LoveBus Tập 135: Trò Chơi Cút Bắt, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim - Phiên bản có thể in
Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN
LoveBus Tập 135: Trò Chơi Cút Bắt, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN (https://uhm.vn/forum)
+-- Diễn đàn: Diễn đàn Nhạc và Phim (https://uhm.vn/forum/Forum-Di%E1%BB%85n-%C4%91%C3%A0n-Nh%E1%BA%A1c-v%C3%A0-Phim)
+--- Diễn đàn: Video Clip (https://uhm.vn/forum/Forum-Video-Clip)
+---- Diễn đàn: Hành trình kết nối những trái tim (https://uhm.vn/forum/Forum-H%C3%A0nh-tr%C3%ACnh-k%E1%BA%BFt-n%E1%BB%91i-nh%E1%BB%AFng-tr%C3%A1i-tim)
+----- Diễn đàn: Xem Lovebus - Hành trình kết nối những trái tim (https://uhm.vn/forum/Forum-Xem-Lovebus-H%C3%A0nh-tr%C3%ACnh-k%E1%BA%BFt-n%E1%BB%91i-nh%E1%BB%AFng-tr%C3%A1i-tim)
+----- Chủ đề: LoveBus Tập 135: Trò Chơi Cút Bắt, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim (/Thread-LoveBus-T%E1%BA%ADp-135-Tr%C3%B2-Ch%C6%A1i-C%C3%BAt-B%E1%BA%AFt-H%C3%A0nh-Tr%C3%ACnh-K%E1%BA%BFt-N%E1%BB%91i-Nh%E1%BB%AFng-Tr%C3%A1i-Tim)

Trang: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

LoveBus Tập 135: Trò Chơi Cút Bắt, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim - huh - 06-29-2011

Bông xinh wa' cơ!!!!!!!!!!!!!!
chụt chụt chụt...............

LoveBus Tập 135: Trò Chơi Cút Bắt, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim - meocongianxao - 06-29-2011

hs88_vn Đã viết:cũng chả hiểu sao các bạn nữ lại cũng chịu cho các anh làm như thế nhỉ =))

Xem kỹ nhá, cái đấy là hun lén, cũng như bạn sirô kể đấy, bị bất ngờ mà.

Nói chung các em không thích ai thì không tự dưng hun 1 cái hay ghi lên tay "em mến anh" đâu. Chả lẽ các anh thấy hoa thơm mà ko ngắt cả cụm thì ko dc nhỉ ><

LoveBus Tập 135: Trò Chơi Cút Bắt, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim - 89teen - 06-29-2011

Trailer đâu, xem đc mà. tks kids tac phong nhanh nhẹn :d
♥ lovebus

LoveBus Tập 135: Trò Chơi Cút Bắt, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim - tranhuuduynhat - 06-29-2011

hay wua hom thu ba wen coi tuong doi toi thụ moi post len uhm chu .hay wua nhung ae chominh hoi co cach nao coi duoc nhung tap dau cua lovebus ko??????????

LoveBus Tập 135: Trò Chơi Cút Bắt, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim - minhanho0o - 06-29-2011

Ưu Điểm của Bé Na : mặt mâm( to như cái mâm), mắt gian cứ lấm la lấm lét, liếc dọc liếc ngang, đùi to, chân cong queo. Nói chung nếu theo thang điểm thì chỉ được 4. Đã vậy nói chuyện cũng ko có thu thú cho lắm, giọng cứ ngang phè phè, nghe mà phát chán

LoveBus Tập 135: Trò Chơi Cút Bắt, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim - tranhuuduynhat - 06-29-2011

Kelvintung Đã viết:Muốn tham gia Lovebus quá mà ko có time di Sad
Muốn có cảm giác giống như các thành viên trên xe Sad
Muốn tìm 1 nửa cho mình Smile

meocongianxao Đã viết:Hết hồn tưởng bác Kid post tập mới tốc độ ánh sáng chứ. hôm nay sao bác lại nổi hứng post trailer thế nhỉ.

Nói chung tập này không có gì hay mấy. Ngoài nụ hôn của anh Dg với bé Na là điểm nhấn. Anh giai nào vào giải thích em hiểu với chứ em cũng như bạn Sirô, ứ hiểu sao các anh lại hay làm thế Smile)
minh nghi don gian hon thoi .minh nghi anh GD cung thí ban NA nhung chac van chua wen duoc SORI do' :-?. Big GrinBig GrinBig Grin

meocongianxao Đã viết:Hết hồn tưởng bác Kid post tập mới tốc độ ánh sáng chứ. hôm nay sao bác lại nổi hứng post trailer thế nhỉ.

Nói chung tập này không có gì hay mấy. Ngoài nụ hôn của anh Dg với bé Na là điểm nhấn. Anh giai nào vào giải thích em hiểu với chứ em cũng như bạn Sirô, ứ hiểu sao các anh lại hay làm thế Smile)

tai pan GD chơi lén đó . đại ca DG này cao thủ thiệt .

LoveBus Tập 135: Trò Chơi Cút Bắt, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim - tiendung810.design - 06-29-2011

Chào thân ái!

Ở tập 135 này, xem ra nụ hôn của Diễn Giả đã làm những ý kiến không thiện cảm với cậu ta bùng phát lại sau khi lặn xuống ở tập 134 sau hành động biểu lộ sự thương nhớ Sơri một cách thẳng thắn và mạnh mẽ ngay trước mặt Bé Na. Kẻ làm chuyện lén lút luôn sợ người khác phát giác chuyện mình làm.Tôi thấy Diễn Giả làm chuyện đó đàng hoàng như một cử chỉ âu yếm của một người anh trai dành cho cô em gái mình cần che chở. Hôn nhẹ lên tóc ( hình như có chiếc mũ áo bên ngoài nữa). Nếu Diễn Giả có ý lừa phỉnh Bé Na thì sẽ phải làm để cho Bé Na thấy và những người xung quanh không biết, hay hành động còn phải trên thế nữa cơ khi đã biết rõ Bé Na rất thích mình. Nhưng không, sau này nếu Bé Na không xem lại video của hành trình khi đã về nhà, hoặc không được ai nói cho thì Bé Na sẽ chẳng bao giờ biết rằng đã từng có một nụ hôn như thế xảy ra để mà thẳng tiến mạnh mẽ hơn tới người mình thực sự yêu mến. Chẳng phải ở tập 134 Diễn Giả đã tự thú nhận:"Tôi nghĩ rằng dù tình cảm tôi dành cho em có thế nào, và sau này trái tim em thuộc về người khác. Anh cũng sẽ chăm sóc và lo lắng cho em chân thành không vụ lợi Bé Na à". Việc đó và cả việc nói chuyện với Bé Bông nữa, Diễn Giả đang cố mở lòng mình lại sau sự mất mát với Sơri để trái tim mình sống lại tình yêu một lần nữa. Ghét hay thích ai là quyền của mỗi người, nhưng muốn phán xét khách quan một con người, phải đặt việc dùng lí trí và dẫn chứng làm chủ đạo mới khiến người ta tâm phục. Còn nếu nói ghét hay thích ai bằng vài chữ ngắn ngủi, rồi bảo rằng đó là cảm nhận của riêng mình và xin miễn bàn thì...xinbotay.com!
Diễn biến của LoveBus kỳ này thật gay gấn, tôi cũng rất mong Mèo và Gấu sẽ thành đôi và cùng nhau trở về, nhưng xem ra Mèo vẫn chưa thực sự sẵn sàng, cần thêm thời gian và thuốc thử nữa cho cả hai. Chàng Quay và Bé Bông xem ra sắp bắt được "sóng" của nhau rồi, hành trình sắp tới sẽ thú vị lắm đây!

Cảm ơn các bạn!
tiendung810.design

LoveBus Tập 135: Trò Chơi Cút Bắt, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim - meocongianxao - 06-29-2011

Cảm ơn bạn tiendung và tôi cũng xin nói thêm.

Các bạn không phải là người khác, các bạn không thể hiểu những điều thực tế đã xảy ra, những tâm tư tình cảm của người khác. Nếu tôi là bé na, tôi cũng sẽ hành động như thế và có khi còn mạnh mẽ hơn. Tôi thà tiến đến với người mình thực sự yêu mến, dẫu có là sai, dẫu là ngộ nhận, dẫu không làm đẹp lòng tất cả mọi người. Còn hơn che giấu tình cảm thực sự của mình, chấp nhận một người khác là 007 (tôi xem đó là sự thương hại, nếu làm vậy). Qua một thời gian tiếp xúc, có lẽ Na cảm thấy không hợp, ko có tình cảm, tôi không biết sau này có khác đi hay không, dù thật lòng tôi thấy 007 là một người tốt. Tại sao bé Na phải làm khác đi để làm đẹp lòng các bạn, làm đẹp lòng dư luận, rồi dắt tay nhau ra về dù lòng không muốn và để lại sau lưng người mình thực sự có cảm tình?

Tôi không bao giờ bênh vực một ai, nhưng cũng không đánh giá vấn đề vội vã. Đời mà các bạn ạ, nó không phải là một bộ phim, để đạo diễn bảo ban đầu yêu người này là sống chết gì cũng phải yêu cho đến khi...hết phim. Ta có quyền thay đổi, ta có quyền mạnh mẽ sống vì bản thân mình.

Chỉ là ý kiến thế thôi, không có ý tranh cãi, thân các bạn.

LoveBus Tập 135: Trò Chơi Cút Bắt, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim - hai lít - 06-29-2011

Mình thấy Mèo khi nói chuyện với Gấu thì có vẻ ko được thoải mái cho lắm, và ko còn là 1 cô gái mạnh mẽ như những ngày nào hay như những khi Mèo nói chuyện vs những chàng trai khác ngoài Gấu... Đúng là khi yêu, dù cho con người ta có là người mạnh mẽ cách mấy đi chăng nữa thì vẫn ko thể nào giữ vững được sự mạnh mẽ ấy trong tình yêu. Gấu có thể anh là 1 người đa cảm và quá đa nghi. Và đôi khi những đa nghi ấy chỉ làm khổ ta thêm mà thôi. Và anh Gấu đang là người mắc phải trường hợp đó... Về chuyện bé Bông vs Quay thì tui ủng hộ 2 tay và cả 2 chân, vì cặp này rất đẹp đôi, trai tài gái sắc. Còn bé Na thì... mặc dù tui cũng rất muốn ủng hộ, nhưng nói thật tui vẫn ko có thiện cảm với cô này. Về phía 007, tui vẫn cứ thấy tội cho những người như anh, trong tình yêu hay trong cuộc sống mà cứ luôn nhút nhát và ít nói quá thì mọi chuyện sẽ ko bao giờ thành... Mr. Quay tui thấy có vẻ như có nét giống giống vs anh Long Râu thì phải? tính cách mạnh mẽ, thẳng thắng lẫn nét nghệ sĩ...