Đệm Liên Á chất lượng tốt nên mua ở đâu?

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Đệm Liên Á chất lượng tốt nên mua ở đâu?
Các bác cho em hỏi đệm liên á chất lượng tốt nên mua ở đâu? Tính sắm quả Liên Á cassaro mà chưa biết nên chọn mặt gửi vàng ở chỗ nào, bác nào biết địa chỉ bán đệm liên á chất lượng tốt phọt cho em xin cái tên đê, em xin đội ơn ạ hihi
Trả lời
dạo quanh phố một vòng
thấy cửa hàng nào to to hoành tráng thì xông phi vào xem
hỏi đúng tên loại muốn mua
xem thấy chuẩn hãng thì quất
Trả lời
Mua ở đây nè bạn ơi https://demxanh.com/ nhiều mẫu đệm liên á đẹp lung linh luôn nạ. Tôi thấy hàng bên này chuẩn chỉnh, giá lại tốt nhiều chương trình khuyến mại nữa. Cơ sở thì tới 6 cái ở HN lận, trải khắp hà thành luôn nhé. Smile Smile Smile
Trả lời
(08-24-2018, 11:07 AM)rikimaru Đã viết: Mua ở đây nè bạn ơi https://demxanh.com/ nhiều mẫu đệm liên á đẹp lung linh luôn nạ. Tôi thấy hàng bên này chuẩn chỉnh, giá lại tốt nhiều chương trình khuyến mại nữa. Cơ sở thì tới 6 cái ở HN lận, trải khắp hà thành luôn nhé. Smile Smile Smile

Bác mua hàng ở Demxanh.com này bao giờ chưa ạ? em nói thật em cũng thấy nhiều nơi bán đệm liên á lắm, cơ mà chính vì nhiều nơi quá nên thành ra hơi khó chọn, vì chẳng biết ở đâu bán hàng chuẩn chỉnh đảm bảo nữa, thế nên cứ hỏi cụ tỷ cho nóa yên tâm ạ ahihi  Heart
Trả lời
(08-24-2018, 11:01 AM)maingoc Đã viết: dạo quanh phố một vòng
thấy cửa hàng nào to to hoành tráng thì xông phi vào xem
hỏi đúng tên loại muốn mua
xem thấy chuẩn hãng thì quất

Nói như mom thì đi ở quận nhà tớ có nhà mỏi chân không hết, gần nhà đã có hẳn mấy cái chăn ga gối đệm rồi, cái này giờ nhiều người bán lắm luôn ý
Trả lời
Đệm Liên á chất lượng tốt bác tham khảo ở đây nhé, thegioidemonline có chuỗi siêu thị đệm luôn đó, khu nhà mình mọi người toàn mua đệm bên này ko nạ

[Image: 4IePnl0.png]
Trả lời
Em sắp về nhà mới, tháng 8 ạ, cũng đang nghiên cứu quả giường, đệm đây ạ, thấy đệm liên á tốt, lâu năm, nhiều người dùng, cũng đang tính mon men, cơ mà cũng chẳng biết đệm Liên á chất lượng tốt nên mua ở đâu nữa.    Huh Huh Huh Huh Huh
Trả lời
(08-27-2018, 03:58 AM)hienanh Đã viết:
(08-24-2018, 11:07 AM)rikimaru Đã viết: Mua ở đây nè bạn ơi https://demxanh.com/ nhiều mẫu đệm liên á đẹp lung linh luôn nạ. Tôi thấy hàng bên này chuẩn chỉnh, giá lại tốt nhiều chương trình khuyến mại nữa. Cơ sở thì tới 6 cái ở HN lận, trải khắp hà thành luôn nhé. Smile Smile Smile

Bác mua hàng ở Demxanh.com này bao giờ chưa ạ? em nói thật em cũng thấy nhiều nơi bán đệm liên á lắm, cơ mà chính vì nhiều nơi quá nên thành ra hơi khó chọn, vì chẳng biết ở đâu bán hàng chuẩn chỉnh đảm bảo nữa, thế nên cứ hỏi cụ tỷ cho nóa yên tâm ạ ahihi  Heart

Dạ rồi bác, nhà em khách quen ở đây, mua đồ gì chăn ga gối đệm đều qua Đệm Xanh hết bác ạ. Bên này là địa chỉ uy tín phân phối các loại đệm cao su Liên á, đệm lò xo Liên á chính hãng giá rẻ nhất thị trường luôn đó ạ. 
Mua ở đây bác dc nhận nhiều ưu đãi:
- Đổi mới 100% sp trong tuần đầu
- Cam kết trả bảo hành tối đa trong 48h làm việc
- Trong quá trình bảo hành nếu muốn có thể đc mượn sp khác để sử dụng tạm thời 
- Sp hỏng ko thể sữa chữa đc, ko còn mua dc trên thị trường thì đc đổi sp khác tương đương, hoạt động tốt.
- Chế độ bảo hành lâu dài, dịch vụ khách hàng tốt
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách