lời cảm ơn thay mặt gia đình của đỗ hồng trang

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
lời cảm ơn thay mặt gia đình của đỗ hồng trang
hôm nay vào lúc 13h ngày 11 tháng 5.tang lễ cử hành để tiễn đưa bạn trang được bắt đầu tại nhà tang lễ bệnh viện bi đến său bé nhi..rất đông anh em bạn bè thân bằng lối xóm gần xa và các bạn học cùngn lớp của trang cấp 2 cấp 3 và đai họckhắp nơi đã đến thăm và đưa tiễn trang.
său đó lúc 15h cùng ngày xe chở linh cữu của trang sẽ về hàng bài nơi nhà trang..và sẽ chỉ mang ảnh của trang về nhà..và sẽ mang trang đi hóa thân tại văn điển
sáng mai tro hài cốt của trang sẽ được gửi lại tại văn điển và său 49 ngày sẽ mang về quê ngoại mai táng
trong không khí thương đău và đầy thương tiếc bản thân bi cũng khóc không thành tiếng khi nhìn mặt trang..nhưng bi tin ở dưới ấy..trang sẽ hiểu những tình cảm..những tấm lòng của những bạn bè gần xa khi nhớ về trang..những tình cảm mà mọi người dành cho trang không có gì có thể diễn tả..
trong tang lễ hôm nay bi đã khóc thêm 1 lần nữa khi nhìn thấy 3 đứa trẻ đến thắp hương cho trang tại làng trẻ em khuyết tật hòa bình...1 con người nhân ái..1 tấm lòng bao dung và hiền hậu.sống có tâm..có mục đích..như trang xứng đáng để chúng ta nhớ về trang..nghĩ về những gì trang đã làm cho xã hội...cho những trẻ em nghèo ..cho nhưng người già cô đơn..và cho rất nhiều người khó khăn..và noi theo học tập
bi biết trong gia đình trang rất ít người biết đến chúng ta..những cư dân ảo..nhưng những tình cảm mọi người dành cho trang khi trang chia tay chúng ta về biên kia của cuộc sống..thật đáng trân trọng..chúng ta bên nhău không có 1 thứ gì ràng buộc hay liên quan. chúng ta đến với nhău vì cái tiêu chí đề ra của diễn đàn..mà người luôn phấn đấu làm theo chính là trang.bi biết trang không quan trọng nén nhang hay 1 bó hoa đến bên linh cữu..1 nắm đất theo người xuống huyệt sâu..chúng ta ngồi đây.đọc những dòng này và nghĩ về trang nghĩ về những gì tốt đẹp nhất cho trang...dù ở nơi xa nào đó trang biết được..bi tin trang sẽ rất vui..đó là sợi dây vô hình gắn chúng ta lại ..nơi ngôi nhà chung uhm này
bi không biết ở thế giới kia có giằu nghèo có sướng khổ hay không..nhưng bi vui vì trang đã hết đău đớn..hết phải tự giằn vặt bản thân mình vì bệnh tật..hãy chúc cho trang mãi mãi là 1 piamon trang đầy mạnh mẽ và nghị lực sống..dù ở đâu chúng ta vẫn luôn nhớ đến trang..em à
bi thay mặt em bi..cảm ơn tất cả những ai bớt chút thời gian đọc những dòng này..cảm ơn tất cả những tấm chân tình mà mọi người dành cho trang
sống cho đáng sống...phải không pi của anh:x
Hãy yên nghỉ em nhé!
Hình ảnh em luôn vui cười chị nguyện mãi nhớ và cả lời hứa cho chị em mình.Yêu em nhiều lắm Pi của chị.
[Image: 2f9c8830aaa9b955b54b7a980d6a843a_47068763.toiyeu.gif]
Sẽ không còn đau đớn bởi bệnh tật nữa.
Sẽ không còn buồn và khóc vì bất kì ai hay vì việc gì nữa.
Sẽ mỉm cười và ngủ một giấc thật sâu, thật ngon.
You'll always on my mind.
Keep your smile.
[Image: d4e1471d1b644583de5da7ca8fc556a4_44578954.pippi.jpg]

Sẽ nhớ mãi những lần nói chuyện qua điện thoại.
Những lần nghe Trang kể về việc mình đi tình nguyện, việc để ý đến 1 người nào đó, những việc xảy ra hằng ngày...
Sẽ mãi giữ trong lòng hình ảnh 1 cô bạn luôn quan tâm đến người khác, sẵn sàng chia sẻ với mọi người... 1 thiên thần thật sự.

[Image: d1e54c80e9f6951470268447ca387fd9_44639512.pippi.jpg]
s'Tranq yên nghĩ nkaz...Smile
@pray for s'
이 제 사랑하는 예성
^^ bạn đã bước qua cuộc sống rồi đấy..nhớ là phải sống thật tốt nhé..dù chỉ 8 ở chatbox..nhớ nhé
hiỆn tẠi vÀ quÁ khỨ........

Cảm ơn Long!
Ấy à... ^^!

Trang ...
Bạn đã ra đi vì căn bệnh tim quái ác
Để lại trong tôi bao nỗi buồn man mác
Nước mắt tôi rơi...
Bỏ lại sau lưng kỷ niệm một thời
Gọi điện, nhắn tin những lời thân thiết
Cho dù tôi, bạn chưa một lần quen biết
Ngủ yên nhé Trang...
Khi mặt trời le lói tia nắng vàng
Cũng là lúc tôi nguyện cầu cho bạn
Cảm xúc buông lơi, nỗi buồn vô hạn

P/S: Ngủ ngon nhé thiên thần.
[Image: d1e54c80e9f6951470268447ca387fd9_44639512.pippi.jpg]
Ngủ NGon chị yêu nhé :* em Yêu chị
¤-----»¤»_™__mÓm__™_«¤«-----¤
-♥♥-Em iêu Hâm nhà em lÉm-♥♥-
[Image: thtuivoiong.gif] iÊu Hâm lém lém!!!
s' âu kóa chết...chẳq qa s' chỉ ngủ thôu mà pải hum s' Smile
이 제 사랑하는 예성
[Image: 62be350949902416b6a6051f3fb3e6db_4463152...120398.jpg]

ảnh vòng hoa viếng mà Nhi thay mặt BTQ và các mem trong UHM đặt cho Trang. Mong chị có thể bìn yên trên thiên đường nhé chị. Ko còn đau đớn nữa phải ko? Smile
(¯`Nhóc_xinh_iu_kún_kut3`¯)
YM!: to_men_ay_hyhy
__(¯`'•.(¯`†»»Nhoc’-Co^-Ð0*n«†´¯).•'´¯)__

.............alOne............
.............alOne...............
..............alOne.................
............alOne...............
............alOne.................
.............alOne..............
.............alOne.........

[SIZE="4"]I S2 (¯`•._.•[♥]Hearts[♥]•._.•´¯)
[/SIZE]

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách