Xin tư vấn: Chọn smartphone mid-range nào cho năm 2015?

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Xin tư vấn: Chọn smartphone mid-range nào cho năm 2015?
Con em mình đang xài con Stylus này nè, nghe nó bảo là có thể ra lệnh để chụp ảnh tự sướng bằng cử chỉ và tạo đèn "Flash ảo" khi chụp ảnh bằng camera trước nữa Big Grin
Trả lời
Bác trên cho em hỏi, vụ flash ảo là sao ạ?
Trả lời
midu90 Đã viết:Bác trên cho em hỏi, vụ flash ảo là sao ạ?
Là khi chụp bằng cam trước, màn hình sẽ bật sáng lên để chiếu sáng khuôn mặt người chụp, giúp chụp rõ đẹp hơn đó bác
Trả lời
Con G3 này tuy phiên bản đàn em nhưng pin trâu 3000mAh, camera em nó vẫn là 13 chấm, chụp hình cũng tốt so với mấy con khác cùng tầm giá đó thớt.
Trả lời
Từ từ chờ tháng 5 ra mắt con LG Magna 5 inch cũng khá "cool" đó thớt. Con này có thiết kế cong, xu hướng năm nay, cấu hình đọc trên Cnet thấy cũng ổn
Trả lời
Em cũng mới xem con LG Magna, tầm tiền như thớt nói thì có thể vớt được em magna này đấy
Trả lời
Quả Knock code cũng được đem qua con này luôn, thích tính năng này nhất, bảo mật khá an tâm Big Grin
Trả lời
LG Magna năm nay là át chủ bài của LG ở phân khúc tầm trung nên họ ưu ái cho con này lắm! Thật sự lúc xem sự kiện ra mắt mình cũng ko nghĩ là máy mới nguyên seal, cấu hình thiết kế vậy mà chỉ có giá chưa tới 4 củ!
Trả lời
Lúc đầu nhìn em Lg magna này cứ tưởng 6~7tr nhưng nghe nói 3.9tr làm mình đứng hình, với các thông số hấp dẫn(màn hình IPS HD 5 inches, camera trước 5MP, sau 8MP, …) thì mua con Magna này quá hời rồi
Trả lời
Nhất trí ủng hộ bác mua LG Magna, em cũng gom lúa mua 1 con màn hình cong xài thử xem thế nào! (mê G Flex nhưng ko đủ lúa hichic)
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách