Lần đầu tiên trong đời em được biếu bánh trung thu ạ!

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Lần đầu tiên trong đời em được biếu bánh trung thu ạ!
Vữn chưa biết công ty mình định tết nhân viên gì đây? Đến bây giờ vẫn chưa thấy động tĩnh nào cả.
Trả lời
Mình cũng chưa được biếu bánh trung thu bao giờ. Toàn tự mua về ăn thôi. Hôm qua mới đặt mua bánh qua tiki xong.
Trả lời
Đặt mua được qua Tiki bạn bạn? Mình chưa nghe đến vụ này
Trả lời
Rốt cục em cũng được sếp mời miếng bánh trung trong hộp trăng vàng kim cương của Kinh Đô mà đối tác biếu. Đúng là chưa bao giờ mình được thưởng thức miếng bánh nào ngon như vậy. Có tiền quả là sướng thật.
Trả lời
Có tiền tất nhiên là sướng rồi, nhưng k có tiền cũng có thể làm cho mình sướng được mà, tự thưởng cho mình những món mình yêu thích.
Trả lời
Năm nay, hãng Kinh Đô thấy cho ra lò mấy loại bánh mới như: bánh k đường tinh luyện, bánh chay, bánh oreo, mọi người đã thử loại nào chưa?
Trả lời
Mình đã được ăn bánh k đường tình luyện rồi, vị ngọt thanh, không khé như bánh dùng đường tinh luyện, rất phù hợp cho những chị sợ bếu ạ.
Trả lời
E vẫn k hiểu bánh k đường tinh luyện là bánh làm từ "đường" gì?
Trả lời
Bánh này làm từ đường dành cho người ăn chay, ăn kiêng chứ k phải làm từ đường tinh luyện như các loại bánh thông thường đó bạn.
Trả lời
Nhân viên quèn như em toàn phải tự biếu mình thôi. Vừa hôm qua em cũng phải mua 1 hộp Kinh Đô gần 300k thắp hương mồng 1. Tối nay chắc về thưởng thức cùng ấm trà mạn ạ.
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách