Tư vấn mua điện thoại mới, camera ngon, giá khoảng 9 tr

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Tư vấn mua điện thoại mới, camera ngon, giá khoảng 9 tr
Em đang tính mua 1 cái điện thoại mới (HĐH android thôi), giá tầm 9 tr thôi, em cũng không rành nhiều về máy móc mà chỉ quan tâm đến cái camera chụp ảnh cho nó ok chút chứ như điện thoại trước của em chụp hình hay bị nhòe lắm. Anh em đi ngang qua ai có kinh nghiệm tư vấn giúp em ạ. Em cảm ơn
Trả lời
9tr mua được đt xịn rồi đó Big Grin
Trả lời
Em đang tính mua 1 cái điện thoại mới (HĐH android thôi), giá tầm 9 tr thôi, em cũng không rành nhiều về máy móc mà chỉ quan tâm đến cái camera chụp ảnh cho nó ok chút chứ như điện thoại trước của em chụp hình hay bị nhòe lắm. Anh em đi ngang qua ai có kinh nghiệm tư vấn giúp em ạ. Em cảm ơn.
Trả lời
Khoảng tiền ấy mua được khối máy ngon đấy chú, chú có thể bỏ thêm vài trăm nghìn mua được cả con LG G3 đình đám
Trả lời
G3 em mới vừa ra cửa hàng thử tay chân vẫn còn nóng hổi đây Smile quá đã luôn đấy bác, nhất là cái màn hình 5.5" độ phân giải 2K, thao tác mướt rượt phê cực kỳ đấy.
Trả lời
Con điện thoại G3 bây giờ giá tốt nhỉ? Em cứ tưởng vẫn còn đắt chứ.
Trả lời
Con này chụp ảnh cũng được lắm, camera chính 13MP đấy bác
Trả lời
Tốn tiền vô bổ. Rồi 2 năm nữa lại đổi máy. 9 triệu đấy để mua còn ti vi ngon. Dùng cả cuộc đời, chẳng bao giờ phải đổi
Trả lời
Khủng hơn là G3 quay phim 4k được đó Smile
Trả lời
Quay phim 4K à Smile kinh thế, quay xong đem phát lên TV 4K của LG cho đồng bộ sao?
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách