23 tuổi muốn tăng chiều cao nữa có được không?

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
23 tuổi muốn tăng chiều cao nữa có được không?
23 tuổi mà chỉ cao có mỗi 1m50 mình thấy mặc cảm so với bạn bè quá, đang muốn tăng chiều cao nhưng không biết cách nào cho hiệu quả nhất, hồi trước toàn lo học hành nào có để ý đến việc vận động, bây giờ mà học cách vận động lại từ đầu thì không biết đến khi nào mới có tác dụng nữa?
Trả lời
Cái này khó vì bây giờ khung xương của bạn đã được cố định rồi. Tuy vẫn có thể cao nhưng không mạnh mẽ như lúc ở tuổi dậy thì nữa. Bạn thử tập thể dục, chơi một số môn thể thao như bơi lội bóng rổ, bóng chuyền xem ,...
Trả lời
Bây giờ mà muốn tăng chiều cao chỉ có thể dùng tác động từ bên ngoài thôi, một là kéo chân hay là dùng thuốc mà tui là tui thấy kéo chân đau lắm vs lại tốn tiền nữa thôi thì dùng thuốc cho chắc ăn.

Bạn lên gg search xem thử có loại thuốc nào giúp làm tăng chiều cao được không thì dùng thử xem chứ qua 25 tuổi là không còn cao lên được nữa đâu.
Trả lời
caheonho01 Đã viết:Bây giờ mà muốn tăng chiều cao chỉ có thể dùng tác động từ bên ngoài thôi, một là kéo chân hay là dùng thuốc mà tui là tui thấy kéo chân đau lắm vs lại tốn tiền nữa thôi thì dùng thuốc cho chắc ăn.

Bạn lên gg search xem thử có loại thuốc nào giúp làm tăng chiều cao được không thì dùng thử xem chứ qua 25 tuổi là không còn cao lên được nữa đâu.

Cái thuc phẩm bổ sung tăng chiều cao growth plus với help growing up trên tv quảng cáo nè, dùng thử xem sao. Hiệu quả thì ới tớ cái :v
Trả lời
[quote=biendang91]Cái này trên tv quảng cáo nè, dùng thử xem sao. Hiệu quả thì ới tớ cái :v

cái này là sao bạn, uống hay sao, bao lâu thì mới cao được, nay tui cũng 22 rồi mà uống phải đợi lâu quá thì uống k có hiệu quả thì chỉ phí mất tiền thôi
Trả lời
Bạn có thể tham khảo thêm bài viết này
Trích dẫn:sumex.info/threads/bai-tap-yoga-giup-tang-chieu-cao.3199/
Trả lời
suonghuynh Đã viết:[quote=biendang91]Cái này trên tv quảng cáo nè, dùng thử xem sao. Hiệu quả thì ới tớ cái :v

cái này là sao bạn, uống hay sao, bao lâu thì mới cao được, nay tui cũng 22 rồi mà uống phải đợi lâu quá thì uống k có hiệu quả thì chỉ phí mất tiền thôi

Chưa dùng đâu bồ ơi, đang tham khảo tin, vào web họ bán thấy có cả help growing up quảng cáo trên tv với cả nubest taal của Mỹ nữa. http://www.tvbuy.vn/tang-chieu-cao
Đang băn khoăn không biết dùng cáo nào đây. 25t hết cao, 22t thì vẫn đc mà
Trả lời
biendang91 Đã viết:[quote=suonghuynh]

Chưa dùng đâu bồ ơi, đang tham khảo tin, vào web họ bán thấy có cả help growing up quảng cáo trên tv với cả nubest taal của Mỹ nữa. http://www.tvbuy.vn/tang-chieu-cao
Đang băn khoăn không biết dùng cáo nào đây. 25t hết cao, 22t thì vẫn đc mà

Nhà tui có thằng em năm nay cũng 23 rồi cũng uống nubesst tall rồi. 2 tháng cao lên được 3cm. Nói chung vậy cũng được chứ lúc trc cũng thử nhiều cách mà chẳng ăn thua
Trả lời
Ninakiukiu Đã viết:[quote=biendang91]

Nhà tui có thằng em năm nay cũng 23 rồi cũng uống nubesst tall rồi. 2 tháng cao lên được 3cm. Nói chung vậy cũng được chứ lúc trc cũng thử nhiều cách mà chẳng ăn thua

2 tháng mà chỉ cao có 3cm như vậy có phải ít quá không? tui thấy mấy loại khác quảng cáo tăng lên quá trời mà (:|
Trả lời
Tiểu Ny Đã viết:[quote=Ninakiukiu]

2 tháng mà chỉ cao có 3cm như vậy có phải ít quá không? tui thấy mấy loại khác quảng cáo tăng lên quá trời mà (:|

tăng vậy mình nghĩ ổn rồi bạn ơi thuốc chứ có phải thần dược đâu mà tăng nhiều được, cái gì cũng phải có giới hạn chứ nghe mấy loại ia tăng quá trời là không tin nỗi rồi đó
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách