Cần thông tin du học Sing về ngành Marketing

• 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Cần thông tin du học Sing về ngành Marketing
[FONT=&quot]Mình đang học tiếng anh, định tháng 9 này qua đó học về Marketing. Có ai biết nhiều về du học Sing ko nhi? Cho mình biết thông tin cụ thể với nhá. [/FONT]
Trường Sa, Hoàng Sa là của Việt Nam
  Trả lời
[FONT=&quot]Dự định của bạn học CD hay ĐH? Vì mình thấy các trường của Sing chỉ là Insitutes đào tạo CD thôi ah. còn học lên DH là cứ fải theo chương trình liên thông với các trường ở nước khác [/FONT]
Sông dài cuồn cuộn ra khơi
Anh hùng sóng dập cát vùi thiên thu
  Trả lời
[FONT=&quot]Mình cũng chưa rõ về câu hỏi của bạn? bạn cần thôg tin về cái gì? Làm hồ sơ để qua đó? Thông tin về trường ? hay cái gì? Mình cũng đang định du học Sing. Tháng 9 này là mình đi rồi nên chắc cũng có biêt chút ít ít. Có gì bạn nói cụ thể hơn để trao đổi nhé[/FONT]
Trăng bao nhiêu tuổi trăng già
Núi bao nhiêu tuổi gọi là núi non
  Trả lời
[FONT=&quot]Hi tivitulanh001, mình cũng tìm hiểu về thủ tục rồi, xem thông tin trên mạng thì đi Sing dễ. giờ mình đang băn khoăn là không biết chọn trường nào chuyên về marketing. Mình dự định học DH rồi về VN làm việc. Nhà mình có Cty riêng (hix, chắc khoe tí) [/FONT]
  Trả lời
[FONT=&quot]Vậy là cơ bản có vẻ như bạn giống mình rồi đấy. Mình cũng đi học Marketing, xong DH, rồi về VN (hoặc qua Úc ). Mình vừa bỏ ra một năm học tiếng anh rồi nên giờ tháng 9 sang là học luôn . Bạn đã chọn được những trường nào rồi? đã biết đến thằng MIS chưa? Nó chuyên về marketing đấy[/FONT]
  Trả lời
[FONT=&quot]Thực sự thì cũng có tìm trên google rồi nhưng chưa nhớ được trường nào cả. cứ lan man đọc mà cũng chưa có quyết đinh. Vốn tiếng anh của mình cũng mới được tí tẻo ah nên vào mấy web của mấy trường đọc mả chẳng hiểu gì cả[/FONT]
  Trả lời
[FONT=&quot]Hix,bạn thử vô google đánh dòng“ học marketing ở Sing” rồi thì cũng thấy trườn này nắm ở mấy trang đầu tiên ấy. mình đã tìm hiểu vài trường rồi mới chọn ra được thằg này chuyên về Marketing ở Sing đấy. Bạn thử tìm hiểu xem sao nhé[/FONT]
  Trả lời
[FONT=&quot]Nó học phí bao nhiêu và chương trình học thế nào vậy bạn ? [/FONT]
  Trả lời
[FONT=&quot]Cũng tuỳ tiếng anh của bạn thế nào nữa, còn chương trình CD thì 11,000 đô Sing. Chương trình của nó cũng theo nhiều nhu cầu khác nhau, có nhiều path. Tuỳ bạn chọn thôi. Mình đi mấy Cty thì họ đều đưa cái trường này ra đầu tiên khi nói học về marketing. Mình định chọn chỗ này vì có thêm hỗ trợ. Bạn thử đến hỏi xem, mình đọc thì thấy nó đang chuẩn bị có tuần lễ chuyên tư vấn cho Sing đấy. Link đây nè. http://vietnamcentrepoint.edu.vn/bantin/?act=n&t=4930 [/FONT]
  Trả lời
[FONT=&quot]Đấy là công ty làm hồ sơ đi du học hả bạn? [/FONT]
  Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách