Tin đồn sắp có phim TLBB phiên bản 2015

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Tin đồn sắp có phim TLBB phiên bản 2015
Tháng 6 nhưng cụ thể ngày nào ra mắt zậy thớt? Đừng nói cuối tháng 6 ah nha.
Trả lời
Hôm bữa dạo mấy trang phim thấy tự nhiên ngta để phim TLBB bản 1997 lên trên phần giới thiệu phim hay nên vào coi lại, công nhận về cảnh trí, và phục trang không bằng TLBB 2003 thiệt nhưng nội dung vẫn hay
Trả lời
TLBB 2003 thấy mấy cái chiến trường hoành tráng quá, chả bù với TLBB 97. Mà thớt ơi, game TLBB phiên bản mobi tháng 6 mới ra mắt nhưng là ngày nào thớt? Em nó nghe nói lâu rồi mà ngồi ngóng từ bữa giờ nè
Trả lời
Đúng là tin đồn, tui xem báo có thấy tin gì về phim TLBB 2015 đâu, thớt xạo quá. Vụ game TLBB mobile tháng 6 ra mắt thì có thấy thôi
Trả lời
Tháng 6 mà ngày nào zậy, tui nghe đồn vụ game TLBB mobile này mấy tuần nay mà chỉ nghe nói tháng 6 mà đầu, giữa hay cuối tháng zậy? đợi chờ game ra sao mà lâu quá
Trả lời
langhuynh Đã viết:Sao chẳng thấy topic nào đưa clip game hay hình ảnh game TLBB mobile cho ae xem thử nhỉ, chẳng biết game chơi sao nữa

Cái gì từ từ mới nóng, cứ phơi ra cả thì còn gì háo hức nữa mấy chú. Cứ từ từ, gần ngày ra mắt thì TLBB mobile sẽ tung clip và hình ảnh game cho mà coi, mấy chú game thủ cứ thích manh động hà
Trả lời
huhuhuhu Đã viết:lâu rồi không coi TLBB, chắc hôm nào rảnh, coi lại, sẵn giết thời gian chờ game TLBB ra mắt

Rảnh thì đi coi TLBB 2003 đi, ngắm Thần tiên tỷ tỷ của Lưu Diệc Phi với tui nè.
Trả lời
Thớt bảo có phiên bản TLBB 2015 hả? tin đâu zậy? sax, TLBB chuyển thể thành game thì người chơi đông như kiến cho mà xem
Trả lời
Sao hem thấy ai nói là đã coi qua bản TLBB 1982? Coi thử đi cho trọn bộ 4 phiên bản, giờ đang rảnh nè chứ tới phiên bản 2015 ra, các bác không có thời gian coi đâu
Trả lời
Có phim TLBB 2015 luôn hả nghe hot đó nha. Phim thì ko biết sao chứ game vào tháng 6 này ra mắt phải chiến mới được
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách