anh em đọc rồi đừng có sock nha!!!!!!

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
anh em đọc rồi đừng có sock nha!!!!!!
chimnon893 Đã viết:nói ko với người vợ nói không với rượu Smile
dc 1 ng đồng tình rồi hê hê

[SIZE="4"]Vì Đời bất công...............nên cộng lông hok bao giờ thẳng............................
Đời không gì là có sẳn .....................nên tốn phải tốn nhiều tiền để duổi thẳng cộng lông................hehe

[/SIZE]
Trả lời
=)) chí lý nhỉ hay thế, kiểu này không uống rượ không phải là nam nhi, nào zô anh hoàng tử si tình, cạn chén nhé, zô 100% =))
không say không online nữa
Trả lời
Boysmile888 Đã viết:=)) chí lý nhỉ hay thế, kiểu này không uống rượ không phải là nam nhi, nào zô anh hoàng tử si tình, cạn chén nhé, zô 100% =))
không say không online nữa

say rồi lấy gì ol đê

[SIZE="4"]Vì Đời bất công...............nên cộng lông hok bao giờ thẳng............................
Đời không gì là có sẳn .....................nên tốn phải tốn nhiều tiền để duổi thẳng cộng lông................hehe

[/SIZE]
Trả lời
TIN SOCK ĐÂY !!!
SẾP dùng gì ???
Có 1 ông nông dân nuôi 100 con chó.cứ mỗi lần đến giờ cho ăn thì chỉ có 99 con đến ăn.ông ta thấy vậy hỏi bà vợ,bà vợ trả lời "nó là SẾP đấy, nó không ăn nuoc mà chỉ uống ...amoniac..."
7[SIZE=4]:-hlll_____________________________
Nguyễn Chí Tâm
[/SIZE]
Trả lời
Nát rượu thì ai mà ưa nổi.. Smile) Tất nhiên là thỉnh thoảng cũng fảii có vài ly vs các sếp..ae rồi.. nhưng mà ún rượu mà giữ đc cái đầu tỉnh mới HAY! >Smile
Cười 1 cái cho đời thêm vui!
Vù Vù Vèo Vèo là tớ! ^^
Để chữ kí có web là bị banned đấy! :-"
Trả lời
tượu có 1 phần không tốt, tôt nhất đối với thanh niên là không uống rượu, trừ trường hợp có người mồi thì có thể nhấp môi chẳng hạn ! Nên tránh xã , bởi vì rượu vào là hành động không kiểm soat dc !
[Image: coollogocom111401062.png]
Trả lời
chí lý, cái này dúng nè, nam vô tửu như kỳ vô phong....
Trả lời
Hay đấy. Phải chép lại sau này cho vợ đọc mới được.
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách