cho hỏi cái về cái vụ bảo tàng máy tính của intel với mấy mấy bạn ơi.....

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
cho hỏi cái về cái vụ bảo tàng máy tính của intel với mấy mấy bạn ơi.....
Mình nghe nói Intel sắp tổ chức cái bảo bàng máy tính kỉ niệm 15 năm thì phải8-|8-|8-|8-|8-|8-|, thấy có cái thư mời này trên google nè, ai có thông tin gì thêm về chương trình này cho mình biết với nhaBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig Grin, mình là fan của mấy sản phẩm của INTEL nên thấyt thích
[Image: f372f9edac51a4f9aef38af3b9bbc116_4160691...332649.jpg]=((
Trả lời
t[SIZE="5"Tuệt quá ....là Fan hâm mộ của intelll mình phải đi xem thành tựu này mới được ...akkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
[/SIZE]
Trả lời
mai dắt bạn gái đi cái này mới được ....máy tính nào cũng có chip ỉntel,nếu được nhìn tất cả các dòng sản phẩm từ trước đến giờ cua intel chắc ghiền luôn quá :-s:-s TongueTongueTongue
Trả lời
trời ơi ...cơ hội đây sao...niềm đam mê của tuiiiiiiiii,đi ngay mới được :x:X:X:X:X:x
Trả lời
xem ra hoành tráng quá nhỉ....bên facebook cũng rần rần vụ này nè...rồi mấy cuộc thi này nọ nữa ,nào là "đổi thay trông thấy ","thiệp cho ngày 8/3"....có vé mời này chắc vào cửa tự do :x:x:x:x
Trả lời
thienthan12 Đã viết:xem ra hoành tráng quá nhỉ....bên facebook cũng rần rần vụ này nè...rồi mấy cuộc thi này nọ nữa ,nào là "đổi thay trông thấy ","thiệp cho ngày 8/3"....có vé mời này chắc vào cửa tự do :x:x:x:x
wow ...sao giờ mình mới bjk dc thông tin này .....tham gia ngay mới đc ,cúm ơn các mem Smile
Trả lời
nhiều người tham gia chương trình của Intel quá vậy ta ;Wink
Trả lời
intel là công ty lớn thế, mà cái phòng triển lãm có bé tí. Được cái là được tặng cái huy hiệu intel... hết.... mình góp ý là nên tổ chức kèm trò chơi, hoạt động nhiều vào
Chuyên cung cấp sỉ, lẻ các loại mỹ phẩm hàn quốc TheFaceShop chính hãng. Giao hàng mỹ phẩm the face shop tận nơi trong nội thành TP.HCM và ship hàng toàn quốc. Cửa hàng Online The Face Shop 360 hân hạnh được phục vụ quý khách.

Trích dẫn:The Face Shop 360 - Mỹ phẩm hàn quốc TheFaceShop chính hãng - thefaceshop360.com
Trả lời
tức quá diiiiiiiiiiiiiiiii bữa 8/3 không đi đuọc bùn gì đâu ah , tự nhiên hôm qua bị bệnh hihxx
Trả lời
ngoài nhảy flash mod ra con ji hâp dẫn nũa không ????
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách