Tin đồn sắp có phim TLBB phiên bản 2015

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Tin đồn sắp có phim TLBB phiên bản 2015
langhuynh Đã viết:Sao hem thấy ai nói là đã coi qua bản TLBB 1982? Coi thử đi cho trọn bộ 4 phiên bản, giờ đang rảnh nè chứ tới phiên bản 2015 ra, các bác không có thời gian coi đâu

Tui chỉ coi 2 phiên bản TLBB 97 vs 2003 thôi, chứ TLBB 1982 thì chưa tìm thử còn TLBB 2013 thì không xem, dỡ bỏ xừ, nhìn Thần tiên tỷ tỷ là thấy chẳng còn hứng thú để xem
Trả lời
Bữa giờ tìm game mobile nào hay hay chơi mà chơi thử chẳng cái nào thú vị cả, sẵn gần đến tháng 6, chắc chờ TLBB mobile ra rồi chơi thử xem thế nào
Trả lời
Thường cái gì càng trông mong càng thấy lâu, thôi các chú cứ thong thả, ăn miếng bánh, uống tý nước, mở phim TLBB ra coi đi, từ từ có game rồi chơi
Trả lời
Ế, cáp đứt nữa rồi, hy vọng cáp hoạt động ổn định lại trước tháng 6, chứ không sao tui chơi game TLBB mobile dc trời
Trả lời
Còn tưởng có TLBB 2015 thiệt, tin thớt có ngày bán nhà quá thớt ơi. Mà game TLBB mobile ngày nào ra mắt zậy thớt? tin đồn có chuẩn không đó, đừng làm tui mừng hụt ah
Trả lời
Chắc thớt xem tin vịt trên báo lá cải rồi, làm gì TLBB mới ra phiên bản 2013 đây mà giờ ra phiên bản 2015 lẹ zậy
Trả lời
Thấy vụ tin đồn phim TLBB 2015 là không thiệt rồi đó, hy vọng cái tin đồn về TLBB mobile tháng 6 ra mắt là thiệt, không chắc đập đầu vô gối chết quá
Trả lời
Bác cứ manh động lố hà, từ từ, qua tháng 6 đi rồi biết TLBB mobile có ra mắt thiệt không chứ gì, mà tui nghe nói tháng 6 có thiệt ah, thôi đi coi phim đi, ngồi đó tức chi
Trả lời
Thớt đồn có phim TLBB 2015 ah? Khi nào bấm máy zậy? Rồi game TLBB mobile nữa chứ, ngày nào ra mắt? Không biết nên tin thớt không ah, nguy hiểm quá
Trả lời
Thớt ảo ớn, giờ tui không hưởng ứng phim TLBB 2015 của thớt nói, chỉ trông cái game thôi, thớt đi xác minh tin đồn game TLBB mobile lại coi khi nào có
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách