[Event] Fan sign

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Event] Fan sign
Hi all Smile. Lời đầu tiên Top xin gửi đến mọi người 1 năm mới an lành, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn. Chúc 4r luôn có những bước tiến đổi mới và phát triển hơn trong tương lai Smile. Như mọi người đã biết Top đã "trưng cầu dân ý" và đưa ra "sừơn" của 1 event FS, Top đã được 4r góp ý cùng với sự chấp thuận của AD đưa event vào hoạt động. Top sẽ đưa ra bản event đầy đủ, chi tiết nếu còn gì sai, thiếu, thừa thì AD bổ sung chắt lọc vứt bỏ giúp top nhé Smile.
Trong thời đại internet mạnh như vũ bão ko ai là ko từng nghe qua 2 chữ Fan sign? Vậy FS là gì? Có thể hiểu là Fan = người hâm mộ và Sign = tấm bảng. Những tấm bảng được trang trí nhiều màu sắc, viết slogan, biểu tượng… thường được các fan dùng bày tỏ hâm mộ đến các thần tượng. Với một số teen, fansign cũng được dùng theo cách “bày tỏ tình cảm” này, nhưng không phải thần tượng ở đâu xa xôi mà ngay với bạn bè xung quanh.
[Image: sieuthiNHANH201202063606zgviogm5yz79007.jpeg]
[Image: sieuthiNHANH201202063606zmvhmgm0md53432.jpeg]
[Image: sieuthiNHANH201202063606zjbjndnizj28046.jpeg]

Thể lệ cuộc thi :
• Mỗi thành viên đăng ký phải vẽ chữ "uhm.vn", và vẽ 1 cái j đó liên quan đến ngày valentine ( vẽ bằng tay không PTS nha!) vào 1 tờ giấy ( Hoặc bảng, hoặc trên tay,trên mọi vật liệu bạn có thể vẽ đc.v.v..... nói chung là hãy viết theo cách của bạn ) và cầm nó cùng với gương mặt mình,chụp hình lại, post lên đây hoặc chụp ko cần mặt tùy mọi người miễn sao đẹp là đc Big Grin
BQT sẽ xem xét và đánh giá khả năng take pictures cũng như tài vẽ của bạn.( có thể Photoshop 1 chút để cho tấm hình thêm rực rỡ nhưng đừng lạm dụng,PTS cho tấm hình chứ ko phải PTS cho bài vẽ nhé )

+ Mỗi thí sinh dự thi cần có ít nhất 3 pic , ngoài ra càng nhìu càng tốt , để BQT dễ lựa chọn.( 3 pic đó có thể giống nhau nhưng dáng chụp phải khác nhau )

+ Sau khi đăng ký dự thi nhưng thí sinh xuất sắc sẽ được dán trên 4rum như 1 đại diện cho 4rum ( Đây là quyền lợi của bạn)

Đối tượng tham gia :
Tất cả các thành viên của 4rum uhm.vn

- Bài dự thi phải tuân thủ nội quy của 4rum : không chứa các hình ảnh/nội dung đồi trụy, phản cảm, liên quan đến tôn giáo, chính trị ...

Thời gian nhận bài dự thi: từ 6/2 đến 29/2
Thời gian chấm điểm và trao giải : từ 29/2 đến 11/3

Thành phần BGK :
Ad 4r
Smod

Cách thức chấm giải :
• Hình vẽ rõ ràng , xinh đẹp , có ý tưởng độc đáo phong phú càng độc càng tốt.
• Góc chụp phải thể hiện được Style riêng của bạn !!!

Ai sẽ quyết định đến kết quả của cuộc thi : 30% là BQT mỗi thành viên BQT ủng hộ bức ảnh nào bức ảnh đó được 10% . còn 70% điểm sẽ do các member đánh giá qua hình thức bỏ phiếu + vote (vote hợp lệ là thành viên tham gia cuộc thi hoặc tk có hiệu lực >20 ngày)

Phần thưởng: Phần thưởng tuy nhỏ khuyến khích động viên các member là chính

+ Giải Nhất: 1 thẻ ĐT mệnh giá 100.000 VNĐ + FS của bạn sẽ đặt ở banner forum đến khi nào có baner mới hehhe + đổi icon ở acc 1 tháng
+ Giải Nhì: 2 phần quá bé hơn giải 1 : 1 thẻ ĐT mệnh giá 50.000 VNĐ + FS của bạn sẽ đặt ở banner forum 1 tháng + đổi màu acc 1 tháng
+ Giải Ba: 2 phần quà ko to bằng giải 2 : 1 thẻ ĐT mệnh giá 20.000 VNĐ + FS của bạn sẽ đặt ở banner forum 1 tháng + đổi acc + đổi màu + icon 1 tháng
(Phần thưởng có thể tăng giá trị lên vào phút chót của cuộc thi lý do có thể có thêm nhà tài trợ )
Các bạn nhanh tay đăng ký tham gia theo mẫu sau :

Post bài đăng ký tại box Event tại link : http://uhm.vn/forum/forumdisplay.php?f=4
Mỗi bài dự thi phải lập 1 topic mới.

Tiêu đề: [Event Fs] Tên thi sinh dự thi
Tên:............................................. ......
Tên 4r:...............................
Yahoo! :..............................................
SĐT:............................................. ......
Hình dự thi : .........................................

NOTE: giải thưởng sẽ đc thay đổi nếu có ng tài trợ thêm ngoài ad Linh và smod hoangtusitinh288 \Big Grin/

Mong rằng mọi người sẽ tham gia tích cực, vui vẻ và giới thiệu nhiều bạn bè cùng tham gia nhé ^^!
Let's play !!!
Ngày tham dự kìa top ơi.
Mình bắt đâu từ ngày 6/2 tới 20/2 thì hay hơn đó.
Vì đưa ra hơi gấp nên cần thời gian cho mọi người chuẩn bị.
Kèm thêm vote hợp lệ là thành viên tham gia cuộc thi hoặc tk có hiệu lực >20 ngày
Tiêu đề bài tham dự ghi rõ:
[Event Fs] Tên thi sinh dự thi
Trong nội dung y/c ghi rõ thông tin cá nhân
Nếu ko đầy đủ thông tin thì bài tham dự bị loại.
mình tài trợ 100k cho chương trình này, và mình hok tham gia vào cuộc thi, nên mình nhận 1 vé làm giám khảo nhá

[SIZE="4"]Vì Đời bất công...............nên cộng lông hok bao giờ thẳng............................
Đời không gì là có sẳn .....................nên tốn phải tốn nhiều tiền để duổi thẳng cộng lông................hehe

[/SIZE]
hoangtusitinh288 Đã viết:mình tài trợ 100k cho chương trình này, và mình hok tham gia vào cuộc thi, nên mình nhận 1 vé làm giám khảo nhá

vậy sẽ thay đổi lại giải tk bác >Big Grin<
hoangtusitinh288 Đã viết:mình tài trợ 100k cho chương trình này, và mình hok tham gia vào cuộc thi, nên mình nhận 1 vé làm giám khảo nhá

anh iu ham hố gúm..
coi chừng lại té hố thì khổ Wink)
sao ko tham gia để làm quà tặng valentin em Tongue
keoxjnh Đã viết:
anh iu ham hố gúm..
coi chừng lại té hố thì khổ Wink)
sao ko tham gia để làm quà tặng valentin em Tongue

anh hok biết làm mấy cái ấy!!! nên thui he he

[SIZE="4"]Vì Đời bất công...............nên cộng lông hok bao giờ thẳng............................
Đời không gì là có sẳn .....................nên tốn phải tốn nhiều tiền để duổi thẳng cộng lông................hehe

[/SIZE]
giơ 2 tay tham gia luôn! \m/\m/\m/\m/
[Image: captureyog.png]
royal_doi Đã viết:giơ 2 tay tham gia luôn! \m/\m/\m/\m/

sớm nhận đc bài của em;Wink

^^! Tham gia ủng hộ chồng thôi :x

upppppppppppppppppppppppppppppppp lên top \m/

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách