Uống Tinh lá sen Hisamitsu Nhật Bản giảm cân hiệu quả?

• 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Uống Tinh lá sen Hisamitsu Nhật Bản giảm cân hiệu quả?
Uống Tinh lá sen Hisamitsu Nhật Bản giảm cân tốt lắm phải ko các bạn, có bạn nào giảm cân bằng cách này chưa, mình quen 1 chị chị ý kêu giảm dc 7 cân nhờ Uống Tinh lá sen Hisamitsu Nhật Bản đấy ạ, mình bếu quá muốn giảm 3- 4 ký thôi mà khó quá Sad(
  Trả lời
Hóng, mình cũng bếu bền vững chục năm nay mà vô phương cứu chữa đây Sad(
  Trả lời
Search trên mạng thấy lá sen có rất nhiều công dụng, bạn mình có mấy đứa dùng có đứa giảm được mấy ký còn có đứa chả nhúc nhích nên hem bít thía nào
  Trả lời
mình cũng định mua tinh lá sen về uống vì ko có thời gian đun, các mẹ dùng rồi cho ý kiến đi, có đảm bảo ko nhỉ?
  Trả lời
Cái này dùng chút nước ấm pha vào là dùng được ngay, nó có dạng bột như cafe hòa tan ấy, mùi thì như mùi cốm lá sen (món này mình nghiện.hì) Mình ngĩ cái này an toàn hơn lá sen vì được Hisamitsu nhật bản sản xuất, cấp phép cơ mà.
  Trả lời
ôi, trước e toàn uống lá sen tươi cơ sau đọc dc bài báo kêu đa số lá sen ở nước mình thường bị nhiễm kim loại nặng nên uống có hại cho sức khỏe dễ suy thận và sạm da, sợ quá nghỉ luôn rồi. Nhưng công nhận lá sen rất tốt cho những người bị mỡ máu, gan nhiễm mỡ, béo phì, cao huyết áp rùi mất ngủ…Hóng cái tinh lá sen ạ
  Trả lời
Mẹ gì ở trên dùng lâu chưa? Thấy có hiệu quả gì chưa? Inbox giúp mình về cách dùng và liều lượng của cái Tinh Lá Sen nhá!
"Tôi và Bạn cùng hành động"
  Trả lời
Có ai biết phân biệt sản phẩm tinh lá sen Hisamitsu Nhật Bản hàng thật và hàng giả không?
  Trả lời
Tinh lá sen tươi Hisamitsu Nhật Bản luôn có tem điện tử chống hàng giả, mỗi một hộp chỉ duy nhất được găn một mã tem duy nhất, bạn có thể lấy mã số trên thẻ sau đó cào kiểm tra, tổng đài chống hàng giả Hisamitsu sẽ gửi thông tin vào máy của bạn.
  Trả lời
khuonghit Đã viết:Tinh lá sen tươi Hisamitsu Nhật Bản luôn có tem điện tử chống hàng giả, mỗi một hộp chỉ duy nhất được găn một mã tem duy nhất, bạn có thể lấy mã số trên thẻ sau đó cào kiểm tra, tổng đài chống hàng giả Hisamitsu sẽ gửi thông tin vào máy của bạn.

Tuyệt quá nhỉ, hiện đại quá, đúng là công nghệ Nhật Bản.
  Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách