Giáng sinh nhật ở bd

• 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Giáng sinh nhật ở bd
Ai muốn ăn Giáng sinh kiểu Nhật ở Bình Dương không? Mình mới vừa ghé Aeon mall BD nè, đẹp lung linh xinh đúng kiểu luôn, nhất là mấy cây thông Noel ở giữa sảnh Smile chụp hình cũng gần hết bộ nhớ điện thoại luôn ý.
  Trả lời
Sao không up cái ảnh nào lên nhỉ Sad
Xefordvietnam.com.vn
  Trả lời
Hấp dẫn ghê ta? Giáng sinh kiểu Nhật hả? Có gì dưới đó vậy
  Trả lời
Nhiều chương trình lắm em ơi, ngoài sân thì có chương trình Vũ điệu ánh sáng trên cây thông Noel khổng lồ, bên trong thì tưng bừng trang trí không khí Noel, mà đặc biệt nhất là Noel hồng đó nhen, cái gì cũng màu hồng hết, hơi là lạ cơ mà đẹp :3
  Trả lời
Em nghe nói có mấy chương trình Đấu giá ngược, ai trả tiền thấp nhất sẽ mua được sản phẩm đó Smile nghe hay hay.
  Trả lời
À, chị có thấy tấm thiệp Giáng sinh khổng lồ không? Quá đẹp luôn ý, hôm về nhà em khoe ai cũng tấm tắc khen, chắc hôm nào phải ghé lại cho bằng được.
  Trả lời
Trời ơi, nghe các chị nói thích quá, em đang chờ đến ngày Noel để đưa cả nhà tới đây quá đi Smile
  Trả lời
Nghe hấp dẫn ta, chương trình này bắt đầu từ khi nào vậy bạn?
  Trả lời
Mình mới đi Aeon về nè, giờ đã trang trí rồi đó Smile nhưng mà chương trình chụp ảnh với ông già Noel hình như là ngày 24/12 luôn đó.
  Trả lời
Có chỗ cho em đưa bé Minsu đi chơi Noel rồi, kiểu này phải nói ba nó sắm bộ đồ Noel cho bé thôi. Cơ mà nghe nói tấm thiệp giáng sinh ở sảnh là thiệp lớn nhất Việt Nam phải không?
  Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách