Help: giúp tư vấn mua điện thoại smartphone khoản 5 tr

• 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Help: giúp tư vấn mua điện thoại smartphone khoản 5 tr
Chào các bác, các chú. Em hiện giờ vẫn còn là sinh viên nên muốn mua một cái smartphone có giá chỉ tầm 5 tr (lên khoảng vài trăm cũng không sao) nhưng chủ yếu là muốn nó sang sang và hãng có tên tuổi chút. Chú bác nào rảnh rảnh đi ngang tư vấn giúp em ạ
  Trả lời
Nếu vậy thì chú thử tìm hiểu con LG G3 stylus vỏ G3 nhìn sang, thương hiệu LG cũng có tên tuổi mà ^^
  Trả lời
Đã dùng qua Sony C3, thấy p/p con LG G3 stylus này pin ngon hơn nhiều và camera sau cũng có độ phân giải lớn hơn mặc dù hiện nay giá của G3 stylus rẻ hơn 1tr so với C3 Big Grin
  Trả lời
Con này cầm sướng tay lắm bác, với lại pin G3 stylus cũng thuộc hàng khủng so với mấy con cùng giá. Pin 3000mAh
  Trả lời
Bây giờ smartphone nào khi mua em đều quan tâm đến pin, pin khoảng 2000 mấy là tiêu em không dám đụng, mới đâu xài còn đỡ càng về sau tốn pin kinh lắm. G3 stylus này pin cũng khá ngon
  Trả lời
smartphone mà hết pin thì stupid y chang feature phone thôi Smile)) em cũng có con G3 stylus này, dùng khá ổn, màn hình có tấm nền IPS nhìn cực kỳ thỏa mãn vả lại giá cũng vừa phải
  Trả lời
Mua 1 em ip5 cũ. Mới tầm 99%, giá chắc tầm hơn 5 tí như bác yêu cầu. Máy đẹp, hãng Táo cắn dở nổi tiếng.
  Trả lời
Kinh nghiệm từ camera của G3 stylus của em luôn các bác Smile)) camera 13MP chụp ảnh đẹp cực Smile so với các loại khác cùng giá thì hơn chắc
  Trả lời
Nhắm mua con này từ lâu rồi các bác, sinh viên như em được dùng G3 stylus này là sướng lắm rồi
  Trả lời
loại này có cây bút cũng ổn lắm, các bạn sinh viên có thể dùng để…ghi chú bài giảng Smile))
  Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách