Cách nhận biết máy photocopy hàng bãi nhập khẩu và hàng bờ. - Phiên bản có thể in
Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN
Cách nhận biết máy photocopy hàng bãi nhập khẩu và hàng bờ. - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN (https://uhm.vn/forum)
+-- Diễn đàn: Hỏi đáp - Chia sẻ kiến thức, Kinh nghiệm cuộc sống (https://uhm.vn/forum/Forum-H%E1%BB%8Fi-%C4%91%C3%A1p-Chia-s%E1%BA%BB-ki%E1%BA%BFn-th%E1%BB%A9c-Kinh-nghi%E1%BB%87m-cu%E1%BB%99c-s%E1%BB%91ng)
+--- Diễn đàn: Khoa học tự nhiên (https://uhm.vn/forum/Forum-Khoa-h%E1%BB%8Dc-t%E1%BB%B1-nhi%C3%AAn)
+---- Diễn đàn: Công nghiệp (https://uhm.vn/forum/Forum-C%C3%B4ng-nghi%E1%BB%87p)
+---- Chủ đề: Cách nhận biết máy photocopy hàng bãi nhập khẩu và hàng bờ. (/Thread-C%C3%A1ch-nh%E1%BA%ADn-bi%E1%BA%BFt-m%C3%A1y-photocopy-h%C3%A0ng-b%C3%A3i-nh%E1%BA%ADp-kh%E1%BA%A9u-v%C3%A0-h%C3%A0ng-b%E1%BB%9D)

Cách nhận biết máy photocopy hàng bãi nhập khẩu và hàng bờ. - lethuy2013 - 09-26-2014

Xu thế kỹ thuật số hóa các sản phẩm điện tử, nhất là máy photocopy đời mới bây giờ mang lại nhiều tiện ích hơn cho người sử dụng. Để đầu tư một chiếc máy photocopy mới chính hãng, bạn phải đầu tư một khoản tiền khá lớn, nhất là nhiều bạn có mục đích trong việc kinh doanh photocopy thì việc tìm mua một chiếc máy cũ là giải pháp đầu tư tốt và nhanh thu hồi vốn.

[Image: X962QdP.jpg?1]
Máy photocopy Ricoh nhập khẩu.

Do đặc tính là máy photocopy đã qua sử dụng nên chất lượng máy khó mà nhận biết, làm rất nhiều bạn lung túng và phân vân khi tìm hiểu thông tin. Mayvanphonghd.com sẽ đưa ra những mẹo nhận biết máy bãi hàng nhập khẩu và máy hàng bờ để các bạn yên tâm lựa chọn:
Đối với máy photocopy hàng bãi nhập khẩu: Máy được nhập khẩu từ Châuu, đã sử dụng tại nước ngoài, chưa sử dụng ở Việt Nam, còn mới 90- 95%. Chất lượng máy tương đương máy mới.

[Image: br8JzHC.jpg?1]
Máy photocopy Ricoh Aficio 7000 nhập khẩu Châu Âu.

Ngược lại máy hàng bờ có thể xuất xứ từ các công ty mua máy photocopy cũ, sử dụng xong rồi thanh lý đổi máy khác chất lượng máy chỉ còn khoảng 25% hoặc có thể các dịch vụ photocopy sử dụng xong rồi thanh lý, chất lượng máy chỉ còn 10%.
Để tiết kiệm tài chính mà vẫn dùng máy chất lượng tốt cho dịch vụ kinh doanh, mayvanphonghd.com khuyên bạn nên sử dụng máy bãi hàng nhập khẩu của những thương hiệu nổi tiếng được dùng phổ biến như: Toshiba, Ricoh,… Lưu ý khi bạn chọn máy photocopy cũ đã qua sử dụng:

- Chọn thương hiệu máy là tiêu chí đầu tiên của những bạn tìm mua máy photocopy. Hiện nay trê thị trường tập trung hai hãng máy nổi tiếng như : Toshiba và Ricoh
- Chọn model máy thông dụng, dễ sử dugj, dễ mua thiết bị thay thế,..
- Nên mua những dòng máy đời mới, không quá cũ như: Ricoh Aficio 2075, Ricoh Aficio 7000, Toshiba 5000,….

[Image: LdqGGHg.jpg?1]
Máy photocopy Ricoh Aficio 2051 lựa chọn hoàn hảo.

Do đặc tính là máy đã qua sử dụng vì vậy dịch vụ bảo hành sửa chữa là rất cần thiết với nhóm bạn kinh doanh dịch vụ photocopy hay công ty. Bạn cũng nên tìm hiểu và lưu ý vấn đề này để có thể lựa chọn dòng máy cũ phù hợp nhất.

Hãy đến với Công ty TNHH máy văn phòng Hà Nội để có ngay một chiếc máy văn phòng phù hợp với yêu cầu công việc của bạn.

NHANH TAY GỌI ĐẾN: 0983651780
ĐỂ SỬ DỤNG MÁY VĂN PHÒNG GIÁ RẺ.

Cơ sở 1: Số 33- Tổ 83 Hoàng Hoa Thám- Thanh Xuân- Hà Nội.
Cơ sở 2: Lô 36 khu ĐTM Xa La- Hà Đông- Hà Nội.
Cơ sở 3: Số 270- Thụy Khuê- Cầu Giấy- Hà Nội.
Cơ sở 4: Ngõ 28 Nguyễn Siêu- Hoàn Kiếm- Hà Nội.
Cơ sở 5: Số 3 Ngõ 270- Tân Mai- Hoàng Mai- Hà Nội.
Email: mayvanphong53@yahoo.com.vn

Cách nhận biết máy photocopy hàng bãi nhập khẩu và hàng bờ. - nguyentrancoop - 09-26-2014

Chọn thương hiệu máy là tiêu chí của mình khi đi mua máy photocopy thường mình hay chọn Ricoh

Cách nhận biết máy photocopy hàng bãi nhập khẩu và hàng bờ. - lethuy2013 - 10-09-2014

Hiện nay trên thị trường có khá nhiều dòng máy photocopy,nhưng mình cũng rất tin tưởng những dòng máy nổi tiếng từ trước đến bây giời như: Ricoh, Toshiba,.... Rất tuyệt vời.

Cách nhận biết máy photocopy hàng bãi nhập khẩu và hàng bờ. - maphuong1991 - 11-01-2014

Cảm ơn bài viết mình đang muốn mua máy photo kinh doanh ở nhà. thế này là ko bị lừa rồi . hè hè

Cách nhận biết máy photocopy hàng bãi nhập khẩu và hàng bờ. - lethuy2013 - 11-10-2014

maphuong1991 Đã viết:Cảm ơn bài viết mình đang muốn mua máy photo kinh doanh ở nhà. thế này là ko bị lừa rồi . hè hè

Cảm ơn bạn đã đọc bài viết của mình. Mình hay lên các diễn đàn để tìm hiểu kiến thức về công nghệ, mình thấy hiện nay nhiều bạn rất phân vân và không có nhiều kiến thức về lĩnh vực công nghệ mới. Mình đã tổng hợp rất nhiều kiến thức để các bạn dễ hiểu hơn.

Nếu bạn mới bước chân vào kinh doanh photo, bạn nên tìm hiểu nhiều kiến thức để thành công, vì đây là nghề kinh doanh rất ưa chuộng.
Bạn đọc thêm bài này, mình thấy cũng rất hay. Kinh nghiệm để bạn có thêm động lực kinh doanh.
Khởi sự kinh doanh bằng việc thuê máy photocopy.
Chúc bạn thành công (*)

Cách nhận biết máy photocopy hàng bãi nhập khẩu và hàng bờ. - quanganh904 - 12-09-2014

Chọn dòng máy toshiba và ricoh đều ok, nếu mua máy ở Hải Phòng lựa chọn công ty mình nhé

Cách nhận biết máy photocopy hàng bãi nhập khẩu và hàng bờ. - iService.hanoi - 05-19-2015

Liệu có thể biết về linh kiện nữa không nhỉ, vì thấy máy in hay phải thay rất nhiều đồ

Cách nhận biết máy photocopy hàng bãi nhập khẩu và hàng bờ. - phanthimucgame - 10-05-2015

máy này thì hàng tàu là nhiều mà

--------------------
sua tu lanh sharp bao loi

Cách nhận biết máy photocopy hàng bãi nhập khẩu và hàng bờ. - monkeydluffy - 12-23-2015

đây là thông tin rất quan trong cảm ơn thớt đã chia sẻ ạ