Lần đâu khoe giọng

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Lần đâu khoe giọng
Lần đầu tiên em bon chen khoe giọng, mấy a chị nghe được thì vote cho e, đừng chém em nó mà tội hiii, em chỉ là cấp tập sự thôi, bon chen cho vui, anh chị nào thi chugn cho vui, thấy cũng thú vị:-"http://bs.serving-sys.com/BurstingPipe/adServer.bs?cn=tf&c=20&mc=click&pli=3208354&PluID=0&ord=%5btimestamp
Trả lời
hiii cám ơn bạn nhiều, thật ra mình cũng hay hát karaoke trên zing hoài chứ đâu mà kko dám post vì sợ mọi người ngất xỉu Wink), bản này ngắn nên mình mới dám post;Wink
Trả lời
cứ thế mà phát huy nhé bạn,ủng hộ bạn nè,mình lại ko có được tự tin dám post lên như bạnUndecided
Trả lời
donghocat Đã viết:cứ thế mà phát huy nhé bạn,ủng hộ bạn nè,mình lại ko có được tự tin dám post lên như bạnUndecided

Đó là bệnh chung của nhiều người mà.o-> Mình còn nặng hơn bạn nữa.Chỉ lúc đi tắm mới dám "tự sướng" trong đó thoy. Chứ bình thường trong nhà mà hát toàn bị mấy anh trêu không ahSad mà nghĩ lại mình cũng không hát hay lắm. Thật là ngưỡng mộ mấy bạn đám post
Yêu Vịt con \m/
Trả lời
trangconuong Đã viết:Đó là bệnh chung của nhiều người mà.o-> Mình còn nặng hơn bạn nữa.Chỉ lúc đi tắm mới dám "tự sướng" trong đó thoy. Chứ bình thường trong nhà mà hát toàn bị mấy anh trêu không ahSad mà nghĩ lại mình cũng không hát hay lắm. Thật là ngưỡng mộ mấy bạn đám post
cứ hát đi. Người ta thường nói hát hay không bằng hay hát mà. Như mình cũng can đám lắm mới post 1 bản lên đó thoy
Trả lời
Như mình mình cũng ráng tham gia. Giải thưởng của chương trình này hấp dẫn wa mà. Phải thử và cầu may chứ

Big Grin
Trả lời
mấy bạn tự tin quá,ngẫm lại thấy mình thật quá nhát,để bắt đầu tối nay mình luyện giọng để tham gia dành giải thưởng mới được \m/
Yêu Vịt con \m/
Trả lời
conchimbe Đã viết:Lần đầu tiên em bon chen khoe giọng, mấy a chị nghe được thì vote cho e, đừng chém em nó mà tội hiii, em chỉ là cấp tập sự thôi, bon chen cho vui, anh chị nào thi chugn cho vui, thấy cũng thú vị:-"http://bs.serving-sys.com/BurstingPipe/adServer.bs?cn=tf&c=20&mc=click&pli=3208354&PluID=0&ord=%5btimestamp

mình chấm bài này cực, 80% giựt giải nhé. Macbook về tay rồi >Big Grin<
Trả lời
hic, cái giải thưởng thì thiệt là hoành tráng mà em nó thì bệnh chết nhát nên ko dám tranh tài làm sao giựt giải đây Sad(
Trả lời
cố lên nàng ơi, mình là mình hát được gọi là " cực kì hay" nên ko dám đi thi sợ bị ném đá chứ nếu giọng mà ổn 1 tẹo là mình chơi liền ko ngán ma nào đâu, giả thưởng hấp dẫn thế cơ mà
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách