Xin BQT ít phút! - Phiên bản có thể in
Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN
Xin BQT ít phút! - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN (https://uhm.vn/forum)
+-- Diễn đàn: Tổng hành dinh Uhm.vN (https://uhm.vn/forum/Forum-T%E1%BB%95ng-h%C3%A0nh-dinh-Uhm-vN)
+--- Diễn đàn: Góp ý - Trợ giúp kỹ thuật (https://uhm.vn/forum/Forum-G%C3%B3p-%C3%BD-Tr%E1%BB%A3-gi%C3%BAp-k%E1%BB%B9-thu%E1%BA%ADt)
+--- Chủ đề: Xin BQT ít phút! (/Thread-Xin-BQT-%C3%ADt-ph%C3%BAt)

Trang: 1 2

Xin BQT ít phút! - Šöç çöñ - 07-02-2011

Thân gửi BQT!
Như BQT đã thấy, tình hình SB giờ đã ổn định...
Đồng ý với BQT là khi mình giới hạn bài viết đủ mới được thấy SB nó sẽ tốt hơn cho việc quản lý của diễn đàn...
Nhưng, mọi người hãy nghĩ, hãy đặt mình là họ, những mem mới... Khi mới tham gia diễn đàn, họ sẽ có rất nhiều bỡ ngỡ, thắc mắc, nhiều khi muốn tìm người để học hỏi thêm ( SB là nơi thích hợp nhất để hỏi) họ biết tìm ai nhỉ? Chắc là sẽ không... Vì học đâu đã biết gì...
Khi đã không biêt tìm ai để hỏi... Họ sẽ thế nào nhỉ 8-> Chán nản, không biết tham gia diễn đàn để làm gì... thế là họ out 4rum...
^^! Có ai muốn mem đăng ký xong cái rồi 1 đi không trở lại không nhỉ? Chắc chắn câu trả lời sẽ là "Không"...
Chính vì vậy... Sóc rất mong... ADmin mở lại Sb với đúng nghĩa của nó... Không giới hạn bài viết mới có thể thấy sb được nữa... Mà hãy dang rộng vòng tay đón tất cả các mem... dù là mới hay cũ... Dù là gắn bó hay không...
SB là nơi để giao lưu, 888, xả stress hay trao đổi kinh nghiệm, kiến thức với nhau...
Vậy...
Tại sao mình lại không làm thế nhỉ!...
Chỉ là góp ý nhỏ ^^! Mong BQT thấu hiểu tâm lý mem!
Thân: Sóc.

Xin BQT ít phút! - Boysmile888 - 07-02-2011

sóc cùng chung ý kiến với mình nhỉ ^^ đúng đấy mong BQT xem xét

Xin BQT ít phút! - Šöç çöñ - 07-02-2011

Boysmile888 Đã viết:sóc cùng chung ý kiến với mình nhỉ ^^ đúng đấy mong BQT xem xét

Sóc cũng mong thế...
Hiểu vì ngày xưa mình cũng thế...

Xin BQT ít phút! - NoName. - 07-02-2011

sóc có ý kiến giống Boysmile888
ủng hộ hết mình luôn
tuy mình ko mang bop nhưng mà chơi hết mình Smile)

Xin BQT ít phút! - Šöç çöñ - 07-03-2011

Cám ơn 2 đồng chí đã ủng hộ...
Nhưng chắc cái này không khả thi rồi. Big Grin

Xin BQT ít phút! - prince.new01 - 07-03-2011

Šöç çöñ Đã viết:Cám ơn 2 đồng chí đã ủng hộ...
Nhưng chắc cái này không khả thi rồi. Big Grin
Admin ổng đi nhậu rồi chút nữa về là xong ngay, Sóc khỏi lo hehe=))=))

Xin BQT ít phút! - NoName. - 07-04-2011

9xlovesexpro Đã viết:Admin ổng đi nhậu rồi chút nữa về là xong ngay, Sóc khỏi lo hehe=))=))

hình như ad ko thấy được box Góp ý - Trợ giúp kỹ thuật thì phải Smile)L-)

Xin BQT ít phút! - kids0407 - 07-06-2011

he he, nói xấu à :"> đui hay sao không thấy :"> có điều hạ xuống còn 20 post từ lâu lắc rồi mà

Xin BQT ít phút! - NoName. - 07-06-2011

kids0407 Đã viết:đui hay sao không thấy :"> có điều hạ xuống còn 20 post từ lâu lắc rồi mà
tại member góp ý. mà min ko cho ý kiến gì nên chém gió thế thôi L-)
member cho ý kiến thì min phải có 1 lời gì đó cho member. lần sau member mới góp ý tiếp chứ như thế là ko tôn trọng ý kiến của member . 8->
thank

Xin BQT ít phút! - kids0407 - 07-06-2011

ừa, đã bỏ giới hạn, nhưng làm ơn đừng bô bô lên Tongue rằng:" ừa admin mới bỏ limit là nhờ A, B, C" hehe, tạo điều kiện cho kẻ @#@$#%#%$Q!###$#%$ vô quậy phá :">