Vừa thời trang và cá tính, dân công sở mặc gì?

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Vừa thời trang và cá tính, dân công sở mặc gì?
Tình hình là mình sắp đi làm. Mình thấy trang phục đi làm hơi bị... chán quá nên muốn tìm cách phối hợp sao cho ấn tượng nhưng không kém phần thời trang. Mọi người có kinh nghiệm về lĩnh vực này thì cho mình xin ý kiến với nhé.
Trả lời
bạn phải cho biết phong cách ăn mặc .. vóc dáng của bạn là gì thì mới có thể góp ý cho bạn chứ ! bây h đồ công sở rất thời trang ko còn gò bó như trước . Nhiều đồ công sở ko chỉ mặc đi làm mà con để đi chơi rất sang trọng và phù hợp nữa
Trả lời
sơ mi quần tây...áo quần ko nên quá rộng hay quá chật,,,đơn giản là đẹp
Trả lời
Hôm trước em có thấy cuộc thi của các chị công sở, tham gia cuộc thi phong cách công sở, có mấy tấm hình đẹp lắm, để em tìm link rùi gửi cho mọi người tham khảo nha
Trả lời
Em tìm được rùi nè, mọi người vào đây tham khảo nha.
motibee/dien-dan/doi-song-cong-so/24716-cuoc-thi-facebook-avatar-nu-cong-so-phong-cach.html#p43336
Trả lời
Cuộc thi này do motibee tổ chức trên facebook đó bác ơi. Em cũng ham hố chụp hình với lại thấy mấy chai Baileys giải thưởng hấp dẫn quá! hihi.
Trả lời
Oh, hấp dẫn thiệt. Mình cũng đăng kí thi thử, hihi... Mà hình như cuộc thi cũng sắp kết thúc rùi. Hi vọng được 5triệu
Trả lời
Cuộc thi đang vào giai đoạn thứ 4 rùi đấy, sắp kết thúc rùi. Mà người tham gia bình luận cũng có giải thưởng nữa đấy, hấp dẫn thiệt.
Trả lời
công sở có nhiều sự lựa chọn mà Smile
nhưng hok biết bạn chủ top là nam hay nữ nữa Smile
hok biết thì tư vấn sao nổi đây trời /Smile
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách