LoveBus Tập 151: Hoa Hồng Và Hoa Cỏ May, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
LoveBus Tập 151: Hoa Hồng Và Hoa Cỏ May, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim
Thế là 1 điểm trường nữa được sự giúp đỡ của trương trình Lovebus. Xin chúc cho lovebus kết nối dc nhiều trái tim hơn nữa. Chúc cho các ban trẻ trên lovebus sẽ tìm đc 1 nửa thực sự của mình. Sao dạo này ko thấy mèo con gian xảo và KAMI đâu nhỉ? Định bán ít vũ khí hạng nặng mà chả thấy đâu. hix hix
Trả lời
huudatls Đã viết:Thế là 1 điểm trường nữa được sự giúp đỡ của trương trình Lovebus. Xin chúc cho lovebus kết nối dc nhiều trái tim hơn nữa. Chúc cho các ban trẻ trên lovebus sẽ tìm đc 1 nửa thực sự của mình. Sao dạo này ko thấy mèo con gian xảo và KAMI đâu nhỉ? Định bán ít vũ khí hạng nặng mà chả thấy đâu. hix hix

Dạo này thấy bình yên quá cậu à, chẳng có việc gì mà làm, thất nghiệp rồi Sad
Trả lời
Hà Mã liệu có phải Bông 2.0 ??? thấy HM như thế nào ấy, HM ko dứt khoát sớm cứ xoay chỗ nọ chỗ kia lại như Bông "lúc đầu mọi người thích, sau lại bị gét".
Minh Chu quá tội nghiệp không biết cách cư sử như thế nào. Đã từng "tình đơn phương" Kin 1 thời gian, có lẽ vẫn ảnh hưởng đến tận bây giờ. Giờ lại chứng kiến Kin tỏ tình với cô gái khác làm sao MC có thể bình tĩnh được. Ở lại để vượt qua nỗi đau hay rời hành trình để không phải nhận thêm....khó cho MC. Đúng là oan gia ngõ hẹp.Sad(
(:|
Trả lời
leduc251 Đã viết:Hà Mã liệu có phải Bông 2.0 ??? thấy HM như thế nào ấy, HM ko dứt khoát sớm cứ xoay chỗ nọ chỗ kia lại như Bông "lúc đầu mọi người thích, sau lại bị gét".
Minh Chu quá tội nghiệp không biết cách cư sử như thế nào. Đã từng "tình đơn phương" Kin 1 thời gian, có lẽ vẫn ảnh hưởng đến tận bây giờ. Giờ lại chứng kiến Kin tỏ tình với cô gái khác làm sao MC có thể bình tĩnh được. Ở lại để vượt qua nỗi đau hay rời hành trình để không phải nhận thêm....khó cho MC. Đúng là oan gia ngõ hẹp.Sad(

lúc đầu mọi người thích Bông? khi nào vậy bạn, ai vậy bạn? mình thấy cách giải quyết của Bông và HM khác nhau mà bạn :-?? :-??
Trả lời
ba kon oi cc roi hanh trinh roi,minh nghi la cc da co tinh cam voi anh ma hom bua cho masu di mua bong to tinh sori do,thay thuong cc wa a,dung la lovebus luon lam cho chung ta tu ngac nhien nay den ngac nhien no,minh ko thich hm,ban ay thich kin thi bao la thich kin di,cu lam bo minh cao thuong lam luon day moi nguoi vao tinh huong kho xu,minh cung nko dong tinh voi mc nua,da noi la tu bo ma sao cu nhac den kin hoai vay,kin dung la mot nguoi dan ong li tuong nhung ma minh nghi mc va kin la khong bao gio co the dc dau.
Trả lời
leduc251 Đã viết:Hà Mã liệu có phải Bông 2.0 ??? thấy HM như thế nào ấy, HM ko dứt khoát sớm cứ xoay chỗ nọ chỗ kia lại như Bông "lúc đầu mọi người thích, sau lại bị gét".

Hà Mã khác Bông đấy bạn, đây mới là bước đầu thôi mà. mọi người mới tìm hiểu lẫn nhau mà, nên chưa có gì khẳng định được. Thực ra thì ý của HM là tốt, không muốn mọi người hiểu nhầm, khó xử, luôn tạo ra cơ hội cho các chàng trai, để họ có thể tự tin. Còn Bông thì thích tất cả mọi người, ai cũng muốn giữ.
Minh Chu: mình không thích bạn này 1 tý nào, chưa cần + chưa được làm như vậy. bạn chưa là gì của người ta, bạn không nên làm như thế, dẫu biết đó là cảm xúc bộc phát
Cuối cùng: lão kin này giống mình ghê. Mỗi tội mình lùn hơn @.@
@-)
Trả lời
tập này tui buồn cho bạn Chim Chích ... yêu ngay người ko có trong 7 người tham gia chương trình . Thì ra là vì vậy mà đó giờ , mình ko thấy Chim Chích tiến tới tình cảm với ai hết . Tán thành cách làm của Chim Chích ... yêu là phải vậy chứ ... dám đối đầu với tình cảm thật sự của mình . Còn chuyện tình cảm của Pate - Hà Mã - Minh Chu - Kin bắt đầu rắc rối hơn rồi . Mình nói như vầy cũng đừng ai giận nha ... Lúc đầu mình thấy HM cái gì cũng được hết mà tự nhiên coi tập hôm qua thấy vụ giữa MC với HM thì thấy sao sao rồi . Nếu mà vụ đó Chim Chích ko nói thì mình nghĩ Kin sẽ tin Hà Mã chứ ko tin vào lời nói của Minh Chu đâu . Mong là ấn tượng tốt về Hà Mã vẫn y như lúc ban đầu . Vì quả thật là mình ko muốn có thêm 1 bé Bông khác ở trên hành trình đâu .
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách