So sánh các smatrphone "đỉnh" cuối năm 2015

• 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
So sánh các smatrphone "đỉnh" cuối năm 2015
Hi các bác, Cuối năm nay thấy nhiều smartphone ngon quá, em cũng tính xúc 1 con để tự thưởng cho bản thân. Cơ mà quá nhiều em mới ra lại khó lựa chọn, không biết cưới em nào Sad( Lướt sơ thì em thấy có Lumia 950, LG V10, Nexus 6P và BB Priv. Bác nào đã từng "trên tay" mấy con này rồi cho em xin ý kiến so sánh và đánh giá với. Em sẽ hậu tạ ^^
  Trả lời
Em thấy thế này: Thằng Lumia 950 cấu hình cứng, giá tốt, cơ mà Windows Phone lởm; LG V10 thì em đã dc test, toẹt vời ông mặt trời, mỗi tội giá hơn chát 1 tí; Nexus 6P cũng mạnh mà thiết kế của nó em không ưng được; BB Priv thì ngon nhưng cụm cam k đẹp và giá quá tầm. Tuỳ lúa nhà bác đầy kho hay không mà xúc. Theo ý kiến chủ quan thì e vote LG V10 vì con này có nhiêu cải tiến ngon nhất và tính ra thì thêm quà tặng các kiểu cũng k mắc, ngược lại còn khá thơm :3
  Trả lời
công nhận năm nay LG có G4 với V10 bá Smile) Đang hp với G4 nên thôi, hóng tin V10 là đủ Smile)
  Trả lời
V10 giá tầm 16tr, quà tặng tai nghe 3tr5, thẻ nhớ 128Gb 1tr5, tổng cộng 5 củ rồi Smile) Thơm như này k xúc cũng uổng
  Trả lời
mau samsung A4 cũng ổn đấy
  Trả lời
Mới lướt Thegioididong thấy V10 giá 15 990 000, hàng hot cuối năm. Quà tặng bao la nè https://www.thegioididong.com/dtdd/lg-v10
  Trả lời
2 em Lumia với Nexus có vẻ không phổ biến lắm, em vote V10 hoặc Priv Smile)
  Trả lời
Em cũng từng phân vân BB Priv với LG V10. Tham khảo quá trời và đã xem xét kĩ, cuối cùng chọn V10 vì cầm thử BB nó cứ dị dị ntn ấy, đẩy bàn phím ra thì quá dài. Trong khi V10 có quả màn hình kép, camera kép làm xiêu lòng quá. Kết quả: đã cưới V10 xoxo
  Trả lời
Klq nhưng nghe đồn con V10 bản màu trắng là viền vàng 20k đó :v
  Trả lời
đừng bao giờ xài Lumia chán lắm, xúc LG là ngon nhất
  Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách