Review Lenovo Yoga Tablet 2 - Pin khủng, dáng đẹp

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Review Lenovo Yoga Tablet 2 - Pin khủng, dáng đẹp
Em nó ra cũng lâu rồi nhưng em mới tậu được hơn tháng nay thôi các bác ơi, lùng dữ lắm mới mua được đó. Chiếc tablet mơ ước bấy lâu nay giờ cũng đã sở hữu được.

Về kiểu dáng thì ai quen thuộc với thế hệ đầu chắc không phải nói nhiều nhỉ, nó thiết kế hoàn thiện hơn, đẹp hơn và thêm kiểu móc treo độc đáo nữa. Phần chân đế hình tròn trông rất hiện đại và mạnh mẽ mua em này về chơi game, xem phim chẳng sợ mỏi tay luôn, đặc biệt là cực kỳ phù hợp với những ai chơi game bằng tay cầm hay chuyên luyện phim bộ bằng tablet nhé, cứ để tư thế Stand mà dùng Wink, còn ai thích chát chít thì bật cái bàn lề ra gõ cực dễ.

Cấu hình máy khá mạnh nhé mọi người dùng chip Intel lõi tứ 1.86ghz, RAM 2Gb, màn hình IPS 8"" 1900x1200 nên nét và mịn màng lắm xem phim và chơi game khỏi phải chê. Chất lượng âm thanh phải nói là tuyệt nhờ công nghệ Dolby, loa ngoài âm lượng vừa đủ nghe chứ không lớn. Về thời lượng pin thì chúng ta có thể xem một lèo 1 season Homeland 12 tập mới hết pin đấy quá ảo đúng không nào.

[Image: XB62hHV.jpg]
[Image: 9xgULi4.jpg]
[Image: aXxdXBL.jpg]
[Image: XQV00Gj.jpg]
[Image: WRZy4mY.jpg]
[Image: O4ve3Ra.jpg]
[Image: k32nTR6.jpg]
[Image: RTUgyVz.jpg]
Trả lời
có ai thấy quen quen hôn nhất là những ai fan của Fap tv cơm nguội .Bắt gặp em Yoga tablet 2 ở giữa clip Big Grin
[YOUTUBE]dils2BfT928[/YOUTUBE]
Trả lời
Lenovo build mẫu nầy tốt ghê luôn ấy, mình thấy trên Lazada đang bán giảm giá em nó chắc không thể kiềm lòng được nữa rồi, quất ngay trong hôm nay luôn vì giá quá tốt
Trả lời
em này mua về dùng như 1 máy bàn được không mọi người vì thấy nó đứng được thêm cái bàn phím và chuột nữa là quá mỹ mãn luôn đó
Trả lời
milky Đã viết:em này mua về dùng như 1 máy bàn được không mọi người vì thấy nó đứng được thêm cái bàn phím và chuột nữa là quá mỹ mãn luôn đó

muốn vậy thì ít nhứt phải mua bản 10" nha, Android thì chỉ giải trí, lướt web và làm các việc đơn giản thôi chứ không đa dụng như Windows nếu dùng làm máy bàn
Trả lời
hix nhìn cái giá trên Lazada mà ham quá chắc phải mua ngay thôi ,đổi con tab đã lỗi thời ram có 1gb màn hình còn chưa được HD nữa .
Trả lời
Fap tv đã đưa tui đến đây hehe .Tablet Lenovo thì chỉ có dòng này mình thấy pin trâu nhất thôi nè, kiểu dáng cũng tiện dụng nữa thay vì mua ipad mini 2nd thì mình sẽ chọn em nầy cho mùa mua sắm cuối năm nay
Trả lời
8" Full HD thì nét căng đét luôn ấy các bác .Mình dùng 720p mà đã thấy sướng rồi, cái này móc lên tường trong phòng làm thời khóa biểu ,lịch và báo thức các kiểu thì đúng là quá tiện lợi
Trả lời
ấn tượng thời lượng pin nhất đó còn chất lượng thì không biết thế nào đây Sad
Trả lời
zacky Đã viết:ấn tượng thời lượng pin nhất đó còn chất lượng thì không biết thế nào đây Sad

dùng cực ổn ấy chứ, mình đang xài Yoga tablet 1 nè pin vẫn trâu như ngày nào và quan trọng là nó vẫn mượt như lúc mới mua về thậm chí là hơn vì được up rom mới :-j
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách