bao nhiêu người để dọn chén!!
Một lúc sau con chạy xuống bảo : 7 ạ
đố các bạn mẹ bé don bao nhiêu cái chén!!!! hihi
2. bé chưa biết đếm; một hôm cả nhà gồm ba , mẹ và bé vào công viên chơi, lúc đi về bé nói : bốn người chúng ta hôm nay đi chơi vui quá!!! tại sao bé lại nói như vậy?

Đáp đúng hết mình mời cafe ok? tại TP.HCM điểm hẹn sài gòn! trên đường 3tháng 2 .
ghi chú !! người nào đáp đúng thì mời ng đó!! chỉ cho phép dẫn theo em gái hoặc em vợ.. hihi.Smile)
nhậu thì còn ok=D> chứ cà phê thì X_X

đố vui có thưởng, 1ly cafe tại điểm hẹn sài gòn!!! - hoangtusitinh288 - 05-22-2011

ludongho Đã viết:câu 1- là 9 người.
Câu 2 - Bé tính luôn người đang kể lại, nên là 4 người
hihi chưa đúng nha bạn!!

đố vui có thưởng, 1ly cafe tại điểm hẹn sài gòn!!! - hoangtusitinh288 - 05-22-2011

NoName. Đã viết:nhậu thì còn ok=D> chứ cà phê thì X_X
bít éo nhậu dc rồi mà !! chả nhẽ lại người uống người ngồi dòm sao!!Big GrinBig Grin

đố vui có thưởng, 1ly cafe tại điểm hẹn sài gòn!!! - toilabeto23 - 05-26-2011

câu 1: bé mới tập đếm nên mẹ hok tin tưởng, phải chạy lên đếm lại rui mới dọn chén hehe
câu 2: bé chưa bit đếm nên bé đếm 3 người thành 4 người, bình thường thui

đố vui có thưởng, 1ly cafe tại điểm hẹn sài gòn!!! - hoangtusitinh288 - 05-27-2011

toilabeto23 Đã viết:câu 1: bé mới tập đếm nên mẹ hok tin tưởng, phải chạy lên đếm lại rui mới dọn chén hehe
câu 2: bé chưa bit đếm nên bé đếm 3 người thành 4 người, bình thường thui
câu 1 chưa đúng
hihi câu 2 trả lời đúng rồi bạn chúc mừng!!! có thể dãn uống cafe dc rồi có gì liên lạc với mình mình sẽ khao như đã hứa ĐT 0904101634 tên Minh

đố vui có thưởng, 1ly cafe tại điểm hẹn sài gòn!!! - toilabeto23 - 05-27-2011

hok phải đáp đúng hết mới mời cafe ah!!!! hjhj. sorry bạn, mình hok ở Sài Gòn, hok đi cafe dc. Hẹn bạn dịp khác. hjhj

đố vui có thưởng, 1ly cafe tại điểm hẹn sài gòn!!! - penny_ngox - 05-27-2011

Câu 1: lấy 8 cái, cái của mẹ nữa
Câu 2: tại tkèn nkóc ckưa pýk đếm, ckữ rànk rànk tkế màh Wink)~

đố vui có thưởng, 1ly cafe tại điểm hẹn sài gòn!!! - penny_ngox - 05-30-2011

hjc, tl hết kã 2 kâu mờh k cko pýk đúg hay saj Sad(~ lỡ đúg rùi k mờy yk ún cafe àk Sad(~