có ai biết chỗ nào học tiếng Anh tốt không

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
có ai biết chỗ nào học tiếng Anh tốt không
Mình cũng đang định kiếm một chỗ luyện thi TOEIC đây, ai bảo mình với, hix giả luôn nhé, mình xin cảm ơn
Gia đình là cái nôi của xã hội. Hạnh phúc của tôi là đến từ gia đình thân yêu.
http://ykhoathinhan.com.vn/
http://lasinhvien.vn/
[Image: 0688cae930b402b3fca0aee98bb4ffd1_39905516.untitled.jpg]
Trả lời
Thiếu gì chổ dạy
alibaba^#(^
Trả lời
uhm1987 Đã viết:Mình cũng đang định kiếm một chỗ luyện thi TOEIC đây, ai bảo mình với, hix giả luôn nhé, mình xin cảm ơn
Mình thấy mấy bạn cùng lớp học ở chỗ TiengAnh.com.vn này nói thầy tuấn luyện Toeic ở trung tâm này nổi tiếng dạy hay, mà mình thấy cái lớp đấy người học đông phết, nêu bạn muốn học tìm hiểu thử xem. mà thấy khóa ở đấy có 1 triệu 8, khá rẻ :-J
Trả lời
Mình học ở ICES (đối diện cổng sau trường Nguyễn Thị Thập q7 )rồi nè . Lớp ít nên cô giáo dạy kỹ lắm! Mình được rèn luôn cả 4 skills luôn đó. Có account học online nữa. Trong lớp luôn có môi trường giao tiếp liên tục nên level lên khá nhanh, mình học mỗi ngày 1 chủ đề nên rất đa dạng và sinh động, mình có thể giao tiếp trôi chảy hơn trước nhiều. Bạn alo sd9t trường hỏi xem 0913.335.203
Trả lời
B thử qua bên ILi tìm hiểu thử đi b m đã học qua chỗ đó gv khá tốt hp cũng phù hợp túi tiền nhiều ng mà còn dc học với 100% gv bản xứ nữa đó b ạ
Trả lời
Bạn muốn tìm nơi học mà giá cả hợp lý và chất lượng tốt thì bạn thử đến ICES tìm hiểu qua đi. Gv dạy giao tiếp 4 kĩ năng cũng như giúp mình hoàn thiện khả năng phát âm chuẩn, thầy cô dạy rất nhiệt tình, chăm chút học viên, học được 2-3 khóa là giao tiếp ok rồi. Fb: Hoc Anh Van ICES
Trả lời
Vậy bạn chọn anh ngữ ICES đi, mình sure với bạn luôn là bên này dạy cực hay, vì hồi đầu mình cũng lăn tăn như bạn nhưng sau khoá học đầu tiên mình có thể nói, nghe hiểu, giao tiếp lưu loát được khoảng 70% mà ko còn ngại hay rụt rè trong giao tiếp nữa, đặc biệt hơn là mình học phát âm giọng Mỹ nên nói nghe cứ hay hay chứ ko phải giọng như vịt giống lúc đầu nữa nha. Hơn nữa cô còn tặng mình mã code học online nữa nên mình học được nhiều hơn, 1 thành 2 ak. Bạn alo tham khảo bên này nhen 0913.335.203
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách