Bình Luận, Thảo Luận Về LoveBus, Hành trình kết nối những trái tim

• 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Bình Luận, Thảo Luận Về LoveBus, Hành trình kết nối những trái tim
Chào các bạn! >Big Grin<

Nhằm tạo điều kiện thuận lợi cho các bạn yêu thích chương trình truyền hình Lovebus - Hành trình kết nối những trái tim

Có thể trao đổi, bình luận về các nhân vật mình yêu thích
Nói về các tình huống, tính cách của nhân vật trong chương trình.
Dự đoán các tập kế tiếp
Tin tức nóng hổi về các thành viên trong chương trình Lovebus
....

Uhm.vn xin tạo 1 box mới để phục vụ các bạn

Hành trình kết nối những trái tim

Từ nay, việc xem lại các tập của Lovebus - Hành trình kết nối những trái tim sẽ được dời vào trong thư mục con của box Hành trình kết nối những trái tim với tên mới là:

Xem Lovebus - Hành trình kết nối những trái tim

Mình mong với box mới này, các bạn có thể thảo luận, bình luận 1 cách có lịch sự, có văn hóa và tuân theo quy định chung của diễn đàn

Chúc các bạn vui vẻ
>Big Grin<

Thân chào! Smile
Chuyên cung cấp sỉ, lẻ các loại mỹ phẩm hàn quốc TheFaceShop chính hãng. Giao hàng mỹ phẩm the face shop tận nơi trong nội thành TP.HCM và ship hàng toàn quốc. Cửa hàng Online The Face Shop 360 hân hạnh được phục vụ quý khách.

Trích dẫn:The Face Shop 360 - Mỹ phẩm hàn quốc TheFaceShop chính hãng - thefaceshop360.com
  Trả lời
Tem nhá..................
---------- Bài viết đã được nhập tự động bởi http://www.uhm.vn ----------
Mình thích Mr Quay nhất, ấn tượng với màn tỏ tình đó nhất. Còn trên hanh trình bây giờ thì ấn tượng với bạn Băng, thấy có vẻ cá tính. :d
[Image: jh.jpg]
Bông s2 Tiamo
I.L.U.S.M
  Trả lời
TRong hành trình mấy năm trôi qua mình chưa bỏ 1 tập nào . Và người bạn nam mà mình thích nhất là LONG RÂU, cô gái thích nhất là SƠRI. Cô gái ghét nhất thì có Bông và Hà Mã và thêm cả co Sóng đỏng đảnh ở năm đầu hành trình đó. Chàng trai thì chưa thấy ghét ai lắm:>
piano>Big Grin<
  Trả lời
CT hay nhất mà mình từng xem Big Grin
  Trả lời
mình đang nghĩ liệu anh Ong mật có thể thay đổi lại đc ko.? lúc mới lên hành trình thì tính cách hoàn toàn khác bây giờ. ko hiểu anh đang cố tỏ ra ý gì nữa. Liệu có phải anh muốn chim chích chứng kiến đc những hành động này ko.? ( chắc là có mục đính cả đây..)
  Trả lời
Love bus 3 năm rồi Smile Vẫn thík cặp Long râu - Mon dù họ đã ctay Big Grin
Năm nay thik hơi bị nhiều cặp :p Marshu - Sơri ( vừa đám cưới) :x và Bột - Mưa ( chưa có tin tức ) =((
-..Nhìu lúc tự hỏi - Bong bóng muốn bay ...
-..Hay là ng` cầm tay k mún zữ...
  Trả lời
Thích Long Râu và Mon,nhưng không hiểu vì sao lại chia tay nữa Sad lúc trước nghe Bồ Câu với Mây sắp đám cưới thế mà lại thấy masu và sơri cưới vui quá,còn Mưa và Bột,Bờm và Sirô khi nào mới có tin vui nhỉ :x
[Image: 2f9c8830aaa9b955b54b7a980d6a843a_47068763.toiyeu.gif]
  Trả lời
cặp bột mưa thì chị đợi cứ dài dài nhé
  Trả lời
Một số hình ảnh mới của các thành viên lovebus nè các bạn
[Image: 6-2.jpg]
[Image: 5-1.jpg]
[Image: 4-2.jpg]
[Image: 3-1.jpg]
[Image: 2-1.jpg]
[Image: 1-1.jpg]
[Image: 7-1.jpg]
[Image: jh.jpg]
Bông s2 Tiamo
I.L.U.S.M
  Trả lời
hình đẹp không à không biết chị bông lấy đâu ma nhiều thế nhỉ . hồi nay xem trang kia hình của mưa với bột đẹp đôi thật nhưng không biết chừng nào sẽ có đám cưới còn căp4 của bờm với sỉrô nữa chúng nao có đám cười ta chắc phải chờ hơi lâu đây
"·´`·.(*·.¸(`·.¸ ¸.·´)¸.·*).·´`·"
"* † * My "LoVe" FoReVeR * † *"
"·´¨*·.¸¸.*..^_^ Chi Yêu Mình Em ^_^.*.¸¸.·*¨."
"·´`·.(¸.·´(¸.·* *·.¸)`·.¸).·´`·"
*(¨`·.·´¨)*

`·.¸.·´
  Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách