Quạt trần cho người giàu có đảm bảo không?

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Vote(s) - Trung bình 5
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Quạt trần cho người giàu có đảm bảo không?
Hôm rồi đi qua Yên Lãng thấy ngay quả biển to chình ình quạt trần cho người giàu, làm em tò mò tối về search mạng luôn coi nó ra ngô ra khoai gì, ôi nhiều mẫu quá luôn, đủ cả lắp cho phòng ngủ phòng khách rồi nhà hàng, resort … nói chung đủ cả, giá cũng nhiều loại cao thấp đủ cả. Nhưng ko biết chất lượng thế nào, quạt trần cho người giàu có đảm bảo không các bác? e đang muốn sắm 1 chiếc cho phòng khách ạ
Trả lời
thích thì nhích thôi
nhưng nghe tên chảnh thế nhỉ
như mình thấy mình chẳng vào vì nhỡ đâu mình ko giàu
Trả lời
(05-16-2019, 09:36 AM)sauthienthu Đã viết: Hôm rồi đi qua Yên Lãng thấy ngay quả biển to chình ình quạt trần cho người giàu, làm em tò mò tối về search mạng luôn coi nó ra ngô ra khoai gì, ôi nhiều mẫu quá luôn, đủ cả lắp cho phòng ngủ phòng khách rồi nhà hàng, resort … nói chung đủ cả, giá cũng nhiều loại cao thấp đủ cả. Nhưng ko biết chất lượng thế nào, quạt trần cho người giàu có đảm bảo không các bác? e đang muốn sắm 1 chiếc cho phòng khách ạ

Đây chứ j https://quattran.vn/. Quạt trần Royal đấy mà, nổi như cồn ở nước mình luôn, showroom của họ nhiều lắm, khắp nơi từ bắc vào nam luôn ý
Chất hơn nước cất bác nhé
Yên tâm mà mua, quan trọng tìm loại nào phù hợp với phòng nhà mình thôi
Chứ còn về kiểu dáng, chất lượng thì ở đây No.01 rồi ko phải nói nhiều
Trả lời
(05-16-2019, 11:20 AM)bienxanhsautham Đã viết: thích thì nhích thôi
nhưng nghe tên chảnh thế nhỉ
như mình thấy mình chẳng vào vì nhỡ đâu mình ko giàu

Ô tôi lại khác như tôi là tôi cứ thẳng tiến đấy, tò mò chứ, vào xem người giàu họ mua quạt trông như nào, vào ngó coi giá rổ nó ra sao, biết đâu mình cũng được list trong danh sách người giàu mà ko biết thì sao  Cool Cool Cool Cool Cool
Trả lời
(05-16-2019, 11:23 AM)lavendere Đã viết:
(05-16-2019, 09:36 AM)sauthienthu Đã viết: Hôm rồi đi qua Yên Lãng thấy ngay quả biển to chình ình quạt trần cho người giàu, làm em tò mò tối về search mạng luôn coi nó ra ngô ra khoai gì, ôi nhiều mẫu quá luôn, đủ cả lắp cho phòng ngủ phòng khách rồi nhà hàng, resort … nói chung đủ cả, giá cũng nhiều loại cao thấp đủ cả. Nhưng ko biết chất lượng thế nào, quạt trần cho người giàu có đảm bảo không các bác? e đang muốn sắm 1 chiếc cho phòng khách ạ

Đây chứ j https://quattran.vn/. Quạt trần Royal đấy mà, nổi như cồn ở nước mình luôn, showroom của họ nhiều lắm, khắp nơi từ bắc vào nam luôn ý

Công nhận là nhìn nhiều mẫu đẹp bác nhỉ, chắc bác dùng quạt trần Royal này rồi nên biết về chất lượng đúng không ạ Smile
Trả lời
Quạt trần cho người giàu có đảm bảo không? chung câu hỏi giống chủ top ạ
Trả lời
vậy thì người nghèo như mềnh ko mua đc à
buồn nhể
đang nghiên cứu cái quạt cho bố mẹ
Trả lời
Sắm quạt như này đã được tính là quạt trần cho người giàu chưa các bác
Nhìn ảnh hơi bị dìm hàng chứ bên ngoài đẹp hơn nhiều ạ

[Image: ufMNsUM.png]
Trả lời
(05-25-2019, 04:26 AM)sauthienthu Đã viết:
(05-16-2019, 11:23 AM)lavendere Đã viết:

Công nhận là nhìn nhiều mẫu đẹp bác nhỉ, chắc bác dùng quạt trần Royal này rồi nên biết về chất lượng đúng không ạ Smile

Nhà mình dùng rồi, hơn năm nay rồi ý chứ, phòng khách phòng ngủ đều lắp quạt trần royal đấy
mà mình thấy đi nhiều khu du lịch kiểu resort, khách sạn lớn
họ cũng dùng quạt trần trang trí hãng này đấy, những bên đó họ lắp những model đắt tiền ý, vài chục tới vài trăm triệu luôn  Cool Cool
Trả lời
Quạt trần cho người giàu có đảm bảo không á Big Grin
em là người nghèo nên chưa được dùng đồ cho người giàu bao giờ, chẳng biết mặt mũi nó mần răng mô hỳ
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách