[Hỏi - Trao đổi] Dòng điều hòa trung tâm LG Multi V 5 của hãng LG?

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Hỏi - Trao đổi] Dòng điều hòa trung tâm LG Multi V 5 của hãng LG?
Chưa thấy bác nào lập topic về dòng Multi V 5 mới này của LG nên mình xin mạn phép lập topic riêng để anh em trong nghề dễ trao đổi về dòng điều hòa trung tâm LG Multi V 5 của hãng LG.
Đây là dòng sản phẩm đang được các chuyên gia đánh giá rất tốt từ hiệu năng đến giá thành. Anh em có kinh nghiệm cho mình xin các ý kiến đánh giá hiệu quả sử dụng thực tế nhé, vì mình và vài người bạn cũng đang nghiên cứu chọn dòng Multi V 5 này để trang bị cho các công trình sắp tới.
Rất hoan nghênh các bạn vào topic chia sẻ kinh nghiệm ạ!?
Trả lời
Nổi bật dòng này có trang bị cả cảm biến nhiệt độ và độ ẩm đồng thời thì phải .
Trả lời
Bác lên https://lghvac.vn xem nhe, trang này hay cập nhật thông tin điều hòa trung tâm của LG, có thể tìm hiểu.
Trả lời
Máy điều nhòa trung tâm này là con đầu tiên trang bị hệ thống cảm biến kép nhiệt độ và độ ẩmd dó bác. Tiết kiệm điện và tăng công suất tốt.
Trả lời
Hệ số COP của điều hòa LG luôn cao nhất nếu so với các hãng lớn chuyên về điều hòa TT như Daikin, Mitsu hay Carrier. Gía thấp hơn nhưng chất lượng không hề thua kém đối thủ.
Trả lời
Multi thì đỡ tốn diện tích để cục nóng... em cũng hóng
Trả lời
multi v5 nó hợp được với nhièu loại công trình hơn mà chiler nên phổ biến hơn là đúng rồi
Trả lời
(12-26-2018, 04:32 PM)nani89 Đã viết: Hệ số COP của điều hòa LG luôn cao nhất nếu so với các hãng lớn chuyên về điều hòa TT như Daikin, Mitsu hay Carrier. Gía thấp hơn nhưng chất lượng không hề thua kém đối thủ.

Bác nói đúng, thằng LG bây giờ nổi lắm, chất lượng , công nghệ mới đến giá cả ngon nữa. Chứ hàng Nhật hay Âu bây giờ cũng không còn như xưa.
Trả lời
(12-26-2018, 04:32 PM)nani89 Đã viết: Hệ số COP của điều hòa LG luôn cao nhất nếu so với các hãng lớn chuyên về điều hòa TT như Daikin, Mitsu hay Carrier. Gía thấp hơn nhưng chất lượng không hề thua kém đối thủ.

Bác ơi, nói rõ hơn về vụ COP con LG này với nhé.
Trả lời
Dòng này chuyên dùng cho mấy trung tâm lớn và tòa nhà cao ốc ...
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách