Truyện hài sưu tầm trên YM kì 1 !!! Wa' đỉnh !!!

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Truyện hài sưu tầm trên YM kì 1 !!! Wa' đỉnh !!!
Tuyển tập toàn truyện cười bạn bè anh em của mình gởi đến trên Ym đó, bạn nào có thì post thêm cho zui nha

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Hai khách bộ hành đi ngược chiều nhau trên một đường mòn hẹp. Khi lại gần nhau, người nọ thấy người kia có dáng đi y hệt mình, kéo lê một chân dưới đất.
Tới lúc giáp mặt, một người chỉ xuống cẳng chân tật nguyền của mình, cất giọng đầy cảm xúc:
- Chiến tranh vùng Vịnh! 1991, cách đây 16 năm! .

Người kia gật đầu tỏ vẻ thông cảm, rồi cũng chỉ xuống cái chân đang kéo lê trên mặt đường của mình, thở dài:
- Cứt chó! Cách đây 20 mét !
-----------------
Vào một ngày nọ, một người đàn ông tan ca về khuya lém - Ông ta leo lên một chiếc xe buýt và ông ta ngủ thiếp đi lúc nào không biết - Thời gian vẫn trôi đi, ông ta vẫn ngủ, xe buýt vẫn chạy - Chợt ông ta giật mình thức dậy và thấy xung quanh mình ko còn ai, đường phố thì cũng vắng tanh…Tài xế cũng biến đâu mất tiêu luôn. Nhưng một điều kì lạ đó là xe vẫn lăn bánh một cách chậm rãi. Ông ta hoảng hốt thét lên “Cứu tôi với!” - Không ai trả lời. Một lúc sau anh ta nghe tiếng thét lên “Cứu gì thằng cha kia, xuống đẩy xe phụ tao coi”
------------------
Cậu làm cách nào mà mang cà phê cho khách vừa nhanh vừa không bị sánh ra ngoài thế?- Có gì đâu, mình húp bớt một ngụm cà phê, khi gần tới nơi, mình lại nhổ vào ly. Vừa không bị đổ ra ngoài, vừa có bọt tự nhiên, trông rất bắt mắt!

Các bạn đi uống cà-phê vui vẻ nhá. Bây giờ thì em đã biết tại sao cà-phê có bọt
-------------------
Có anh chàng Củ Chuối Nhà ở bên bờ suối Yêu cô nàng bán muối Nhà có một cây chuối Họ thương nhau đắm đuối Dắt nhau ra bờ suối Rồi dìm nhau chết đuối Thế là hết đoạn cuối Một câu chuyện Củ Chuối...Nghe xong tui cũng đuối...
-------------------
Tin SMS gửi đi: "Em ơi! Khi em đọc tin nhắn này, em nợ anh cuộc hẹn. Xóa tin nhắn này, em nợ anh cuộc tình. Lưu tin là em nợ anh 1 nụ hôn. Trả lời anh, em nợ anh tất cả. Còn nếu em không trả lời... thì em đã yêu anh!" . Tin SMS nhận về: "Tao là bạn trai nó đây, đọc tin này mày phải gặp tao tối nay, xóa tin này mày sẽ ăn 100 cái đấm, lưu tin này mày ăn 200 cái đá, trả lời tao mày sẽ ăn tất cả, ko trả lời!? Tối nay tao tới nhà mày". <<< chà chà, gay cấn à nha
Là fan Kpop thì ko thể bỏ qua http://kpopshowz.wordpress.com/
Trả lời
hí cái sms cuối hay nhỷ Wink)
Trả lời
cái nào cũng hay hết [Image: 42.gif]
[SIZE=4][SIZE=6] »....|ñh ■ |Ùñ§....«[/SIZE][/SIZE]
♥♥♥ nG tAz chỶ piếK đC.* ý ngHĩa nỤ cƯỜi kHi nG tAz khÓC ♥♥♥

[SIZE=3]thE eNd[/SIZE]
Trả lời
vui vui =))
---------- Bài viết đã được nhập tự động bởi http://www.uhm.vn ----------
Mình đóng góp vài cái nhá ^^

Cả thế giới đều phải kiêng nể người Mỹ vì người Mỹ đã nói là làm. Nhưng người Mỹ lại sợ người Nhật vì người Nhật làm trước nói sau. Người Nhật lại sợ Trung Quốc vì Trung Quốc ko nói mà làm. Người Trung Quốc lại sợ ai??? Xin thưa Trung Quốc sợ nhất Việt Nam vì Việt Nam nói đằng làm nẻo... hôm qua bảo thứ trưởng bộ công thương nói không tăng giá xăng hôm nay đùng một cái tăng 31% ...

Bản lĩnh người đàn ông nước Mỹ thằng con trai phải biết dùng súng nước Đức thằng con trai phải biết hách dịch và ko được sợ vợ Hàn Quốc Con trai phải sành điệu hơn con gái Trung Quốc thằng con trai phải biết chơi game Nhưng tất cả vẫn chưa là gì với Việt Nam thằng con trai thì phải dám đâm thẳng vào hàng xăng rồi thét cho đầy bình em ơi

Một phụ nữ gọi điện đến chương trình Quà tặng âm nhạc trực tiếp: Thưa quý đài, hôm qua tôi nhặt được một túi da, trong đó có 50 triệu đồng tiền mặt. Phát thanh viên nhỏ nhẹ: Thế bây giờ chúng tôi có thể giúp gì cho chị đây? Ngoài ra, trong ví còn có một tấm danh thiếp mang tên người bị rơi. Tôi muốn tặng cho người có tên và địa chỉ trên một bài hát thật hay kèm theo lời cảm ơn chân thành!!!

Có chàng dân tộc chở nhau trên chiếc xe gắn máy khi qua ngã tư gặp đèn đỏ cứ vậy đi tiếp, bị công an vẫy lại. Một thằng trên xe liền hét lên: Mày vẫy xe khác đi xe tao chở người rồi không chở được thêm nữa đâu ..."

Thưa Thẩm Toà Tôi Tên Trần Túng Tiền(Tên Thật:Trần Thiếu Tiền) Thủa Thiếu Thời Tôi Theo ******* Trùm Trộm Tiếp Thu Toàn Tư Tưởng ****** Tha Tồi Tệ.....Tối Thứ Tư Tháng Tám Trăng Tròn Trình Trĩnh(Theo Tâm Tính) Tôi Trèo Tường Thấy Tên Trưởng Trại Thiêm Thiếp Trên Trõng Tre Tôi Thò Tay Túm Túi Tiền ....Tên Trưởng Trại Từ Từ Tỉnh Thức Túm Tóc Tạt Tai Tang' Tôi Tới Tấp.... Tôi Tơi Tả...Tàn Tạ ... Tiền Túng .. Tình Tan ... Tư Tưởng Tôi Tồi Tàn .... Tôi Tiến Tới Tự Tử => Thật Thê Thảm >"<

Đi ngang qua nghĩa địa. Bỗng anh ta nghe tiếng gõ lốc cốc từ trong nghĩa địa vang ra. Anh ta hoảng hốt, tưởng là có ma, nhìn vào nghĩa địa anh ta mới thấy một ông già đang đục khoét cái gì đó trên một bia mộ. Anh bảo: "Lạy chúa, ông làm tôi tưởng là ma chứ!! Ông đang làm gì đây vậy?" Ông dzà trả lời:- "Khỉ thật, đứa nào khắc sai tên tao!!!

Có người bạn sống trong cùng phòng, họ tên là ĐIÊN, NÃO, NGỐC, KHÔNG AI CẢ, và AI ĐÓ. Một ngày nọ, AI ĐÓ giết chết KHÔNG AI CẢ. Lúc đó, NÃO đang trong phòng tắm, ĐIÊN gọi điện cho cảnh sát và hỏi Đồn cảnh sát có phải không?" Cảnh sát:" Đúng rồi, có chuyện gì vậy?" ĐIÊN: "AI ĐÓ đã giết KHÔNG AI CẢ" Cảnh sát:" Mày điên ah?" ĐIÊN: Vâng, tôi là điên đây" Cảnh Sát:" Mày không có não hả?" ĐIÊN:" Không, NÃO đang trong phòng tắm" Cảnh sát:" Đúng là đồ ngu ngốc" ĐIÊN:" không thưa ngài, thằng NGỐC đang đọc cái tin này.

Bước tới hàng game bóng xế tà. Người đông chen mất lối đi ra. Lom khom vài chú ngồi săn boss. Lác đác bên trong mấy lũ gà. Nhớ xã đau lòng đấu Beat-Up. Thương bạn đành ngồi nhảy 8k. Dừng tay bấm lại ngồi suy ngẫm. Một mình một room ta với ta. Trong phòng ko nhạc cũng ko loa. Một lũ nghiệp dư, một lũ gà. Riêng ta vỡ lòng chấp tất cả. Hết trận chạy cả, còn mình ta. Tiếng hát xen trong tiếng má la. 8k, nhạc chậm, lớp học ma. Cảnh au như vẽ người đang nhảy. Đang nhảy vượt wa cái kiếp gà(*0*)

Có ba thằng bị đắm tàu lạc trên một hoang đảo lâu ngày không được về đất liền, buồn qúa ba thằng khóc om sòm. Bụt hiện ra: Ta cho các con ba điều ước, mỗi đứa mọt điều. Các con ưóc đi Ten thú nhất: Ước gì con được về vói gia đình! Pụp, tên thứ nhất về với gia đình. Còn lại tên Tên thứ 2: ước gì con được về với người iu hic hic Pụp. Tên thứ về với người yêu. Còn lại tên thứ hic hic con buồn quá, đứa kia hôm qua còn đây, giờ nó về hết còn mình con. Ước gì tụi nó quay lại đây cho vui. …^_^

Bước tới phòng thi bóng xế tà............Điểm ghi trên giấy thấy con 3...............Lon khom dưới lớp người ngậm bút.............Lác đác bên trên kẻ ngó trời...........Nhớ má đau lòng, con bí quá..............Thương thầy lại năm chơi.............Dừng tay viết lại nhìn giấy trắng...............Một nỗi buồn riêng, ta với ta...........

Voi đang tắm dưới sông thì kiến từ đâu chạy tới quát: Voi! Mày lên bờ mau! Voi ngơ ngác: Sao? có việc gì thế? Tao đã bảo mày lên bờ mau mà Kiến quát to. Voi lầu bầu rồi bước lên bờ. Lên rồi đó, có việc gì nào. Thôi! không có gì nữa,mày xuông di, tao xem mày có mặc nhầm quần bơi của tao không ấy mà....

Để vợ lên đầu,~~ Là trường sinh bất tử ... Đánh vợ nhừ tử ~~ Là đại nghịch bất đạo Vợ hỏi mà nói xạo,~~ Là trời đất bất dung Chê vợ lung tung ~~ Là ngậm máu phun người Gặp vợ mà không cười,~~ Là có mắt không tròng Để vợ phiền lòng ,~~ Là chu di tam tộc Vợ sai mà hằn học ,~~ Là trời đánh thánh đâm Vợ gọi mà ngậm câm ,~~ Là lòng lang dạ sói Để vợ nhịn đói ,~~ Là tội nhân thiên cổ Để vợ chịu khổ, ~~ Là bất tài vô dụng èvợ nà đại ca (!!!_!!!)

Đây là tư liệu khoa học về một nguyên tố mới được thêm vào "bảng tuần hoàn các nguyên tố hóa học": 1. Tên nguyên tố Con Gái 2. Ký hiệu: Gi (Girl) 3. Khối lượng nguyên tử: !! Cấm không được đụng chạm đến vấn đề này. 4. Tính chất vật lý: Thường có hình tròn trịa. Sôi và đông lạnh không dự báo. Tan chảy khi được đối xử đúng mực. 5. Tính chất hóa học: Hoạt tính cao, không ổn định. Chịu sức hút của vàng, bạc và bạch kim. Có thể hấp thụ năng lượng thực phẩm lớn. Có thể bị đổi mầu khi đứng cạnh các vật mẫu "nổi" hơn. 6. Sử dụng: có tính trang trí cao. Là chất xúc tác mạnh cho sự phân tán tài sản.

Hai anh chàng mới wen nói chuyện trên bãi biển. A1: Anh học từ lúc nào mà có thể lặn dưới nước lâu vậy? A2: Mới hôm wa thui,khi tôi chợt phát hiện ra ông chủ nợ cũng đang tắm ngay đấy!

Nhớ ðiều Bác Hồ dạy 1-Hút thuốc bổ phổi 2-Uống rượu bổ gan 3-Ðánh bạc mở mang ðầu óc 4-Ði xe ðánh võng cho dẻo ðôi tay 5-Thấy công an phải chạy ngay ðể bảo toàn tính mạng. Ðề nghị mọi người chấp hành nghiêm chỉnh và tuyên truyền cho người khác biết ðể ðẩy mạnh

Níu girl mặc đồ của boy thì là girl cá tính, níu boy mặc đồ của girl thì fai. Níu girl chơi thể thao thì girl năng động, níu boy chới búp bê thì boy gay. Níu girl đánh boy thì girl tự vệ, níu boy đánh girl thì boy vũ phu.níu girl hun boy gọi là bày tỏ tình củm con boy hun girl goi la dê, lúc nèo cũng là các boy chịu thiệt...

Dạo này mình lẩn thẩn mất rồi. Đang đọc truyện thì có đứa gọi điện thoại. Rút cái N95 ra nghe. Đến lúc nghe xong ko biết cuốn truyện vừa vứt đâu. Tìm hết cốp xe SH, Dylan,Air Blabe ko thấy. Vào gara xem trong cái Mes Ferrari và Inova cũng chẳng thấy đâu. Cứ tưởng để trong bể bơi mà tìm mãi ko ra. Chạy 30 tầng lầu, 60 phòng để tìm cũng chả có. Thực ra mất quyển truyện thì cũng ko tiếc .Ngặt cái là để quên cái ngân phiếu tỷ USD trong đấy...... Hjx, cuối cùng cũng tìm ra thì ra lúc nãy vứt nhằm nó dzô đống vàng SJC để trong két rồi đóng lại -> trí nhớ kém quá!

Trong đất nước rất nhỏ có thủ đô rất to (Hà nội Hà lội) Trong thủ đô rất to có những con đường rất nhỏ Bên những con đường rất nhỏ có những ngôi biệt thự rất to Trong những ngôi biệt thự rất to có những cô vợ nhỏ' Những cô vợ nhỏ là của các ông quan to Những ông quan to có cái cặp rất nhỏ Trong những cái cặp rất nhỏ có những dự án rất to Trong những dự án rất to thì hiệu quả lại rất nhỏ Hiệu quả rất nhỏ nhưng thất thóat thì rất to.

Lời tỏ tình "kinh khủng nhất mọi thời đại anh iu em như ...kem iu tủ lạnh ...như trời xanh iu mây ...như cây iu đất...như tất iu giày...như chày iu cối...như gối iu chăn ...như khăn iu cổ ...như tổ iu chim ...như kim iu chỉ ...như khỉ iu cây...như mây iu gió...như chó iu mèo...như kèo iu cột...như thằng chột iu con mù ...như thằng gù iu con thấp..như thằng hấp iu con hâm ...như thằng câm iu con điếc ...như con cá díếc yêu con cá rô...như thằng rồ yêu con dại ...

Tiền có thể mua được nhà biệt thự nhưng ko mua được gia đình. Mua được đồng hồ nhưng ko mua đc thời gian. Mua được thuốc men nhưng ko mua được sức khỏe. Mua được sách vở nhưng ko mua được trí thức. Mua được chức tước nhưng ko mua được sự kính trọng. nó có thể mua được người mình yêu, nh, nó chỉ đem lại khó khăn và đau khổ...Vì vậy, tôi khuyên bạn hãy gởi hết tiền của bạn cho tôi....Tôi sẽ chịu đựng ưng ko mua được người yêu mình!!! Bạn thấy đấy, tiền bạc ko là gì cảsự đau khổ đó thay cho bạn!!!!! Tiền mặt càng tốt!"

Hỡi đồng bào chúng ta muốn đậu kỳ thi, chúng ta đã nhân nhượng. Nhưng chúng ra càng nhân nhượng họ càng ra đề khó, bẫy càng nhìu, chơi nhau càng hiểm, giám thị coi thi càng ác mặc dù họ từng là học sinh như mình. Không! chúng ta thà hi sinh tất cả chứ nhất định ko chịu rớt nhất định ko chịu nộp giấy trắng. Bởi vậy ai có bạn thì nhìn bài bạn có tài liệu thì nhìn tài liệu, ko bạn ko tài liệu thì nhìn thằng bên cạnh. Chủ trương làm bài của ta Toàn dân, toàn diện, nhìn nhanh liếc khẽ, tự lực nhìn bài --> Tiếp sức mùa thi.yeye.>_<!!!!

Long rồng, cũng biểu tượng của vua chúa. Tôi xin cống hiến cho các bạn một vài định nghĩa to tát về chữ “long” tôi mới vừa chộp được: Áo vua: long bào, vua: long mão,Giường của vua: long sàng,Vũ khí của vua: long đao, Đồng hồ của vua: longines, Sa ca vua: longevity, Óc vua: long não, Món khóai khu ca vua: long huyn (lòng), Vua đi chơi: long nhong, Vua chy trn: long đong, Vua đi xin vic: long tóc gáy, Vua tm bit: long time to see you, Vua đây: long hia (long here), Vua nhy: long mắc (lắc mông), Vua bị ghẻ: long mác (lác mông), Vua đi chơi về khuya: long kẻo (leo cổng)

Gái xưa dạ một vâng hai! Gái nay mà bảo là quay cãi liền? Gái xưa nhìn đẹp như tiên Gái nay như mấy ... con điên ngoài đường? Gái xưa may vá tỏ tường! Gái nay chỉ biết tìm đường Shopping? Gái xưa mới thật là xinh! Gái nay như thể ....." tinh tinh xổng chuồng "? Gái xưa ăn nói dịu dàng! Gái nay ăn nói sỗ sàng thấy ghê? Gái xưa vừa gặp đã mê! Gái nay nhìn kĩ vẫn chê như thường? Gái xưa đâu biết trèo tường! Gái nay leo cổng kiếm đường theo trai? Gái xưa: "Thiếp nguyện theo chàng" Gái nay: "Ở đó xếp hàng cho tao!"

Ba bà cụ đang đi dạo bằng xe hơi với tốc độ 20 km/giờ trên xa lộ cao tốc. Một viên cảnh sát ra lệnh cho xe dừng lại và hỏi bà tóc vàng: Tại sao bà cụ lái xe quá chậm? Đây là đường cao tốc mà. Đây chính là tốc độ quy định cơ mà? Tôi nhìn thấy số đó trên tấm biển kia kìa! Đấy không phải là biển quy định về tốc độ, mà là số của con đường. Hiện giờ bà đang trên đường số 20. Viên cảnh sát ghé mắt nhìn phía băng ghế đằng sau và thấy hai bà cụ khác mặt mày tái mét, còn đang run rẩy. Anh ta hỏi tại sao, cụ bà tóc vàng trả lời tỉnh bơ: Bởi vì chúng tôi vừa ra khỏi "đường số 340

Đêm nay mình ko ngủ, Mình thay bỏ đồ ngủ, Mình ra khỏi phòng ngủ, Mình đi lại gần tủ, Mình thấy trái đu đủ, Mình định mời bạn cũ, Cùng ăn trái đu đủ, Nhưng rồi mình tự nhủ, Chia ra ăn sao đủ, Mình đâu phải Hạng Vũ, Đánh bại được cả lũ, Không khéo xịt máu mủ, Thế là thề ko rủ, Mình tiến lại gần tủ, Mình mở cánh cửa tủ, Mình thò tay vào tủ, Mình lấy trái đu đủ, Mình thấy nó hơi cũ, Thì ra nó bằng mủ, Quê quá... Mình đi ngủ...

[Image: coollogocom25792485.png]
Trả lời
truyen cuoi: “Tôi cũng thế” Thầy giáo nói:
- Thưa ông, trò Ngốc là một đứa lười không chịu học bài, chỉ chép lại của bạn ngồi bên cạnh.
Người cha hỏi:
- Làm sao thầy biết được?
Thầy giáo đáp:
- Đây, ông cứ coi bài kiểm tra Việt sử này thì rõ.
Câu hỏi: Ai chiến thắng quân Thanh ngày mồng năm Tết?
Trò Tèo ngồi kế bên trò Ngốc trả lời là: vua Quang Trung, trò Ngốc cũng trả lời y như vậy?
Người cha cãi:
- Nhưng đó là câu trả lời mà các em đã học.
Thầy giáo bình tĩnh nói:
- Mời ông xem câu thứ hai. Câu hỏi: Ai là chồng bà Trưng Trắc? Thì cả hai cùng trả lời là Tô Định.
Người cha lại nói:
- Có thể nó nhớ sai giống nhau.
Thầy giáo nói:
- Nhưng câu thứ ba thì ông nghĩ sao? Câu hỏi: Bình Định Vương lên ngôi ngày nào? Trò Tèo trả lời em không biết. Thế ông biết con ông trả lời sao không? Nó viết vô là: “Tôi cũng thế”.
- !!!
[Image: tuyen-tap-truyen-cuoi-ngan-cuc-hay-%E2%80%93-p14-1.jpg]

Xem thêm: truyen, truyen dai, truyen ngan, truyen audio, tam su tinh yeu
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách