tôi yêu văn hóa việt nam" Đạo Hiếu"

• 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
tôi yêu văn hóa việt nam" Đạo Hiếu"
Bạn sẽ có cơ hội nhận được 9.000.000đ khi tham gia cuộc thi.
Đối tượng tham gia: tất cả thành viên của Nature không phân biệt tuổi, giới tính, nghề nghiệp.
Bài dự thi là 1 video có thời lượng từ 30-60 giây. Nội dung video liên quan đến chủ đề “Văn Hóa Hiếu Thảo Việt Nam”. Bạn có thể trình bày dưới dạng hình ảnh, ca hát, nhảy múa, kịch,…hoặc hình ảnh cuộc sống hằng ngày.
Bài dự thi của bạn đăng trực tiếp trên trang Fanpage của Nature :facebook.com/Nature.net.vn[/url], Nature sẽ chia sẻ bài dự thi của bạn lên mạng xã hội Face book bạn vui lòng truy cập để theo dõi.
Tiêu đề Video : Văn Hóa Hiếu Thảo Việt Nam -nature.net.vn[/url] - tên của bạn
Ví dụ : Văn Hóa Hiếu Thảo Việt Nam - nature.net.vn[/url] - Nguyễn Văn A
Tiêu Chí Chấm Giải : Ban tổ chức chấm 50% số điểm dựa trên nội dung và hình ảnh Video và 50% số điểm còn lại dựa vào các lượt thích và chia sẻ trên Facebook ( bình chọn trên Facebook chỉ được tính khi đã like Fanpage của Nature facebook.com/Nature.net.vn[/url]. BTC sẽ kiểm tra xác suất những bạn like video có like page hay không.)
Mọi thông tin chi tiết vui lòng truy cập website: nature.net.vn[/url] phần tin tức.
  Trả lời
Hay quá.Tham gia ngay thôi
  Trả lời
Hay quá! Để ghé fb xem thử
  Trả lời
bangcannuocpvc Đã viết:Hay quá.Tham gia ngay thôi

bạn vào website nature.net.vn[/url] để đăng ký thành viên
bạn không phải trả chi phí hay bất cứ khoản phí nào, cũng không có bất kỳ điều kiện nào. Bạn sẽ được tặng 2 hộp Trà Nấm Châga nữa. Mình cũng đã đăng ký rùi.
  Trả lời
có vẻ đang lớn mạnh dần đấy nhỉ =))
  Trả lời
cơ cấu giải thưởng cao đấy chứ
  Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách