[Event] fan sign cho 4r mong ad,sm,md,mem duyệt+ý kiến

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Event] fan sign cho 4r mong ad,sm,md,mem duyệt+ý kiến
keoxjnh Đã viết:
hồi trc khi lên event mừng sinh nhật uhm lần 3 với anh linh.
Kẹo và anh linh đã thống nhất là sẽ có 1 phần vẽ hình f.s chữ UHM.VN.
Nhưng lần đó có sự cố nên ko tổ chức event.
Kẹo nghĩ lần này chúng ta lên vẽ chữ UHM.VN và chụp lên.
Có thể kết hợp trên người, trên cảnh..... Miễn sao độc đáo và đẹp là đc

\m/ hehehehe thank đã góp ý@};-
nếu làm vẽ chữ uhm.vn em sẽ chịu bỏ tiền cùng thời gian làm một bức on wall graffiti dành riêng cho uhm.vn mọi người thấy sao??????????????????????????
[Image: captureyog.png]
royal_doi Đã viết:nếu làm vẽ chữ uhm.vn em sẽ chịu bỏ tiền cùng thời gian làm một bức on wall graffiti dành riêng cho uhm.vn mọi người thấy sao??????????????????????????

khuyên khích những pic có đầu tư hẳn hoi em ak, cho dù giả sử ko đc giải nhưng đó là món quà vô giá e tặng cho 4r đúng ko nào:>
\m/ za mọi người hãy đón chờ đi. Trong vòng tuần này hoặc tuần sau sẽ có 1 bức hiện lên trên 4r mình.
royal_doi Đã viết:\m/ za mọi người hãy đón chờ đi. Trong vòng tuần này hoặc tuần sau sẽ có 1 bức hiện lên trên 4r mình.

ko đợi ad xét duyệt cái event này hử ku? ừm làm j thì làm cũng nên chú tâm vào chuyện học hành nhé:-bd
ờ ha! mà e đang ghiền lắm rồi. Giờ kiếm số đt ổng gọi ổng lên để cho cái ý kiến quá. E kô vẽ cả tháng trời rồi
nếu xét duyệt được thì cho em xin 1 chỗ trong bgk nhá Smile
mem mới nên chắc là đánh giá công = hơn ak Wink)
nhá nhá :-*
---->[ !!! ]
ollee Đã viết:nếu xét duyệt được thì cho em xin 1 chỗ trong bgk nhá Smile
mem mới nên chắc là đánh giá công = hơn ak Wink)
nhá nhá :-*

top nghĩ bạn nên là ng tham gia cuộc thi hy hơ là BGK
royal_doi Đã viết:ờ ha! mà e đang ghiền lắm rồi. Giờ kiếm số đt ổng gọi ổng lên để cho cái ý kiến quá. E kô vẽ cả tháng trời rồi

lấy số ad ko? hối lộ ik cho nè Tongue
0974555678 or
0976 126 126

chẹp........... chẹp ............ chẹp............... Lâu lâu ko được quậy phá hí hí ... H thank bạn nì có ý tưởng nhá ... Hiện giờ Mod bên box Party - offline hiện đang rất bận .. nên ko onl được để tham gia cùng mọi người nhưng mà ko sao .. Bây giờ bạn có thể làm 1 bản chi tiết ra được không để từ đó sẽ quyết định tổ chức cuộc thi toàn 4rum luôn ^^ ... Topic này sẽ là nơi để bàn bạc và đưa ra những ý tưởng nhé .. và m nghĩ là khi nào có được 1 demo hợp lí và hấp dẫn nhất lúc đó chúng ta sẽ tiến hành ..

Note : M dám đảm bảo là ngay khi các bạn đưa ra bản chi tiết thì nhất định cuộc thi sẽ được tổ chức... Mình nghĩ là nên thúc đẩy nhảy ... sao để trong tháng 3 là chúng ta có được các bài tham dự cuộc thi và nên có vòng lựa chọn ^^ .... Good luck các tình yêu :x Yêu các mem nhiệt tình lắm ý

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách