Các bạn đã mua sắm gì cúng rằm trung thu chưa ạ?

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Các bạn đã mua sắm gì cúng rằm trung thu chưa ạ?
@bundau mẹ khéo tay thế em toàn sắp có mỗi bánh, bưởi, dưa hấu với lựu để nguyên vậy rồi làm lễ hihi
Trả lời
Uiiii các mẹ giỏi thế lại còn tỉa tót hoa quả cho đẹp, em không có thời gian nhiều nên cũng cứ thế là sắp cho gọn gọn là đặt lên thôi à. Năm nay cố về sớm cũng tập tành tỉa, mà các chị tỉa thế nào được, chỉ em với????
Trả lời
@bomnguyen Mẹ search youtube là ra cả đống các kiểu tỉa đó, kèm hướng dẫn luôn hihi Mình cũng học trên đó tỉa được rồi nè, đẹp mê li hihi Mâm cúng rằm nhà mình trông cũng đẹp hẳn lên
"Tôi và Bạn cùng hành động"
Trả lời
Đúng rồi mẹ @bomnguyen, mẹ chỉ cần search là cắt tỉa hoa quả trung thu tutorial là ra nhiều lắm ý! Làm cũng dễ thôi
Trả lời
(09-22-2018, 09:24 AM)cubinxx Đã viết: em mua bánh kinh đô rồi, ai cũng thích! bưởi các mẹ biết mua đâu ngon chỉ em với???

Bưởi cứ mua bưởi da xanh đỡ phải lo chọn. CÒn bưởi ta thì hên xui lắm bạn ơi.
Trả lời
Nhà có trẻ nhỏ thì mua thêm đồ chơi cho bé nữa là hoàn hảo rồi.
Trả lời
(09-23-2018, 07:47 AM)cdg Đã viết: Nhà có trẻ nhỏ thì mua thêm đồ chơi cho bé nữa là hoàn hảo rồi.

À, cái đó hôm qua em mua bánh trung thu thiếu nhi của Kinh Đô được tặng thêm đèn lồng hình cún rồi. Năm nay con vừa được ăn bánh vừa được chơi với đèn lồng.
Trả lời
Bạn mua bánh trung thu thiếu nhi bao nhiên tiền thế?
Trả lời
Mình chưa có thời gian đi chọn bánh trung thu nữa. Bữa trước đọc được mấy quảng cáo bánh trung thu của Kinh Đô thấy nhiều bánh ngon quá. Chắc mấy hôm nữa mới đi mua dược.
Trả lời
(09-23-2018, 07:56 AM)cubinxx Đã viết: Mình chưa có thời gian đi chọn bánh trung thu nữa. Bữa trước đọc được mấy quảng cáo bánh trung thu của Kinh Đô thấy nhiều bánh ngon quá. Chắc mấy hôm nữa mới đi mua dược.

Bận quá thì bạn đặt bánh qua tiki ý. Ở thành phố lớn thì 2h là có bánh luôn rồi. Mình cũng mới mua hộp bánh ăn chay, ăn kiêng gửi về quê biết ông bà nè.
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách