Mua quần áo cho bé gái ở website nào chất lượng?

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Mua quần áo cho bé gái ở website nào chất lượng?
Mọi người hay mua đồ cho bé ở trang web nào? Mình hay đi làm nên bận việc, không đi mua cho con ở bên ngoài được, mà nhiều khi đi tiệc, đi chơi, cũng muốn diện đồ xinh cho con í Sad Nhưng sợ mua phải chỗ không uy tín, lại rước bực vào người. Các mẹ giới thiệu giúp mình với nha. Bé nhà mình năm nay 3 tuổi
Trả lời
Đặt gạch hóng cùng chủ thớt. Thiệt tình mỗi lần dẫn tụi nhỏ đi lựa đồ mà mệt quá các mẹ ạ. Ưng ưng kiếm được chổ nào bán đồ trẻ em uy tín, đủ size đủ số , lỡ chật rộng có thể đổi trả được. Ngồi nhà đặt hàng cho tiện.
Chơi với những người bạn thông minh bệnh hoạn thật là thích.
Trả lời
Thấy nhiều nơi bán đồ trẻ em mà chẳng thông tin chi tiết gì hết trơn. Thấy đẹp mua về xong cuối cùng nó mặc chẳng vừa.
Trả lời
bảy bé bỏng Đã viết:Thấy nhiều nơi bán đồ trẻ em mà chẳng thông tin chi tiết gì hết trơn. Thấy đẹp mua về xong cuối cùng nó mặc chẳng vừa.

Mình thấy ít website bán đồ trẻ con mà có đầy đủ các loại cho mình lựa lắm, lúc thì thiếu màu này, lúc thì thiếu size kia nên khó chọn lắm
mè nheoooooooo
Trả lời
chocobo11 Đã viết:Mình thấy ít website bán đồ trẻ con mà có đầy đủ các loại cho mình lựa lắm, lúc thì thiếu màu này, lúc thì thiếu size kia nên khó chọn lắm

Ít nhưng không phải không có chị ơi. Đợt em có bầu đứa đầu, em chỉ ngồi nhà rồi order trên web thôi. Bên Tiki í,họ ghi chi tiết size,màu sắc đầy đủ, mà đợt đó thai chưa ổn định nên e toàn phải ở nhà đặt hàng, họ ship tới tận nhà luôn. Giờ đang mang bầu đứa thứ 2, e cũng đặt mua bên này luôn.
Có những ngày tôi bỗng dưng thấy lười chả muốn bước ra khỏi giường.
Tôi gọi những ngày đấy là mọi ngày.
Trả lời
bigcony Đã viết:Ít nhưng không phải không có chị ơi. Đợt em có bầu đứa đầu, em chỉ ngồi nhà rồi order trên web thôi. Bên Tiki í,họ ghi chi tiết size,màu sắc đầy đủ, mà đợt đó thai chưa ổn định nên e toàn phải ở nhà đặt hàng, họ ship tới tận nhà luôn. Giờ đang mang bầu đứa thứ 2, e cũng đặt mua bên này luôn.

Giống em nè. Toàn mua hàng trên đấy không á. Nhận định chung là nguồn hàng chính hãng, chất lượng tốt, giao nhanh đó ạ.
Nếu bạn đang cảm thấy cô đơn, hãy nhớ bài học của số 1, người ta nói đó là số nhị phân cô đơn nhất, nhưng thực ra số 0 mới là số cô đơn nhất, đã thế còn mắc bệnh béo phì!
Trả lời
Thiệt chứ chẳng dám mua đồ cho bé online đâu các mẹ à. Sợ nhất khoản không vừa rồi đổi trả mất công lắm.
Trả lời
Đồ của bé thì mọi người nên tìm hiểu mấy web baby ấy hoặc địa chỉ nào uy tín. Còn mấy cái chị bán đồ sale off này nọ trên face, giá rẻ như cho ấy thì đừng có ham mà mua ạ. Đồ ko rõ nguồn gốc, cứ suốt ngày bảo hàng xuất chuẩn, chả biết chuẩn ở chỗ nào
Trả lời
Bông Lan To Đã viết:Đồ của bé thì mọi người nên tìm hiểu mấy web baby ấy hoặc địa chỉ nào uy tín. Còn mấy cái chị bán đồ sale off này nọ trên face, giá rẻ như cho ấy thì đừng có ham mà mua ạ. Đồ ko rõ nguồn gốc, cứ suốt ngày bảo hàng xuất chuẩn, chả biết chuẩn ở chỗ nào

Trời bạn này nói chuẩn ghê. Nhắc đến mình vẫn còn bức xúc đây ạ. Chuyện là hồi bị dụ mua nguyên cả lô quần sơ sinh cho bé ở nhà cũng vì ham giá rẻ, hí hửng lắm. Mà lúc nhận hàng thì vải xấu, giặt 1 lần là vải nó sần hết cả lên, bé nhà mình mặc bị ngứa, khóc và hay giật mình í. Mặc được mấy hôm thì mình sợ quá, bỏ luôn đống đồ đó, bức xúc nhưng chẳng làm gì được.
Nếu bạn đang cảm thấy đau khổ vì FA, hãy nghĩ đến việc ngoài kia còn những người vừa chia tay người yêu, đã thế lại lỡ xăm tên người đó lên người.
Trả lời
nhockun1 Đã viết:Trời bạn này nói chuẩn ghê. Nhắc đến mình vẫn còn bức xúc đây ạ. Chuyện là hồi bị dụ mua nguyên cả lô quần sơ sinh cho bé ở nhà cũng vì ham giá rẻ, hí hửng lắm. Mà lúc nhận hàng thì vải xấu, giặt 1 lần là vải nó sần hết cả lên, bé nhà mình mặc bị ngứa, khóc và hay giật mình í. Mặc được mấy hôm thì mình sợ quá, bỏ luôn đống đồ đó, bức xúc nhưng chẳng làm gì được.

Em thấy cũng rất nhiều chị mua đồ cho bé gặp phải tình huống như vậy. Cuối cùng tính tiết kiệm hóa ra lại còn hao tài hơn Sad
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách