Zô đây xem hướng dẫn cài Wechat nè :D

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Zô đây xem hướng dẫn cài Wechat nè :D
Hình 1: Nhấp vào App stores của điện thoại, để search app Wechat.
[Image: 1-8.jpg]

Hình 2: Chọn danh mục trong App stores.
[Image: 2-8.jpg]

Hình 3: Chọn top miễn phí, Search tên Wechat (nhưng có thể không cần Search tên, vì Wechat đang đứng Top)
[Image: 3-7.jpg]

Hình 4: Chọn Wechat và nhấp cài đặt.
[Image: 4-6.jpg]

Hình 5: Tạo tài khoản và đăng nhập tài khoản.
[Image: 5-6.jpg]
TROI` MUA BONG BONG' BAP^. BONG`.
ME DI LAY' CHONG`, CON CUNG THEO TROAI
Trả lời
đứng top 1 luôn kà ,xem ra app mình dùng nổi tiến quá đi chứ ,có ai có nick ko add nhé Wink
Trả lời
cái này việt nam mình xài nhiều nhất chứ ai,bên android cũng top đó .Nhưng sao mình share tn thoại thì nó load lâu quá
Trả lời
windowphone cũng có nè ,xài mượt phết .đăng ký gửi code kích hoạt như 1 số app khác nhưng tiếng anh ko thôi à ,ko sao mình khoái tiếng anh ^^
Trả lời
nyan Đã viết:đứng top 1 luôn kà ,xem ra app mình dùng nổi tiến quá đi chứ ,có ai có nick ko add nhé Wink

Thế nick bác nick gì......buồn buồn vào ngồi chém gió bậy.
Nói vậy thôi chứ không biết cò buồn dc không đây, lúc nào mở dt lên em cũng chát suốt mà..\Big Grin/
Trả lời
milky Đã viết:cái này việt nam mình xài nhiều nhất chứ ai,bên android cũng top đó .Nhưng sao mình share tn thoại thì nó load lâu quá
À.....bác chát bằng gì, 3g hay wifi.
Em chát bằng wifi không à, load nhanh lắm...chủ yếu là gỏi tn bằng thoại khơng à, chứ ít khi nào mà bấm lắm...
Trả lời
Em sợ quá các bác ơi, tình hình này mà kéo dài chắc cái dt em nhanh hư pin lắm quá...~X(
Ngày nào cũng cầm suốt hết á,. ngay cả lúc sac cũng không tha....nhìu lúc còn phải để cái quạt máy kế bên chứ thôi dt bốc cháy...
Trả lời
bro dùng đt gì mà nóng thế ,hàng ip thì thường nóng bỏng tay khi vào 3G các bác ạ ,tớ thì ít khi dùng 3g lắm chỉ wifi thôi à ,ở nhà thì có wifi đi cafe cũng có wifi ,ngồi công viên cũng có luôn thì tội gì phải dùng 3g nào
Trả lời
3G em còn ko đăng ký nữa nói chi dùng tới đó ,tốn pin lắm các bác ạ.WP chạy nền cái này cũng ổn nhưng WP dùng chán quá đi Sad(
Trả lời
cái này tụi con gái bạn mình nó dùng nhiều lắm ,nhờ nó mà quen thêm biết bao nhiu em xinh tươi đó nha .Ngày nào cũng đợi tiếng ringtone quen thuộc của nó báo có tn mới
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách